Đề nghị ae xem xét lại cái user mang tên: trangex

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Giè mà ngoa thế ô thớt ;) ..! Có gì cứ từ từ giải quyết :|
B phải xem cái cách bạn ấy nói ch thì b mới hiểu!

- - - Updated - - -

THôi MOD ban nick giùm mình ^^ mình ngán mấy thằng *** GATO trong forum này lắm rồi ^^
Toàn 1 lũ bất tài *** điên ^^ Mấy thằng rẻ rách mặc váy ^^
Tao khinh chúng mày ^^
Hê hê! bất tài sao, rẻ rách sao.....:)) :)) tài thì không giám nói hơn ai nhưng chắc chắn là hơn b đấy b ak, còn rẻ rách thì nhà mình chưa bao giờ nhìn thấy 1 cái rẻ b ak :)) ban nick thì ban 1 lần rồi sao lại có thêm cái nick này:)

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Gần đây tự dưng xuất hiện 1 bờ rào mang tên: trangex. Đúng với đẳng cấp của 1 bờ rào chuyên xào nhà người khác, đi đến đâu cũng thích ỉa, lúc nào cũng tỏ vẻ mình đẳng cấp, nào là chê forum thiếu hiểu biết về kiến thức, nào là nhảy vào topic người khác dìm hàng. Không biết từ cái lỗ... nào chui ra mà mang toàn những cái dơ bẩn về với forum, kiến thức của bạn ấy qua thật to lớn lên MMG và TG thấy thằng tây nó có gì là mang về tuyển ref, chả cần nghiên cứu, với cái kiểu tuyển ref của bạn ấy công nhận cũng chả cần nghiên cứu làm gì cho mệt. Xong rồi lấy đó làm tự hào, mang đi thể hiện, chê này chê nọ các site tuyển ref khác, đi đến đâu cũng nói xấu người khác. T chả biết bạn từ cái lỗ nào chui lên mà bạn bảo rằng forum này thiếu hiểu biết, nói thật với bạn nhé: cái forum này ko thiếu cách kiếm tiền 1 ngày gấp 3-4 lần số t 1 tháng b làm ra đâu.

Mới vào forum mà bạn ấy định đặt lại cả rules, mỗi người 1 cách làm ăn riêng, ai khôn thì người ấy hưởng, b nghĩ b khôn lắm hay sao......để ý những coment của b nói thật ngứa đít lắm b ak. Bên cạnh việc vào topic người khác chọc ngoáy sao bạn không tự phát triển cái site của mình để cạnh tranh công bằng với người ta, mà cứ phải đổ thêm dầu vào lửa, người ta có nhận định riêng có sai đi chăng nữa thì thời gian sẽ quyết định, không cần bạn phải nói đâu bạn ạ. Bạn đừng có cố gắng thể hiện cái trình độ dởm của bạn nữa, lo chồng con đi. Đúng là gái già ĩ mồm!

Bị thích cái câu đấy của ông.Công nhận cụ trangex này lướt qua chả thấy cảm tình mặc dù mình cũng ít khi vào forum :D

Ta cũng đồng ý với BÁc này...Haz. ngay từ hôm lâp mấy cái topic dắt mũi cả đống mem trên rum chạy theo 150% Rồi 200% ta đã ko hài lòng Rôi.
cũng chú y cm của nó..Thấy hơi Chảnh!! Chả biết Đầu chui ra và sao lạo dắt mũi cả Đống mem trên Rum chạy theo nó. Hay thật.

đúng là Pro
Các pro trên forum này còn đang tìm cái chỗ để mà ẩn đi, còn b ấy thì cứ thích từ lỗ chui lên :) điển hình như bác này này, đang tìm cách chôn tiền đây :))

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Rồi, ban nick cho xong chuyện chẳng dư hơi .
Mày đàn bà vãi quá kinggalaxy à =)) Bớt sủa đi ^^

Bị thích cái câu đấy của ông.Công nhận cụ trangex này lướt qua chả thấy cảm tình mặc dù mình cũng ít khi vào forum :D
Nó đàng hoàng, biết sống thì éo ai nói làm gì, đằng này nó vừa mới vào mà đã muốn làm tướng, chắc ở nhà làm tướng quen rồi, về mà làm tướng vs chồng b ấy, ở đây ko ai là chồng b đâu :)

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
các bác có zi` thì cũng đừng cắn nhau thế này chứ =))

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
có lẽ nên bannick thớt mới đúng,tự dưng lập cái topic để vào chửi nhau.k nên lập topic thế này.có lẽ mod nên cấm lập topic loại này đi

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
đề nghị mod ban nick cả 2 mem kinggalaxy và trangex1
Kinggalaxy lập topic mang ý nghĩa khích bác, phê phán, xúc phạm nhiều hơn là góp ý. Chưa kể topic mang nặng hình thức war, gây chia rẻ :m021:
Trangex1 cũng đồng tội khích bác :m099:

có lẽ nên bannick thớt mới đúng,tự dưng lập cái topic để vào chửi nhau.k nên lập topic thế này.có lẽ mod nên cấm lập topic loại này đi
Nói để cho nó hiểu ra thôi b ak! Con giun xéo lắm cũng quằn đã có nhiều sự lố lăng của b ấy rồi, b ko theo dõi nên ko hiểu đâu! mình cũng c bị close đây, nó bắn rồi!

- - - Updated - - -

Kinggalaxy lập topic mang ý nghĩa khích bác, phê phán, xúc phạm nhiều hơn là góp ý. Chưa kể topic mang nặng hình thức war, gây chia rẻ :m021:
Ghi nhận! sẽ chịu phạt............mình làm mình chịu mà:)

Mình nói về invest share nên mấy topic lừa newbie của chúng nó bị sụp nên chúng nó bực nó cắn đó mà ^^ Mình giờ cũng nhiều việc nên cũng chuẩn bị nghỉ mmo rồi ^^
Chào nhé, mới nc với bạn 1 lần nhưng cũng khá quý bạn ^^

Mình nói về invest share nên mấy topic lừa newbie của chúng nó bị sụp nên chúng nó bực nó cắn đó mà ^^ Mình giờ cũng nhiều việc nên cũng chuẩn bị nghỉ mmo rồi ^^
Chào nhé, mới nc với bạn 1 lần nhưng cũng khá quý bạn ^^
XL bạn chúng nó ở đây là ai, newbi nào bị lừa, chỉ thấy newbi bị lừa từ b thôi! b đã quyết định đi rồi thì đi đi, nếu muốn quay lại thì xin hãy biết sống 1 chút. thân! close...

- - - Updated - - -

Reactions
1
MR
0.000
Mình nghĩ mở 1 topic để chủi nhau là không nên, nhưng nên mở topic để thảo luận một vấn để mà nhiểu người qua tâm mà không biết thổ lộ ở đâu
Nhưng mình chẳng hạn. dính chướng uất lắm chứ nhưng không biết nói với ai :D
Hơn nữa mình thấy con trangsex này nó coi các anh em trong 4rum chẳng ra gì cả :((
nó đã gây sự và chửi rất nhiều người :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week