• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

đề phòng ko giao dịch gì với nick tuonglaimmo

Status
Not open for further replies.

tuonglaimmo

Banned
Reactions
69
MR
0.000
thớt rảnh quá lo cái thân cho xong đi :m066: nick mới lập mà cái gì trong 4rum cũng rành :m066:

:m146: ngày reg chục cái cũng đc :m146:
P/s: Bản thân mình thấy rất giống 1 pờ rào nổi tiếng đình đám chuyên đi cmnt các topic thank lấy tiếng + lập topic đánh bóng tên tuổi --> cú chốt :m066: Đố các bạn đoán là ai nào :m120:

tao nói trước nhé, đứa nào giao dịch với tao thì dễ bị scam lắm đấy, khôn hồn thì tránh xa tao ra
(vui chưa lũ kia) :))
Thân!

Last edited by a moderator:
rảnh rỗi vãi cả ra:binhsua08::binhsua08:
ức chế thôi bạn à :)) mấy thằng kia chúng nó làm đc cái gì mà tỏ vẻ khinh người quá, cái loại chúng nó lớ ngớ cũng scam hết chứ thích to mồm à

CCMNR t này rình mò trong 4rum như *** rình ***. giờ làm 2pic làm trò chả khác để j HKT :m146:

Rảnh quá nên mới thế này, thật ra kutjhocdoj nói mình thấy.......................... không có SAI

chả làm gì thì ko cần PR, nói người khác đã giờ quay sang PR cho chính mình. đệch.

uhm giao dịch với thớt tốt nhất nhờ trung gian.

rãnh hok có chuyện gì làm nè, Bác mod ban cho 1 cái cho bớt spam nhé. Bác thread cẩn thận :m095:

tao nói trước nhé, đứa nào giao dịch với tao thì dễ bị scam lắm đấy, khôn hồn thì tránh xa tao ra
Thân!

bị lòi đuôi ra rồi hay sao mà mất bình tĩnh vậy chú???

cố làm gì :m003: spam nhìu lên master cũng phải nộp info mà :m066:

cố làm gì :m003: spam nhìu lên master cũng phải nộp info mà :m066:

thôi kut ơi..close được rồi..hề hề...Sự trở lại tuy vui nhưng buồn.

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

bị lòi đuôi ra rồi hay sao mà mất bình tĩnh vậy chú???
lòi đuôi gì, lòi cả thân rồi đấy
thế nhé, đừng ai giao dịch với tao là tốt nhất

xong chưa, giờ thì thằng nào cứ thích nói tao pr này nọ thì cắn C mà chết đi nhé

close mịa nó đi, newbie thì giao dịch ai mà đưa $ cho mài trước nhĩ. lâp topic làm cmg???

vâng và thưa các bạn , đây là bộ mặt thật của đứa con hiếu thảo đc nó vẽ ra trong topic của bạn Hoàng =)) nhịn đói đi làm kiếm tiền gửi bố mẹ là chủ thớt đây =))

Thân!
Admin vào có thể ban thằng này , vote lý do nó đã nói rồi nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member