• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đề nghị begs_nt vào đối chất!Sao bạn đặt tiêu đề report Scam lạ thế

Status
Not open for further replies.

logalkent

Hero
Reactions
750
MR
0.010
Xin chào toàn thể mọi người ,hôm qua mình có reply tại 1 topic ,chằng lẽ reply cũng là 1 cái tội,mình chỉ nói bạn bán id thì phải nói rõ id bao nhiêu code để người khác còn mua chứ

http://mmo4vn.com/showthread.php?36669-ID-pri-0-1-2-cac-loai-gia-re-cho-ae-cap-cap-

Thế là bạn này bị scam,sáng dậy đã có ngay topic này

http://mmo4vn.com/showthread.php?36685-Dinh-qua-Scam-cua-logalkent-va-admin-

Tất nhiên là ko phải mình nhưng đề nghị mod đi qua xóa topic này hoặc đổi tiêu đề hộ em nhé ,ghi tiêu đề thế ko đc cho hay lắm.Mình cũng là người bán id,thử hỏi để đễ gây hiểu lầm.Mình xin cảm ơn mod.Bạn nào đi qua đá hộ lên cho 1 cái thanks

hehe.người ta giai quyết xong hết rồi.chỉ có cái tên tiêu đề là chưa đổi thôi ông.xong hết rồi...thằng dog logalkentl thấy ông reply, rồi nó pm cậu kia giao dịch...rồi giả mạo luôn nick admin scam......:D

hehe.người ta giai quyết xong hết rồi.chỉ có cái tên tiêu đề là chưa đổi thôi ông.xong hết rồi...thằng dog logalkentl thấy ông reply, rồi nó pm cậu kia giao dịch...rồi giả mạo luôn nick admin scam......:D

thì ít ra post report cũng phải chân thực tí,giao dịch với logalkentl lại đổ cho mình
thì reply thôi mà cũng có tội sao,bạn đó có nghĩ là admin lại đi đứng ra trung gian 1 giao dịch nhỏ như vậy ko.
Admin làm gì có thời gian vào check 8 id đó ko

Đã xong cả rồi nhé
Mệt lắm,ko nhắc lại nữa,điên đủ rồi
Bên kia có 1 cm rất hay : Người khác tạo nick giả đi scam thì chuyện thường,nhưng những kẻ uy tín tự fake nick mình đi scam mới nguy hiểm
Nói ko có ý gì,nhưng h dek tin đc ai nữa rồi :))
Quá rẻ cho 1 bài học :))

Đã xong cả rồi nhé
Mệt lắm,ko nhắc lại nữa,điên đủ rồi
Bên kia có 1 cm rất hay : Người khác tạo nick giả đi scam thì chuyện thường,nhưng những kẻ uy tín tự fake nick mình đi scam mới nguy hiểm
Nói ko có ý gì,nhưng h dek tin đc ai nữa rồi :))
Quá rẻ cho 1 bài học :))
Ok đồng ý dừng lại tại đây.Ai tạo uy tín tạo nick đi scam ko biết.Cậu vào topic mua bán id đi,xem tớ cảnh báo bao nhiêu lần rồi.

Cứ để đó admin mún làm gì thì làm
Mình mệt lắm rồi
Dek tin dc thằng nào nữa,danh dự h rẻ mạt

nói chung là ông lokagent có dính líu hay ko thì ko biết nhưng cái người ta thấy đc là ông có tham gia vào topic mua ID đó.
Mọi lần mua ông thường vào YH pm hỏi giá chứ ko bao giờ thấy ông cm lạ thế :pri 0 1 phải nói rõ bao nhiêu code để còn biết đường mua chứ bạn?????
Mọi người có thể hiểu lầm là ông CM như vậy để chứng minh mình ko liên quan gì rồi đợi 1 tiếng sau ông lấy chứng cớ ngoại phạm rồi ông biết là người đó chưa bán ID nên bay vào scam người ta =))
Nói chung là bi giờ ko nên tin ai cả. Những thằng pro mới là những thằng hay lừa đảo.

Tôi ko nói lokegent là ông scam nhưng ông cũng làm trong các nghi phạm. Nếu ông ko làm thì đừng có giật mình vì đơn giản là ở topic kia ko ai nói ông scam cả. Còn nếu ông scam thì khuyên ông làm người lương thiện đê.
Hết

nói chung là ông lokagent có dính líu hay ko thì ko biết nhưng cái người ta thấy đc là ông có tham gia vào topic mua ID đó.
Mọi lần mua ông thường vào YH pm hỏi giá chứ ko bao giờ thấy ông cm lạ thế :pri 0 1 phải nói rõ bao nhiêu code để còn biết đường mua chứ bạn?????
Mọi người có thể hiểu lầm là ông CM như vậy để chứng minh mình ko liên quan gì rồi đợi 1 tiếng sau ông lấy chứng cớ ngoại phạm rồi ông biết là người đó chưa bán ID nên bay vào scam người ta =))
Nói chung là bi giờ ko nên tin ai cả. Những thằng pro mới là những thằng hay lừa đảo.

Tôi ko nói lokegent là ông scam nhưng ông cũng làm trong các nghi phạm. Nếu ông ko làm thì đừng có giật mình vì đơn giản là ở topic kia ko ai nói ông scam cả. Còn nếu ông scam thì khuyên ông làm người lương thiện đê.
Hết

proknight9x ơi mày vẫn vào đc sủa đc ah,sao mày ngu thế hả con
Mày cay tao chửi mày nên mày vào đây sủa bậy ah.
Mày ngu thế bán id ko nói rõ bao nhiêu code để mọi người có nhu cầu để mua.Mày cũng từng mua bán id mày phải biết rõ chứ.
Trước đây mày có bao giờ thấy tao mua id của ai bao giờ chưa hay tao chỉ có bán
Mọi người đọc cái dòng màu đỏ đó,mày càng nói thì càng chứng tỏ là mày là clone của con .c.h.o' proknight9x thôi.Tao nói thật bố mẹ mày thật nhục khi đẻ ra 1 thằng con như mày,mày nói mày học luật ah,sau này tuơng lai của mày cũng chỉ đi lừa đảo mà thôi.

He he.Tao cây ngay ko sợ chết đứng,ngay cả có topic này tao vẫn bán id bình thường đó thôi
Xin lỗi mọi người nhé mình nói hơi thô lỗ tí,nhưng với con c.h.o' éo có liêm sỉ này mình phải chửi cho nó biết

proknight9x ơi mày vẫn vào đc sủa đc ah,sao mày ngu thế hả con
Mày cay tao chửi mày nên mày vào đây sủa bậy ah.
Mày ngu thế bán id ko nói rõ bao nhiêu code để mọi người có nhu cầu để mua.Mày cũng từng mua bán id mày phải biết rõ chứ.
Trước đây mày có bao giờ thấy tao mua id của ai bao giờ chưa hay tao chỉ có bán
Mọi người đọc cái dòng màu đỏ đó,mày càng nói thì càng chứng tỏ là mày là clone của con .c.h.o' proknight9x thôi.Tao nói thật bố mẹ mày thật nhục khi đẻ ra 1 thằng con như mày,mày nói mày học luật ah,sau này tuơng lai của mày cũng chỉ đi lừa đảo mà thôi.

He he.Tao cây ngay ko sợ chết đứng,ngay cả có topic này tao vẫn bán id bình thường đó thôi
Xin lỗi mọi người nhé mình nói hơi thô lỗ tí,nhưng với con c.h.o' éo có liêm sỉ này mình phải chửi cho nó biết

=)) ko hiểu mấy thằng bị nói đúng chỗ nhột lại lôi mình vào cái tên zingzing,proknight9x =)) Chắc vài bữa nữa mình thành gugu mất =))
Nghe này bạn trẻ, tôi ko nó nói cậu scam mà cái tôi nói là sự phân tích trên cơ sở người bị hại. Cái trò scam = nick gần giống mình nó có 2 ưu điểm là giúp scam dễ dàng hơn và PR cho cái nick thật
Tôi thấy cậu khá là bức xúc và đó là cách các scammer thường làm để chứng tỏ mình trong sạch :D... Tôi nói rồi đáng nhẽ topic kia đã khóa mọi việc ko liên quan đến cậu thì cậu ko nên lập topic này làm gì. Vừa chứng tỏ cậu có tật giật mình vừa chứng tỏ cậu muốn PR tên tuổi của mình để cạnh tranh với các bạn bán ID khác.
Thôi ai hiểu thế nào thì hiểu còn tôi thì riêng cái tên cậu tôi sẽ ko bao giờ gd với cậu

Cậu thích chửi bới, thích ra vẻ ta đây thì tùy cậu nó chỉ bộc lộ bản tính "giật mình" của cậu và cách cư xử vô học của cậu mà thôi.
Tôi sẽ ko cm lại nữa nên cậu cứ việc nói gì tùy cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week