• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Đề nghị ban nick taditimem12 vì giúp đỡ scammer lừa đảo nhiều lần

Status
Not open for further replies.

HyipTapsu

Banned
Reactions
118
MR
0.000
conduongdautu có quyền nghi ngờ nhưng chưa có proof thì chưa phán là clone uytinlagi .

Banned 3 ngày cảnh cáo.

User conduongdautu has been banned until 03-05-2013 07:00 PM

sao max ban vô lý vậy thấy conduongdautu đâu nói anhhunglove là uytinlagi đâu tại sao ban ko lẻ cứ nói uytinlagi là bị ban

petalialove

Banned
Reactions
76
MR
0.000
Bạn chậm tiêu quá ;)) suy nghĩ kỹ comment của mình đi ;))
góp lúa à =)) hiểu hiểu, bác thâm thật, đúng dân coder

- - - Updated - - -

Bạn chậm tiêu quá ;)) suy nghĩ kỹ comment của mình đi ;))
góp lúa à =)) hiểu hiểu, bác thâm thật, đúng dân coder

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Chat with me via Skype
unban conduongdautu đi , xem lại thì thấy chỉ có mỗi 1 từ "uytinlagi" + với các emo cười , chưa có sự khẳng định nào ở đây cả

Còn nếu ban thì nên sửa lại tội : Spam + comment không liên quan tới nội dung bàn luận của chủ đề :D

Vì người lập chủ đề đang bàn luận tới vấn đề khác và người đọc không hiểu conduongdautu đang thảo luận về vấn đề gì ? :P

Max

Last edited by a moderator:

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
chung ---> hiểu vấn đề ko ;))
chung gian là làm ăn gian dối chung với nhau
còn trung gian là nghĩa khác :binhsua15:

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
mấy bác newbie 2013 ơi
2010 tớ biết cái forum này lúc đó mấy thằng chắc còn chưa biết mmo là gì
thế mà có thằng nó bảo là scammer. mấy ông nick toàn mới hoắc lập píc om xòm lên xong có giải quyết được gì đâu
an phận kiếm tiền, còn lo cho thiên hạ thì chắc là tấm lòng bao la lắm
tên này sau ta, thế mà giờ ta cũng có biết mờ mờ ô là gì đâu

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
đúng như mình nghĩ
1 là các pro kiểu bố đời vào comment ko đúng nội dung topic mà loãng sang hướng khác
2 là sau khi bị ban các pro quen biết lại nhảy vào xin unban hộ
vậy xin hỏi ko nói mình thì quote lại lời nói của mình chi? Cố tình nói mình là uytinlagi (scammer có thể share google) mình đã nói lại 2 lần là vu đang vu khống mà vẫn tiếp tục . các bạn ko hiểu (thằng bé mẫu giáo cũng hiểu) hay cố tình ko hiểu vậy

còn về topci này quá lạc đề. Thấy taditimem12 có nhiều vấn đề thì lập topic để BQT xử lý chứ ko phải để spam để chứng tỏ mình nha các bạn. Còn cảm thấy mình có nghi vấn thì cứ theo dõi.

Reactions
18
MR
0.000
đúng như mình nghĩ
1 là các pro kiểu bố đời vào comment ko đúng nội dung topic mà loãng sang hướng khác
vậy xin hỏi ko nói mình thì quote lại lời nói của mình chi? Cố tình nói mình là uytinlagi (scammer có thể share google) mình đã nói lại 2 lần là vu đang vu khống mà vẫn tiếp tục . các bạn ko hiểu (thằng bé mẫu giáo cũng hiểu) hay cố tình ko hiểu vậy

còn về topci này quá lạc đề. Thấy taditimem12 có nhiều vấn đề thì lập topic để BQT xử lý chứ ko phải để spam để chứng tỏ mình nha các bạn. Còn cảm thấy mình có nghi vấn thì cứ theo dõi.
Bạn xem lại đi bạn hay conduongdautu quote của nhau trước?

