• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Để tiết kiệm thời gian và tiền bạc hãy sử dụng hệ thống giao dịch tự động Zulutrade!_TỰ ĐỘNG GIAO DỊ

Status
Not open for further replies.
em đăng ký demo rồi mà chẳng biết làm sao cho nó chạy, add signal provider rồi mà chẳng thấy chạy gì hết.

:binhsua53::binhsua53::binhsua53:

đấy là tài khoản thật thôi,chứ demo thì có mất đông nào đâu

nếu demo ngon các bạn cũng có thể chạy thử mà

haizzzzzzzz

500$ đối với forex hoàn toàn bình thường quan trọng là lãi về sau thôi bác

em đăng ký demo rồi mà chẳng biết làm sao cho nó chạy, add signal provider rồi mà chẳng thấy chạy gì hết.

bác có thể xem video này

[video=youtube;_ORIbQq96Ek]http://www.youtube.com/watch?v=_ORIbQq96Ek&feature=related[/video]​

chơi cái này vốn phải kha khá chứ 1 vài chục triệu thì cũng dễ bay lắm:m187::m187:

chơi cái này vốn phải kha khá chứ 1 vài chục triệu thì cũng dễ bay lắm:m187::m187:
có chuyên gia rồi còn sợ à =)) =)) =))

DEMO thử cái coi,ở ngoài đừng nói như vậy

cái này đâu tư còn hay hơn cả PTC,HYPIP đó ông anh ah

chưa thử đã phán câu như thế rồi ;))

Last edited by a moderator:
Forex thấy mạo hiểm lắm phải ko ?
tỉ lệ mạo hiểm bao nhiêu ?
So với Invest thì nó an toàn bao nhiêu % ?
:binhsua02:

Forex thấy mạo hiểm lắm phải ko ?
tỉ lệ mạo hiểm bao nhiêu ?
So với Invest thì nó an toàn bao nhiêu % ?
:binhsua02:
úi dời,ý kiến của minh là forex đối với newbie thì mạo hiểm 100% nhưng forex không bao giờ scam cả (trừ khi bạn bị sàn nó lừa),thế giới sụp đổ forex mới sụp độ,invest thì hiii,công ty sụp độ đồng nghĩa bạn sụp luôn

nhưng cái trang kia mình giới thiệu thì ở đó toàn là các chuyên gia thôi vì thế bạn có thể tin tưởng

Hãy cho mình cơ hội bạn ah,biết đâu đó nó mở ra một con đường rộng mở về sau

BẠN HÃY THỬ ĐANG KÍ TÀI KHOẢN DEMO ,nếu thấy nó có lợi nhuận hãy LIVE thật

và hãy xin nhớ 1 điều rằng FOREX có nguồn lợi gấp rất nhiều lần invest mà bền hơn nhé

BẠN CÓ THỂ MỞ TÀI KHOẢN DEMO TẠI ĐÂY: ĐĂNG KÍ DEMO

mấy hôm trước còn hỏi mấy câu ngu ngơ mà hôm nay lại thấy cái hiệu suất từ năm 2009 rồi :D

mấy hôm trước còn hỏi mấy câu ngu ngơ mà hôm nay lại thấy cái hiệu suất từ năm 2009 rồi :D

hiệu suât của sàn

P/S: bác lại định khới lại chuyện cũ ah ;)),bác táng em là em táng lại đấy

đùa thôi :D

??????????//

Thế bác đầu tư 500$ chưa thía
Cho mọi người xem cái proof nèo hihi

Thế bác đầu tư 500$ chưa thía
Cho mọi người xem cái proof nèo hihi
chưa đang mở tài khoản demo

mà bác newbie mà mở thậ rồi ah,pro quá đi mất,chưa làm quen với phần mêm đã mở rồi =)) =)) =))

cho bác xem cái video này mở rộng tầm mắt nhé :))

[video=youtube;JNF6MC8eZFk]http://www.youtube.com/watch?v=JNF6MC8eZFk[/video]

P/S: bác lại mang tư duy của loại MMO khác vào đây rồi,áp dụng tư duy đúng cách và hợp lí thì mới thành công được nha bác

Last edited by a moderator:
quan trọng là đầu tư ntn để sinh lãi
cái này pác nào có kinh nghiệm hươg dẫn chi tiêt cho ae chiến nào

bác follow thằng nào thế chỉ em tham khảo với. nb thấy ham nhảy vào rồi đến khi chết đừng quay chửi nhé ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,057
171,099
Latest member
cuibapvip

Most discussed of week

Most discussed of week

Back