Đề nghị ae xem xét lại cái user mang tên: trangex

Reactions
306
MR
0.000
Ta cũng đồng ý với BÁc này...Haz. ngay từ hôm lâp mấy cái topic dắt mũi cả đống mem trên rum chạy theo 150% Rồi 200% ta đã ko hài lòng Rôi.
cũng chú y cm của nó..Thấy hơi Chảnh!! Chả biết Đầu chui ra và sao lạo dắt mũi cả Đống mem trên Rum chạy theo nó. Hay thật.

đúng là Pro

toàn mấy thằng GATO lừa newbie chơi invest shares tuyển ref giờ bị vạch mặt ko có ai ném tiền vào nuôi chúng nó thì chúng nó sửng cồ có gì đâu ^^ Chính vì lũ này mà forum ai cũng sợ invest shares ^^ Chúng nó muốn người ta vào topic chúng nó comment ủng hộ, còn ai nói ý kiến ko vừa tai thì có việc chúng nó nhảy vào nói hùa với nhau ^^
Toàn 1 lũ GATO , mấy thằng mặc váy ^^ Tao khinh ^^

Reactions
1
MR
0.000
Chủ thớt nói đúng, cần xem xét lại user trangsex này =))
mình chết hơn 100 pz với WWS :((
newbie nên không dám lên tiếng :(
mình tin cũng có nhiều newbie dính chưởng như mình :((

toàn mấy thằng GATO lừa newbie chơi invest shares tuyển ref giờ bị vạch mặt ko có ai ném tiền vào nuôi chúng nó thì chúng nó sửng cồ có gì đâu ^^ Chính vì lũ này mà forum ai cũng sợ invest shares ^^ Chúng nó muốn người ta vào topic chúng nó comment ủng hộ, còn ai nói ý kiến ko vừa tai thì có việc chúng nó nhảy vào nói hùa với nhau ^^

MMO thi không phân biệt nam nữ tuổi tác.. nhưng cậu mới vào rum cũng phải để ý phát ngôn cho được lòng ng khác nhé!
Khuyến khích mang lại lợi ích chung cho mợi người, Nhưng đi sau thì Tôn trong ngta!
Chúc làm ăn phát tài và ít tai tiêng!!

:)) Mặc váy nhưng ít ra cũng che được cái lỗ ấy đi, còn b thì cứ thấy phơi phới ra ấy nhể...tự biết ngu mà bắn đi cho forum nó đỡ thối!

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
k nên lập topic như thế này để rồi nói những lời k hay.ai k thích nhau thì thôi đừng nc thế thôi.còn ng ta thế nào kệ ng ta chứ nói dc gì lại thêm chửi nhau.

Chủ thớt nói đúng, cần xem xét lại user trangsex này =))
mình chết hơn 100 pz với WWS :((
newbie nên không dám lên tiếng :(
mình tin cũng có nhiều newbie dính chưởng như mình :((
invest có chơi có chịu, site có vấn đề thì lỗ ai chẳng bị, nói cứ như là tôi là chủ site à =))
Còn site chơi tốt sao ko nói đi =))
Thằng mất dạy kinggalaxy mở miệng ăn nói mất dạy, ****** mày ko có lỗ hả thằng ranh ^^

aloemyeu

Banned
Reactions
176
MR
0.034
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nói nhỏ với bạn nhé :). có chồng rồi đây' ( không biết đã có con chưa?) ăn nói lích sự tí đi để đàn em sau nó còn nhìn theo, hơn nữa bạn còn là con gái nữa chứ. thật sự là bạn hơi khinh thường người khác quá đấy. lúc nào cũng nói người khác GATO. Bạn là GANHO à. nhìn vào gương đi nhé :)

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
Chat with me via Skype
Gần đây tự dưng xuất hiện 1 bờ rào mang tên: trangex. Đúng với đẳng cấp của 1 bờ rào chuyên xào nhà người khác, đi đến đâu cũng thích ỉa, lúc nào cũng tỏ vẻ mình đẳng cấp, nào là chê forum thiếu hiểu biết về kiến thức, nào là nhảy vào topic người khác dìm hàng. Không biết từ cái lỗ... nào chui ra mà mang toàn những cái dơ bẩn về với forum, kiến thức của bạn ấy qua thật to lớn lên MMG và TG thấy thằng tây nó có gì là mang về tuyển ref, chả cần nghiên cứu, với cái kiểu tuyển ref của bạn ấy công nhận cũng chả cần nghiên cứu làm gì cho mệt. Xong rồi lấy đó làm tự hào, mang đi thể hiện, chê này chê nọ các site tuyển ref khác, đi đến đâu cũng nói xấu người khác. T chả biết bạn từ cái lỗ nào chui lên mà bạn bảo rằng forum này thiếu hiểu biết, nói thật với bạn nhé: cái forum này ko thiếu cách kiếm tiền 1 ngày gấp 3-4 lần số t 1 tháng b làm ra đâu.

Mới vào forum mà bạn ấy định đặt lại cả rules, mỗi người 1 cách làm ăn riêng, ai khôn thì người ấy hưởng, b nghĩ b khôn lắm hay sao......để ý những coment của b nói thật ngứa đít lắm b ak. Bên cạnh việc vào topic người khác chọc ngoáy sao bạn không tự phát triển cái site của mình để cạnh tranh công bằng với người ta, mà cứ phải đổ thêm dầu vào lửa, người ta có nhận định riêng có sai đi chăng nữa thì thời gian sẽ quyết định, không cần bạn phải nói đâu bạn ạ. Bạn đừng có cố gắng thể hiện cái trình độ dởm của bạn nữa, lo chồng con đi. Đúng là gái già ĩ mồm!

Giè mà ngoa thế ô thớt ;) ..! Có gì cứ từ từ giải quyết :|

invest có chơi có chịu, site có vấn đề thì lỗ ai chẳng bị, nói cứ như là tôi là chủ site à =))
Còn site chơi tốt sao ko nói đi =))
Thằng mất dạy kinggalaxy mở miệng ăn nói mất dạy, ****** mày ko có lỗ hả thằng ranh ^^
Hô hô, sao mình thấy bạn nói topic của bạn tuyển ref toàn thể dowline đều có lợi mà, sao lại lòi đâu ra bạn này thế, sao coment này lại đi ngược lại với cái coment trong topic linhuyen thế b. Hay b ngu quá phân biệt nổi! ak xl bạn nhé, b đừng mang mẹ vs cha ra đây vs mình nhé. Thân!

MMO thi không phân biệt nam nữ tuổi tác.. nhưng cậu mới vào rum cũng phải để ý phát ngôn cho được lòng ng khác nhé!
Khuyến khích mang lại lợi ích chung cho mợi người, Nhưng đi sau thì Tôn trong ngta!
Chúc làm ăn phát tài và ít tai tiêng!!
bạn này nói đúng nè. Chỉ 2 từ "tôn trọng" nhau thôi

THôi MOD ban nick giùm mình ^^ mình ngán mấy thằng *** GATO trong forum này lắm rồi ^^
Toàn 1 lũ bất tài *** điên ^^ Mấy thằng rẻ rách mặc váy ^^
Tao khinh chúng mày ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week