• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

đề nghị ban nick tuan2407tn(là ttt123)

Status
Not open for further replies.

killdabeat91

Banned
Reactions
46
MR
0.000
đề nghị ban nick tuan2407tn(là ttt123)
đề nghị ban nick tuan2407tn(là ttt123) proof thì ko cần thì ai cũng biết nhỉ ;))
mấy người trên chatbox chắc là biết đấy ;))

:m187::m187: Bạn ko đi kiếm tiền à, hay giàu quá rồi, bán cho mình ít time với, 24h xài ko đủ đây :m187::m187:

:m187::m187: Bạn ko đi kiếm tiền à, hay giàu quá rồi, bán cho mình ít time với, 24h xài ko đủ đây :m187::m187:
;)) thời gian thừa mà ;)) thừa làm chuyện ruồi bu đấy ;))
còn hơn 1 số đứa im miệng mà ko biết lên tiếng ;)) đừng tỏ ra mình giỏi bạn tunvit à ;))
thời gian bạn ko có thì cũng chứng tỏ bạn ko phải là người giỏi đâu ;)) người giỏi họ phải biết phân chia cho đủ chứ ko phải để thiếu đấu ;))

Tại sao lại ban nick bạn?

;)) thời gian thừa mà ;)) thừa làm chuyện ruồi bu đấy ;))
còn hơn 1 số đứa im miệng mà ko biết lên tiếng ;)) đừng tỏ ra mình giỏi bạn tunvit à ;))
thời gian bạn ko có thì cũng chứng tỏ bạn ko phải là người giỏi đâu ;)) người giỏi họ phải biết phân chia cho đủ chứ ko phải để thiếu đấu ;))
Mình có đụng chạm gì đâu;)) cũng đâu có nói mình giỏi ;)) làm gì mà cắn mình ghê thế ;)) bạn nói thế chả khác nào tự nhận chính bạn giỏi rồi ;)) tại thấy bạn dai quá, giống uuytinlagi ghê ;)) bộ cứ dư thời gian là giỏi à ;)) bạn nghe câu ng sài gòn ko bao giờ ngủ bởi vì tiền ko bao giờ đủ chưa bạn trỏe ;))

Tại sao lại ban nick bạn?

Đây này bác .

Chắc không nói lời nào về acc thì các bạn vẫn không tin , acc mình có 2 acc từ trước đến nay acc ttt123 đặt pass là 123zxczxc từ lúc đầu mới vào 4rum , nick Yahoo thì không bao giờ mình post lên diễn đàn nên không ai biết , pass của nick ttt123 chỉ có mình và bạn mình trên 4rum này biết do 1 lần mình nhờ post nick zeek . Mình biết giờ này mod có check IP khác nhau hay gì gì đi nữa thì các bạn cũng không tin và mình thì cũng không ép ai phải tin cả , post proof và mình đền tiền . Còn Mod nếu cảm thấy acc ttt123 đã làm sai luật 4rum thì xin ban vĩnh viễn hộ mình

Mình có đụng chạm gì đâu;)) cũng đâu có nói mình giỏi ;)) làm gì mà cắn mình ghê thế ;)) bạn nói thế chả khác nào tự nhận chính bạn giỏi rồi ;)) tại thấy bạn dai quá, giống uuytinlagi ghê ;)) bộ cứ dư thời gian là giỏi à ;)) bạn nghe câu ng sài gòn ko bao giờ ngủ bởi vì tiền ko bao giờ đủ chưa bạn trỏe ;))

trẻ trâu ;)) trình độ ko = ai mà tinh tướng ;))
cái loại ngay trong nhóm cũng có kẻ chơi đểu lẫn nhau thì đừng lên tiếng ;))

đến cả anh nó àm nó còn kêu biến thì... :m099: thôi đi ra :m044: sợ tụi trẻ bây giờ quá

trẻ trâu ;)) trình độ ko = ai mà tinh tướng ;))
cái loại ngay trong nhóm cũng có kẻ chơi đểu lẫn nhau thì đừng lên tiếng ;))
;)) vài trăm $ chưa đủ để 1 trong những ng trom nhóm đá nhau đâu ;)) nên đừng có mất công gây mất đoàn kết ;)) thôi bye bye "họ hàng utlg" ;)) đi làm việc đây ;)) à mà cứ lập topic phá rối thế này ko lấy dc mieng uy tín nào thêm đâu nên đừng mong là la liếm dc ;)) peace out ;))

:m099: mí bạn đừng cãi nhau nữa :m099: im lại hộ cái đi

ttt123 bị hack nick và đi scam, nhưng chưa scam được.
tuan2407tn nhận đó là nick mình, nhưng bị hack. Trường hợp scam rồi thì sẽ đền bù.
Không thể khẳng định tuan2407tn có cố tình giả hack nick hay không nên chưa thể giải quyết.
Mời các bạn đóng góp ý kiến.

Nói là bị hack nhưng chưa đền bù thì Ban, đền bù xong thì unban =.=

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems