VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Online yahoo buzz hoài ko trả lời bác ơi ?? Bảo hành cái hostgator hatching plan Vừa mua xài gần tháng bị tèo rồi ? Sao nói creat từ reseller ???

Soon xem lại host baby của tớ lun nhé, login bình thường nhưng tự dưng chiều tới h ko vào đc phpmyadmin :binhsua45: .
Đã pm y!h.

htxx://nw4.upanh.com/b2.s34.d3/250591080db2cf2f1e9cd90486a25169_54762664.1.jpg

Attachments

92.3 KB · Views: 79
Last edited by a moderator:
acc thema của mình update lên 2.04 bình thường,vài ngày sau vào lại thì thấy thông báo bị baned do 2 người dùng chung 1key là sao vậy???
acc thema mình chỉ dùng trên lap của mình,k cắm vps luôn.có bảo hành không bạn???

Bảo hành hosting !!! Chờ sáng giờ hẹn tối mới thấy pm hoài ko trả lời ?? Gói hatching plan. yahoo mình buzz nãy giờ đó bạn có thấy thì bạn bảo hành giùm cái xài chưa được 1 tháng die rồi. Kiểm tra lại bảo hành giúp cái. Bên mình mua host trả tiền mà bạn bảo hành chậm quá là chậm. Mình seo web mà dính vậy chắc chết. Mình chạy web dịch vụ cho khách die web cả ngày rồi contact bạn im re nhắn thì bảo tối bây giờ 12h rồi vẫn chưa được bảo hành. Bạn có bảo hành thì gửi info lại yahoo mình buzz sáng giờ ko thì bạn nói 1 tiếng mình ko làm phiền bạn nữa củng như ko tốn thời gian bên mình.

Last edited by a moderator:
Up cho đại ca ;)..........

Bảo hành hosting !!! Chờ sáng giờ hẹn tối mới thấy pm hoài ko trả lời ?? Gói hatching plan. yahoo mình buzz nãy giờ đó bạn có thấy thì bạn bảo hành giùm cái xài chưa được 1 tháng die rồi. Kiểm tra lại bảo hành giúp cái. Bên mình mua host trả tiền mà bạn bảo hành chậm quá là chậm. Mình seo web mà dính vậy chắc chết. Mình chạy web dịch vụ cho khách die web cả ngày rồi contact bạn im re nhắn thì bảo tối bây giờ 12h rồi vẫn chưa được bảo hành. Bạn có bảo hành thì gửi info lại yahoo mình buzz sáng giờ ko thì bạn nói 1 tiếng mình ko làm phiền bạn nữa củng như ko tốn thời gian bên mình.

acc thema của mình update lên 2.04 bình thường,vài ngày sau vào lại thì thấy thông báo bị baned do 2 người dùng chung 1key là sao vậy???
acc thema mình chỉ dùng trên lap của mình,k cắm vps luôn.có bảo hành không bạn???

Thema mình từng có thông báo rồi ko được up lên ver 2, cậu làm gì có mail order mà up len ver 2? cậu cũng ko pm mình hỏi về vấn đề này thì mình xin chịu ( nếu key chưa qua 1y sử dụng thì pm mình refund theo thời gian sử dụng)

anh oi co themapost k em 1 key

Xl e a hết hàng rồi :)

Soon xem lại host baby của tớ lun nhé, login bình thường nhưng tự dưng chiều tới h ko vào đc phpmyadmin :binhsua45: .
Đã pm y!h.

htxx://nw4.upanh.com/b2.s34.d3/250591080db2cf2f1e9cd90486a25169_54762664.1.jpg

Gói host cậu bị overload

Hello,

This message is to advise you of a temporary block placed on your database. The database was found to be consuming an inordinate amount of processor time, to the point of degrading overall system performance. While we do limit each account to no more than 25% of a system's CPU in our terms of service, we do not actively disable accounts until they greatly exceed that number, which is what happened in this case. Requests to this database may become degraded by limiting the maximum number of queries or connections for a limited amount of time, or if there are sustained issues, ultimately we may be forced to block access to this database until the issue has been resolved.

Resolving this situation may be as simple as adding additional indexes to your database, optimizing the queries used, or something equally easy. If not, it may simply be a matter of moving this database to dedicated services, as it may have outgrown a shared environment.

If you believe you have a solution to this overuse, we are happy to discuss the situation with you and possibly reinstate the database on the server. Otherwise, we will be happy to assist you with the upgrade process if a dedicated server is the most appropriate solution. Thank you, and we look forward to hearing from you shortly.

Hôm nay có việc riêng nên online ko đúng h hẹn, sr cậu. Cố gắng giải quyết sớm nhất cho cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week