• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report Đề nghị ADMIN xóa topic VI PHẠM BẢN QUYỀN khóa học của mình

Status
Not open for further replies.

vmmmo

Banned
Reactions
455
MR
0.000
Insuree Balance
0
Upvote 0
tại sao lại nói là bản quyền , bạn có lên cục đăng kiểm để đăng ký ??? bạn sell người ta share , có gì sai ???

Upvote 0
Upvote 0
Khóa học này đk đâu z? :D:D:D

Upvote 0
á đù có bản quyền nữa à, hàng free mà có người cho thì cứ lấy chả biết của ai có ăn cắp đâu mà sợ :p

Upvote 0
copy rồi lập khóa học thành bản quyền :))

Upvote 0
éo có não nên nó vậy đó anh em ạ :) Đi ăn cắp ăn trộm về, rồi làm thành bản quyền của mình gớm vãi

Upvote 0
Gói phần mềm mình cũng ko có thấy gì đặc sắc: list forum, soft ptu, wordpress... các phần mềm này share đầy trên mạng chỉ gom lại 1 gói thôi còn các key bạn chia sẽ hình như vi phạm bản quyền của các phần mềm nhỉ?

Chủ yếu khóa học của bạn là ~ cách làm thôi chứ phần mềm thì có gì quan trọng nhỉ? Còn học viên bạn không quản lý được để người ta pub ra ngoài cái này chắc bó tay. Nếu là phần mềm riêng của bạn thì bạn có thể khóa lic để tránh chia sẽ còn phần mềm của người khác pub thì chịu thôi và ~ phần mềm của bạn cũng chắc không có đăng kí độc quyền cấm người khác chia sẽ và sử dụng khi không được bạn cho phép!

=> Trường hợp này của bạn theo mình nghĩ chắc khó để giải quyết.

Upvote 0
Chằng có gì phải xóa :rolleyes: .

Upvote 0
nó cứ tưởng nó trùm , học hỏi anh tuấn bên VE đi rồi nói nhé

Upvote 0
ăn dc vài củ rồi thì ngậm mịa miệng vào, còn đỡ bị chửi :D.
còn nếu ko thích thì cứ ngồi đó cho anh em chửi cho sướng cái tay, cái miệng

Upvote 0
làm cái top này ra ngu quá , những cái này thiếu gì cơ chứ , chắc có mỗi mình chủ bài là biết dùng cái này , nếu là của chú ấy thì nên đăng ký bản quyền gấp

Upvote 0
lên face nói cho nó sướng

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member