đúng như mình nghĩ

xin lỗi bạn chứ đừng nói người khác bố đời có luật nào cấm mem cmt với từ uytinlagi không mọi người chỉ nói đúng conduongdautu hok hề nói bạn là uytinlagi mà chỉ vào ghi uytinlagi cái này có thể hiểu nhiều hướng mà bạn
con việc taditimem thì nói thật ban đi là xong tai tiếng cũng nhiều mà cũng thắc mắc là lý do gì tại sao không được xử

đúng như mình nghĩ

bác nên bình tĩnh lại đi. tớ kể cho nghe 1 câu chuyện tớ chứng kiến nè. chỗ tớ vào 1 hôm đám cưới, có mấy thằng gây chuyện với 1 thằng, rồi lấy dao rượt thằng kia, chém đứt gân chân. thằng kia bơi qua kênh nhưng đến bờ bên kia vì 1 chân ko đi dc + mất máu nhiều. nhưng mấy thằng kia ko cho cứu, còn dọa ai cứu sẽ chém. kết quả nạn nhân chết vì kiệt sức và mất máu nhiều. đến ngày mở phiên tòa, bọn chúng lại được trắng án và đổ ngược tội lại cho ng đã chết. tại sao thì mình ko cần giải thích nhỉ.
nếu bạn có lòng tốt thì nên giúp những ng` mới vào dc bao nhiêu hay bấy nhiêu. mình giúp 1 ai đó thì được chứ muốn lên án ai đó thì lại rất ko ổn :)

bác nên bình tĩnh lại đi. tớ kể cho nghe 1 câu chuyện tớ chứng kiến nè. chỗ tớ vào 1 hôm đám cưới, có mấy thằng gây chuyện với 1 thằng, rồi lấy dao rượt thằng kia, chém đứt gân chân. thằng kia bơi qua kênh nhưng đến bờ bên kia vì 1 chân ko đi dc + mất máu nhiều. nhưng mấy thằng kia ko cho cứu, còn dọa ai cứu sẽ chém. kết quả nạn nhân chết vì kiệt sức và mất máu nhiều. đến ngày mở phiên tòa, bọn chúng lại được trắng án và đổ ngược tội lại cho ng đã chết. tại sao thì mình ko cần giải thích nhỉ.
nếu bạn có lòng tốt thì nên giúp những ng` mới vào dc bao nhiêu hay bấy nhiêu. mình giúp 1 ai đó thì được chứ muốn lên án ai đó thì lại rất ko ổn :)

lên án taditimem thì thấy cũng đúng bạn cứ đọc cái topic volong66 hồi chiều bạn thấy thôi. bán PZ giùm 1 thằng đã từng Scam và đã bị reporf ở 4rum và PZ còn là pz bẩn nữa mới ác, taditimem nói không biết mình thấy rất lạ ko lẻ làm ăn chung với nhau lại ko biết đc vô lý lắm
ụa sao thớt bị ban rồi

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
trước đây taditimem12 đã giúp scam rất nhiều lần bán tiền bẩn cho anh em (hoặc là tự fake để chối tội)
Nhiều topic đã report về việc đó nhưng vẫn cố tiếp tục làm.
Tại đây
mmo4me.com/showthread.php?101464-Anh-e-can-than-voi-chieu-Scam-moi

Trước đây scam pz của người khác giả vờ bị hack. Bằng chứng cho thấy là "giả vờ bị hack"
Sau đó bị ban nick nhưng ko hiểu vì sao lại đc unban mà ko có topic thông báo
mmo4me.com/showthread.php?84945-Blue-exchanger-pha-vu-TADITIMEM12-bi-hack-nick

Giúp scammer (hoặc scammer là taditimem12) bán stp lừa đảo
mmo4me.com/showthread.php?93606-Co-phai-nguoi-nay-biet-scammer-co-yahoo-confirm_payqal_location

Chỉ có 1 nick scam (vụ bán STP bẩn trước đây và vụ bán PZ mới đây) mà bán đi bán lại vì vậy cho thấy việc scam với taditimem12 có thể là 1 là rất đúng

topic vote ban vì quá nhiều lí do
mmo4me.com/showthread.php?93695-Vote-Banned-hay-ko-bane-nick-taditimem12

Đề nghị BQT trảm để anh em newbie ko bị lừa.
Thay mặt anh em cùng ý kiến xin cám ơn

Trước khi làm topic này , bạn cần đọc 2 nội quy : nội quy chung, và nội quy trước khi report scam.
Topic closed tại đây. Không phải lập topic đề nghị. BQT có thể xem xét và xử lý theo bằng chứng cụ thể.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week