• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đề nghị thu phí tuyển ref các chươg trình đầu tư và các sup tuyễn mem làm off

Reactions
225
MR
0.000
NHằm đảm bảo anh em ko bị scammer các chương trình đầu tư và đảm, bảo được nhận tiền ref % đối vói offer cũng dzi. anh em lam chảy mồ hôi rơi con mắt , sẵn tiện đệ nghị thu phí mục captcha luôn

Mức phí đề nghị như sau

Topic tuyển ref invest :
1 topic =50$ đối với invest *
( bởi vì bên invest giàu lắm)
1 topic =20$ đối với offer
1 topic=5$ đối với captcha

+ Hy vọng admin Shin tiếp nhận đề nghị trên
:binhsua129:

Hết gạch đá để quăng roài, up cho các nhà cung cấp vào......

Upvote 0
Hết gạch đá để quăng roài, up cho các nhà cung cấp vào......

BIết ngay thằng chimcanhcut sẽ mở hàng đầu tiên trong mục topic này mà:binhsua153:

Upvote 0
Phí bảo hiểm làm gì bạn?
1 topic =50$ đối với invest *( bởi vì bên invest giàu lắm)
Mức này chắc ko ai tuyển ref.......................

Upvote 0
hì hì! thu phí triệt để đây!

Upvote 0
hazz tuyển mem cũng thu phí nữa ah, sau này scammer dựa vào cái nộp phí kia rồi đi scam to hơn thì sao nhỉ, hình nhu có mấy vụ đóng tiền bảo hiểm vẫn scam đó :binhsua117:

Upvote 0
Nó ăn cam thì ai kêu thay nó
bạn trả hả :-ss
4rum mục đích là giới thiệu và Hợp tác làm ăn bạn nói thế này sao nghe được :-ss

Upvote 0
BIết ngay thằng chimcanhcut sẽ mở hàng đầu tiên trong mục topic này mà:binhsua153:
hehehe ta chỉ chú ý những người như chú em thoai..... hem biết có hoàn lương được hem

Upvote 0
thu phí làm gì cho rắc rối , chơi thì lựa người uy tín mà chơi , dựa vào số $ bảo hiểm thì vẫn là 50-50 thôi , vs admin đâu ở không để thu tiền mỗi ngày

Upvote 0
Thế site thằng tuyển ref scam thì ai chịu thay nó. chủ thớt đứng ra chịu hộ nhé. :))=))

Upvote 0
thớt bị tâm thần, rảnh vl ra

Upvote 0
thu phí làm gì cho rắc rối , chơi thì lựa người uy tín mà chơi , dựa vào số $ bảo hiểm thì vẫn là 50-50 thôi , vs admin đâu ở không để thu tiền mỗi ngày
Bởi vì phải chác chắn là site tốt và tìm hiểu kĩ để tranh liên lụy mem chứ sao để chết chùm được. Người tuyển ref phải chắc chán đảm bảo an toàn cho mem chứ. nếu nói tốt thì phán bừa cái gì cũng được phải bảo đảm chứ:binhsua116:

Upvote 0
NHằm đảm bảo anh em ko bị scammer các chương trình đầu tư và đảm, bảo được nhận tiền ref % đối vói offer cũng dzi. anh em lam chảy mồ hôi rơi con mắt , sẵn tiện đệ nghị thu phí mục captcha luôn

Mức phí đề nghị như sau

Topic tuyển ref invest :
1 topic =50$ đối với invest *
( bởi vì bên invest giàu lắm)
1 topic =20$ đối với offer
1 topic=5$ đối với captcha

+ Hy vọng admin Shin tiếp nhận đề nghị trên
:binhsua129:
Bó tay với tối kiến nì, nếu áp dụng thu $50 đối với topic invest thì em là người xung phong close topic của mình trước :((

- - - Updated - - -

Mình nghi chủ thớt hiện đang làm trong các BỘ, NGÀNH nhà nước ta ???
Nghĩ ra đủ trò thu phí !!!

Upvote 0
Nó đóng phí 50$ nó lại scam được gấp vài lần =))

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week