Đề nghị MOD xử lý bác akamvn!

mix_dance1105

Junior
Reactions
80
MR
0.001
Mới mở tolic sell Tools và Site đang dùng để chiến PTU tại đây:

http://mmo4vn.com/showthread.php?12234-Nghi-PTU-sell-lai-tat-ca-cac-Tools-Site-s-kinh-nghiem-choi-

Chẳng biết hà cớ gì bác akamvn nhảy vào tuyên bố mình scam với không một lý do gì cả. Còn gợi ý để Mod ban nick mình.

Mặc dù người mua để vào reply là đã mua và đã post cái proof sell tools ở topic nhưng bác akamvn vẫn nhảy vào tuyên bố mình scam một cách vô căn cứ.

Nick này là nick mới lập, mình ko thích dùng nick thường dùng trong những topic mua bán nên mới tạo nick mới. Nick mới cũng chả có tẹo uy tín nào nhưng mình nghĩ kêu người khác scam thì fải có căn cứ, chứ ko thể nhảy vào đưa cái miệng lên mà hô scam scam như mấy còn đàn bà cãi nhau ngoài chợ như vậy!

Mong Mod xử lý sớm!
Thanks!

Mới mở tolic sell Tools và Site đang dùng để chiến PTU tại đây:

http://mmo4vn.com/showthread.php?12234-Nghi-PTU-sell-lai-tat-ca-cac-Tools-Site-s-kinh-nghiem-choi-

Chẳng biết hà cớ gì bác akamvn nhảy vào tuyên bố mình scam với không một lý do gì cả. Còn gợi ý để Mod ban nick mình.

Mặc dù người mua để vào reply là đã mua và đã post cái proof sell tools ở topic nhưng bác akamvn vẫn nhảy vào tuyên bố mình scam một cách vô căn cứ.

Nick này là nick mới lập, mình ko thích dùng nick thường dùng trong những topic mua bán nên mới tạo nick mới. Nick mới cũng chả có tẹo uy tín nào nhưng mình nghĩ kêu người khác scam thì fải có căn cứ, chứ ko thể nhảy vào đưa cái miệng lên mà hô scam scam như mấy còn đàn bà cãi nhau ngoài chợ như vậy!

Mong Mod xử lý sớm!
Thanks!
;)), rất nhiều người trong forum này,đã dính trò lừa bán acc.giải nghệ kiểu này rồi,bạn là seller.nhưng ko dùng nick thật,cũng ko phải là ngoại lệ,mình là admin mình cũng sẽ banned bạn chứ ko phải akam,topic đó 1 người tung 1 người hứng rõ quá con` j`!!!!

Upvote 0
thành viên mới trong forum thì không chắc chắn đâu, trừ khi bạn send tool trước trong forum không ai scam bạn đâu

Upvote 0
Vụ việc này không đến mức độ như vậy. Bạn hãy sớm cập nhật thông tin thì mọi chuyện sẽ đâu vào đó. Hãy xác nhận lại lời tố cáo, vì một khi đã đề nghị thì bạn phải chịu trách nhiệm với lời đề nghị đó.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
Thật ra toàn bộ Tools đã sell xong sau khi topic được lập được nửa tiếng. Đã có người vào kêu là đã mua của mình ( nhiều bác kêu tung hứng - chả hiểu tung hứng vậy có ích lợi gì ) và cũng đã kêu ngừng Sell Tools chỉ còn cái site riêng đang chiến JAV cần nhượng lại mà các bác vẫn lao vào SCAM SCAM. hàm hồ thật!

Upvote 0
gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau chứ. Cứ thế này mmo việt chắc chỉ có đi xuống.
1169795

1169795

signup.php

register.html

377094

promote.php

C3A0ED72320AF8A6154FC741EFB3F578700FBB58266A792AD19E167C21469BC6E2E6497DAFB907242A9A8E320F06C437A8647BEF8E50252CD8341889C3299C1E

clickthru.cgi

rewards.php

signup.php

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy