• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Deathbycaptcha vs Antigate

InfiniteWarez

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Hiện tại mình đang xài Deathbycaptcha, mỗi ngày sử dụng khoảng 10k captcha. Nhưng giá thằng deathbycaptcha mắc quá (1.39$/1k captcha) với lại tính gần gấp rưỡi vào giờ khuya (~ 2$/1k captcha), mỗi ngày mất hơn 15$ với nó thiệt phí quá. Mình đang định chuyển sang Antigate vì theo tìm hiểu thì nó nói thấp nhất 0.7$/1k captcha tùy theo số lượng captcha gởi hằng ngày.

Vì vậy, nên mình muốn hỏi là:
- Deathbycaptcha vs Antigate thằng nào giải quyết captcha tốt hơn hay như nhau ?
- Nếu gởi tầm 10k captcha/ ngày thì rate 1k captcha khoảng bao nhiêu $ ? có được tầm 0.7 0.8$ / 1k không ?
- Chat với support Antigate thì chát chỗ nào ?

Bác nào có kinh nghiệm sử dụng thì trả lời giúp mình với.

Trước mình có dùng 2 key của thằng này add vào phần mềm thì thấy antigate vẫn chuẩn hơn dead. Dead toàn bị lỗi thôi .Còn giờ không dùng nữa không biết thế nào D:

2 thằng này liên kết với nhau mà
Code:
http://www.deathbycaptcha.com/user/api/antigate
rate thì cũng thế cả thôi, có khi rate lên 2.5$/ 1k captch :D

Trước mình có dùng 2 key của thằng này add vào phần mềm thì thấy antigate vẫn chuẩn hơn dead. Dead toàn bị lỗi thôi .Còn giờ không dùng nữa không biết thế nào D:

Mình đã chuyển sang Antigate, $ tốn ít hơn :D

2 thằng này liên kết với nhau mà
Code:
http://www.deathbycaptcha.com/user/api/antigate
rate thì cũng thế cả thôi, có khi rate lên 2.5$/ 1k captch :D

Bên antigate mình điều chỉnh $/1k được nhưng mức ưu tiên sẽ nhỏ hơn :p

các bạn cho mình hỏi với loại antispam mà nó dùng kiểu như ghép hình thì mình dùng cái gì để qua được vậy?

các bạn cho mình hỏi với loại antispam mà nó dùng kiểu như ghép hình thì mình dùng cái gì để qua được vậy?

hình như chưa qua đc :)

hiển nhiên tay rồi không lẽ chân :D

cái ghép hình ấy lợi hại vậy sao các diễn đàn không sử dụng nhỉ? đa phần mình toàn thấy chữ với câu hỏi thì dễ dàng bị qua rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom