Spotlight Deck Heroes

offervn2013

Senior
Reactions
408
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Như tit.. có bác nào ăn đc em ý ko cho em xin chỉ giáo :D

Gợi ý xí, nó ăn theo giờ

Con này đã có tiền sử bị ads report nhé :( tại vì sao thì đơn giản thôi, các bác lead tè le mà chả có ai chơi game của nó cả --> report

PS: thêm tí muối :)) castle clash cũng bị ads report vì không có ai chơi cả, toàn open chưa tải data xogn đã lead rồi :))

Con này đã có tiền sử bị ads report nhé :( tại vì sao thì đơn giản thôi, các bác lead tè le mà chả có ai chơi game của nó cả --> report

PS: thêm tí muối :)) castle clash cũng bị ads report vì không có ai chơi cả, toàn open chưa tải data xogn đã lead rồi :))
=]] con nào mà chả có hiện trạng đó thím =]] chẳng lẽ giờ ngồi chơi nhỉ, hihi

Hom qua moi nhan mail bao con castle clash cua thang 10 :eek: > Tien nhan con me no roi. gio no keu tru vo invoice ke tiep :rolleyes:

=]] con nào mà chả có hiện trạng đó thím =]] chẳng lẽ giờ ngồi chơi nhỉ, hihi
hi. con nào cũng có nhưng k phải con nào cũng nhiều như castle =)) deck heroes thì mình cũng k rõ lí do nữa, có đièu đã bị ads report ngược (chắc do băm nhiều quá @@)
Hom qua moi nhan mail bao con castle clash cua thang 10 :eek: > Tien nhan con me no roi. gio no keu tru vo invoice ke tiep :rolleyes:
:v 1181 lead castle nó trừ sạch, à mà quên nó cho mỗi lead 0.01$ :v

hi. con nào cũng có nhưng k phải con nào cũng nhiều như castle =)) deck heroes thì mình cũng k rõ lí do nữa, có đièu đã bị ads report ngược (chắc do băm nhiều quá @@)

:v 1181 lead castle nó trừ sạch, à mà quên nó cho mỗi lead 0.01$ :v
uh cũng nghĩ thế, con hero dễ lead quá mà lên % là lead rồi, thằng bạn 1h nó ăn gần 3 chục con chỉ với 1 máy mới ra đi hết 1 dãy acc =]]. Biểu sao mà ads ko report =]] tớ sợ con đó lắm rồi. Ra đi một cuộc tình

"Advertiser told me you haven’t a good conversions (0 users completed 1st stage out of 3548 installs.) so we tech need check your quality."

Last edited:
Ai hướng dẫn mình lead vs nào...
Con này bệnh thế mà còn tính ăn hả =]] Chúc may mắn lần sau, open chạy % là lead nhé =]]

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back