Đề nghị admin và mod cùng các bạn phân xử giùm!

Status
Not open for further replies.
Chiều nay mình lang thang ở 4rum tình cờ nhìn thấy topic của Hoahongtrang có tiêu đề là:
buxwave -site 6 năm bản quyền rất hót reg ngay bonus tới 1.12$ cho 8 ngày click
mình thấy ngon quá định ref chơi nhưng khi check thông tin 2 site là buxwave.com và jordanbux.com mình thấy không được ổn. làm sao có site buxhot có thể mua bản quyền script 6 năm
và mình cũng chẳng hiểu bạn đó nói bản quyền cái gì? các bạn có thể đọc topic của bạn đó xem: http://mmo4vn.com/showthread.php?13...-hot-reg-ngay-bonus-toi-1-12-cho-8-ngay-click

Nên mình có gửi thư với nội dung như sau cho Hoahongtrang: Ý mình là nói 2 site đó mua bản quyền 6 năm là ko căn cứ! bạn ấy đưa tiêu đề như thế để lừa mem à? ( đây là câu hỏi nha) còn mình ko chơi PTC lâu lâu rồi nên ko có ý ghen ghét bạn ấy đâu. thỉnh thoảng mình còn nói chuyện với mấy bạn khác là bạn Hoahongtrang đầu tư liều mạng quá, ko biết có lãi không?.......
NÓI KHÔNG CĂN CỨ ĐỂ LỪA MEM À BẠN???
các bạn có thể check 2 site trên bằng 2 link sau:

http://whois.domaintools.com/buxwave.com
http://www.robtex.com/ip/208.64.121.5.html#ip

Với lại buxhot thì không thể mua bản quyền script nhiều lên đến 6 năm được. nhất là thông tin về mua bản quyền script không có cách nào check vì buxhot ko cung cấp tool. các bạn có thể đọc thêm các check site ở bài sau của bác Fethy: (hội all4one)
http://mmo4vn.com/showthread.php?13398-One4All-Danh-gia-site-PTC-nang-cao-
còn cái thông tin do site đó cung cấp như 2 ảnh sau:

thì có admin site đó có thể sửa rất đơn giản!

Mình nói như thế liệu có sai không? mình có post làm loãng topic của bạn đó không? mình có chửi bạn đó ở shout box không? mình góp ý với bạn đó một cách riêng tư không có ý gì là bôi nhọ bạn ấy với mọi người nhưng bạn đó cứ nói mình khơi khơi ngoài SB làm mình cũng bực. tuy nhiên bạn ấy đang tức nên mình đành nhịn thôi! nhưng ở đây nếu các bạn cho rằng mình làm thế là không nên thì góp ý đây luôn
thêm cho các bạn 1 căn cứ về giá mua script của buxhot nữa nha:

Last edited by a moderator:

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Uhm mình cũng hiểu đc đại khái vấn đề, có thể cậu đúng về chuyện buxhost nhưng mà câu góp ý của cậu "NÓI KHÔNG CĂN CỨ ĐỂ LỪA MEM À BẠN??? " hình như là không đc lịch sự cho lắm, cậu có thể góp ý tế nhị hơn một chút thì có lẽ đã khác, có thể với cậu nó là đơn giản nhưng cậu thử đặt mình vào vị trí của chủ thớt xem, lập topic tuyển ref thì lại có người vào nói là " LỪA" thì ít nhiều cậu cũng tức chứ đúng ko, hơn nữa đây lại là con gái.

Vì thế mình thấy trong TH này mình thấy cậu không đc đúng cho lắm, còn về hoahongtrang cũng có phần bực tức hơi quá nên gây ra sự vc không đáng có. Mình mong là hai bạn có thể làm hòa, chúng ta cùng nhau kiếm tiền, cùng nhau phát triển forum đừng vì những chuyện nhỏ nhặt mà mất hết tình cảm ae trong forum.

Thân.

Upvote 0

maxvic2010

Newbie
Reactions
249
MR
0.000
mod có ý kiến chuẩn đó, mình chỉ muốn góp ý riêng thôi, nhưng bạn ấy nóng quá nên la lối om xòm, mà còn chửi bới ở SB chứ, mình rất ngại vì lâu nay mình ko làm những chuyện thị phi đó, mong bạn đó nếu có chứng cứ check đc thông tin site đúng là mua bản quyền script 6 năm thì mình chịu bạn đó luôn! đó mới là căn cứ chính xác nhất để nói cho mem !

Upvote 0

KevinTran

Newbie
Reactions
30
MR
0.000
ài , trách móc chi đàn bà hở bạn . nhưng bạn khi nói chuyện lựa lời mà nói cho tế nhị là được .
Hoahongtrang tung tin không có căn cứ chính xác hoặc không có bằng chứng xác minh , và mình từng đọc 1 câu của hoa hồng trắng rằng " bạn của mình nói là như thế " vậy hỏi thật ở nước việt nam này hoặc ở nước ngoài có ai pro môn PTC này không mà dám phán site này nọ , nhiều khi họ cũng bị scam vài lần đấy .... tóm lại mọi chuyện suy luận , và chỉ nên đưa suy luận cho người khác suy nghĩ mà lựa chọn , chứ không nên khẳng định , dẫn đến hiểu lầm .....
P/s : các mem mới nhiều khi không hiểu cách nói của các bạn tuyển ref , và hàm ý trong đó .... :))

Upvote 0
từ chiều trên SB mình đã xin lỗi và chúc bạn đó ăn ngon miệng rồi mà, mình rất bình tĩnh. nhưng bạn đó cứ coi mình như đứa bé mới vào ptc đó!

Upvote 0

quyqua8x

Junior
Reactions
78
MR
0.001
hoahongtrang công nhận đầu tư rất liều mạng nhưng lại tạo công ăn việc làm cho chúng ta :D không cần biết bao nhiêu năm chỉ cần biết bonus đúng như đã nói là OK. Mà cái site 6 năm gì đó bonus 1.25$ đó các pro :))
Không bao giờ tin hoahongtrang là con gái, liều mạng vậy con trai chưa chắc bằng.

Upvote 0
hoahongtrang công nhận đầu tư rất liều mạng nhưng lại tạo công ăn việc làm cho chúng ta :D không cần biết bao nhiêu năm chỉ cần biết bonus đúng như đã nói là OK. Mà cái site 6 năm gì đó bonus 1.25$ đó các pro :))
Không bao giờ tin hoahongtrang là con gái, liều mạng vậy con trai chưa chắc bằng.

cái đó thì tớ không chê bạn hoahongtrang. bạn đó bonus và refback rất uy tín. nhưng nên đầu tư vào site nào ngon thôi và cung cấp cho mem những thông tin chính xác, nếu ko khả quan thì bỏ, ôm đồm làm gì cho mệt!

Upvote 0

hanhsl

Senior
Reactions
185
MR
0.008
em nghĩ anh maxvic cũng chẳng có ý gì đâu, anh ấy cũng chỉ vì lợi ích của mọi người, em thì gà nên ko biết về vấn đề nè, bác hoahongtrang tuy mới nhưng cũng có uy tín, thui thì chín bổ làm mười, bác hoahongtrang vào hòa giải đi, chứ cãi nhau thế nè chẳng đc gì ?

Upvote 0

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
Mọi chuyện hồi chiều tớ có biết, và tớ thấy maxvic cũng có 1 phần lỗi ( ko tiện nói) tế nhị . và bạn hoahongtrang cũng có lỗi, khi nóng nảy, nói chuyện hơi thô, nếu đã biết kiếm tiền, ngoài đời hay online đều vậy, đã là người lớn rồi, lời nói đã có trong lượng, đúng ko nào. 2 bạn nên nhường nhau, nỗi người 1 ít. chẳng chết chóc j cả, chỉ tăng thêm tình cảm trong 4rum,

đánh nhau toét cả đầu nhưng về sau có thể sẽ là bạn thân, ko biết chừng;)

Upvote 0

hoahongtrang

Banned
Reactions
246
MR
0.000
mod có ý kiến chuẩn đó, mình chỉ muốn góp ý riêng thôi, nhưng bạn ấy nóng quá nên la lối om xòm, mà còn chửi bới ở SB chứ, mình rất ngại vì lâu nay mình ko làm những chuyện thị phi đó, mong bạn đó nếu có chứng cứ check đc thông tin site đúng là mua bản quyền script 6 năm thì mình chịu bạn đó luôn! đó mới là căn cứ chính xác nhất để nói cho mem !
thực sự tôi ko thể yên đc với bạn này quá tôi đã giải thích nhủ thế ai chửi bơpis ở đây ai trr con ở đây thật nhục nhã thay cho 1 con ngừoi mà có tâm địa của 1 con vật như bạn tôi tưởng đc yên chuyện mà vẫn còn thấy cái topic này và tôi ko còn giũ bình tĩnh nữa đầu mấy cái vớ vẩn gì ghi ở trên kia
bản quyền gì 6 ănm tại sao ko mua đc ???
đã gà còn ngu si và đểu rả lừa lọc và khốn nạn
h tôi mới tháy topic này
tôi lên chatbox chửi om sòm gì ??
tôi giải thích cho ko biết ơn còn chó má đã ngu lại còn rẻ rách khốn nạn
có phải mấy cái ních clone chủi tôi ngay trên chatbox đó cũng là của bạn chứ gì ?
tôi nói thật tôi ko bình tĩnh nữa đâu nha
"NÓI KHÔNG CĂN CỨ THẾ ĐỂ LỪA MEM À BẠN?
SITE JORDANBUX.COM BUXHOT NHƯNG LÀM GÌ CÓ DOMAIN 3 NĂM
BuXWave.com LÀM GÌ CÓ DOMAIN 6 NĂM BẢN QUYỀN GÌ Ở ĐÂY BẠN????"
đây là tất cả nhũng gì nó nới với tôi
đây là chi tiết link topic tôi giã bày mọi việc
http://mmo4vn.com/showthread.php?13...guoi-xem-xet-cho-viec-nay&p=130175#post130175
và với con vật ngu si và khốn nạn này tôi ko còn giũi bình tĩnh nữa nó làm tôi đau đầu và mất hết việc cả ngày hôm nay
đề nghị tất cả mọi người đọc lại kỹ cang từng dòng tôi đã viết
nó đã gà như một con vật mà lại còn nói nhiều
đến lúc này tôi ko giữ đc bình tĩnh nữa ???
tôi sẵn sàng nói nó là 1 con vật khốn nạn và điêu gian để im nhugnx lời comment này đấy cho tôi để mọi người đọc
tại sao nói ko mua đc bản quyền 6 năm ??
3 năm 5 ănm 10 năm mua đc hết ?
vậy site getbuxtoday 5 ănm bản quyền nó ko thấy à ??
thử đưa 10k $ cho 1 ai đó coi thử chỉnh cái đó kiểu gì xem có ai chỉnh đc ko
nó gà tới mức tra ko biết mấy cái đó và lúc 9 10 h nó có pm yahoo hỏi là làm sao để biết đc bản quyền đó nó bảo nó tìm mãi ko thấy chắc nãy giò nó vọc vạch ai đó chỉ cho thôi
nó cứ vin vào domain nó nghĩ domain là bản quyền mà topic mình có ghi domain do miếc gì đâu thực ra nó tra who.is hay site gì đó thấy 1 năm domain nên nó nói vậy
vậy nó pm nói tôi vậy và tôi pm 2 lần cho nó
nó ko trả lời
ở chatbox giải thích cho nó thì thái đọ của nó có vẻ khó chịu
nó dùng ních khác chửi bậy mình để lấy lại sĩ diện với vẩn trẻ con
trong khi tôi chỉ với mục đích nói cho nó biết
?????????????????????
thé còn vấn đề ở đây là gì
mọi ng vào topic http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
tôi viết để biết rõ tôi viết nhũng gì
đến h tôi tức điên lên đập vỡ 1 cái điện thoại rồi
tôi thật sự sốc vì con súc vật vô học này
tôi nói tùy mọi người sử lý
và nó lập tiếp topic này
với nhiều từ ngữ lừa đảo cho vào
thì uy tín tôi để đâu
mọi người thử nghĩ xem con súc vật ngu si này nó như thế nào
tôi lúc này điên lên và vừa đập vỡ 1 điện thoạt lên cagnf điên hơn lúc này tôi mơi là chửi um như nó nói lè
tôi giải thích hco nó mà nó còn nói đc vậy
con súc vật ngu si nhìn lại các site infinity , itivibux, getbuxtoday... sem bao nhiu năm subcript
mún thích thì sau khi mau 2 ănm mau tiếp mấy gói khác nữa
đã có site mua tới 10 năm bản quyền đó
njos làm tôi khốn khổ quá con súc vật ngu si và khốn nạn
nói đến vậy mà nó còn lập topic thế này đây đẻ hạ uy tín tôi với những lời lẽ từ ngữ in đậm lừa đảo .....
http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
mọi người vào đây và đọc hết những gì tôi ghi trong topic nhá
tôi phát sốt vì con vật này
tôi điên thật rồi
mọi bình tĩnh ko còn giũ đc nữa
mọi nguòi coi con vật này nó có ngu ko
ngôi suốt cả buổi hỏi han tìm hỉu mà vẫn chưa biết đc mấy cái vấ đề đó
tôi điên lắm rồi
tôi ko kiểm soát đc mình nữa
tôi cố găng bình tình cuungx ko đc
http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
dề nghị mọi ng vào đọc đầu topci tôi viết
tôi chửi thế đây chủi cho hả cơn giận
moihaauj quả tôi ko cần biết
đầu topic tôi cũng chả chửi nó
chỉ đề cập cái người tôi đang giải thích cho nó thì bị chửi thôi
nó là con vật khốn nạn
cực ngu về kiến thức nói là chơi lâu rồi mà có biết gì đâu
pm tôi thể hiện mình là pro ??
pro mà viết mấy cái trên kia này
từ tối h nó vọc mãi mà nó có biết thêm đc gì đâu?
topic tôi ko ghi sai
topic là topic tuyển ref
nó cần phải khốn nạn thế à
đừng nói là topic tôi chỉnh sửa nhé
tôi thề trong topic ko có ghi gì 3 ănm hay 6 năm domain gì ?
mọi người reg rồi có thể làm chứng
tôi điện lên rồi
con vật ngu si mà tinh tướng
đã khốn nạn còn giỏ giọng kêu gọi
lúc đầu tao nói ănng thế nào
và súc vậth như mày thái đọc ra sao ??
h mới là tao chửi um lên nhu mày đã nói nè
toi đề nghị lưu comment này của tôi lại
tôi ko mún để con súc vật này làm trò mình mãi đc
tôi phải biết đc còn súc vật này nghe đc tôi chửi nó là súc vật
thank

---------- Post added at 03:58 AM ---------- Previous post was at 03:52 AM ----------

Ý mình là nói 2 site đó mua bản quyền 6 năm là ko căn cứ
còn muốn căn cứ gì ở đấy m ko nhìn thấy nó ghi 6 ănm subcripton à
và chỉ đc cấp khi m bỏ tiên ra và nó sẽ đóng cái dấu đó cho m
và ma muốn mua 5 ănm hay 6 ănm thì m hãy mua như sau : mua lần 1 gói 2 năm rồi mua tiếp 2 năm làm 5 lần thì thành 10 năm
con dấu đó như 1 con dấu của vua và chỉ bọn buxhost nó đóng vào đc còn m muốn tích thêm mấy cái pp ap twiter ....thích thì tích vào vậy thôi

---------- Post added at 04:02 AM ---------- Previous post was at 03:58 AM ----------

còn cái thông tin do site đó cung cấp như 2 ảnh sau:

thì có admin site đó có thể sửa rất đơn giản!
m nio câu này thì t lây cả nha m luôn
m giỏi mua 1 tháng và chỉnh lên sủa lên 1 năm thôi t coi nào
cho mấy 10 triệu nha
đã ngu mới tối đến h hỏi đc mấy câu của ai mà đã tinh tướng

---------- Post added at 04:07 AM ---------- Previous post was at 04:02 AM ----------

vừa thả lỏng đc 1 chút ngủ đc 1 tý dậy để click ads vì tôi qua đến đó nó làm mất hết việc thì thấy nó nói vậy ở đây
tôi ko còn bình tĩnh đc nó
tôi nói thẳng như vậy đấy như nó nói là chửi um sum đấy h tôi mới chửi nè
chửi cho con vật đã ngu còn hkoons nạn này biết

---------- Post added at 04:12 AM ---------- Previous post was at 04:07 AM ----------

còn mình ko chơi PTC lâu lâu rồi
cái này có lẽ m phải xem lại t check và thấy khá nhièu topic ptc của m
thêm cái nữa cho cái điêu gian nó vẫn thể hiện

Upvote 0
thực sự tôi ko thể yên đc với bạn này quá tôi đã giải thích nhủ thế ai chửi bơpis ở đây ai trr con ở đây thật nhục nhã thay cho 1 con ngừoi mà có tâm địa của 1 con vật như bạn tôi tưởng đc yên chuyện mà vẫn còn thấy cái topic này và tôi ko còn giũ bình tĩnh nữa đầu mấy cái vớ vẩn gì ghi ở trên kia
h tôi mới tháy topic này
có phải mấy cái ních clone chủi tôi ngay trên chatbox đó cũng là của bạn chứ gì ?
http://mmo4vn.com/showthread.php?13...guoi-xem-xet-cho-viec-nay&p=130175#post130175
và với con vật ngu si và khốn nạn này tôi ko còn giũi bình tĩnh nữa nó làm tôi đau đầu và mất hết việc cả ngày hôm nay
tôi sẵn sàng nói nó là 1 con vật khốn nạn và điêu gian để im nhugnx lời comment này đấy cho tôi để mọi người đọc
nó gà tới mức tra ko biết mấy cái đó và lúc 9 10 h nó có pm yahoo hỏi là làm sao để biết đc bản quyền đó nó bảo nó tìm mãi ko thấy chắc nãy giò nó vọc vạch ai đó chỉ cho thôi
nó cứ vin vào domain nó nghĩ domain là bản quyền mà topic mình có ghi domain do miếc gì đâu thực ra nó tra who.is hay site gì đó thấy 1 năm domain nên nó nói vậy
nó ko trả lời
?????????????????????
mọi ng vào topic http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
và nó lập tiếp topic này
thì uy tín tôi để đâu
tôi lúc này điên lên và vừa đập vỡ 1 điện thoạt lên cagnf điên hơn lúc này tôi mơi là chửi um như nó nói lè
con súc vật ngu si nhìn lại các site infinity , itivibux, getbuxtoday... sem bao nhiu năm subcript
nói đến vậy mà nó còn lập topic thế này đây đẻ hạ uy tín tôi với những lời lẽ từ ngữ in đậm lừa đảo .....
tôi điên thật rồi
tôi điên lắm rồi
nó là con vật khốn nạn
topic tôi ko ghi sai
topic là topic tuyển ref
tôi điện lên rồi
thank

---------- Post added at 03:58 AM ---------- Previous post was at 03:52 AM ----------

và ma muốn mua 5 ănm hay 6 ănm thì m hãy mua như sau : mua lần 1 gói 2 năm rồi mua tiếp 2 năm làm 5 lần thì thành 10 năm
con dấu đó như 1 con dấu của vua và chỉ bọn buxhost nó đóng vào đc còn m muốn tích thêm mấy cái pp ap twiter ....thích thì tích vào vậy thôi

---------- Post added at 04:02 AM ---------- Previous post was at 03:58 AM ----------

cho mấy 10 triệu nha

---------- Post added at 04:07 AM ---------- Previous post was at 04:02 AM ----------

vừa thả lỏng đc 1 chút ngủ đc 1 tý dậy để click ads vì tôi qua đến đó nó làm mất hết việc thì thấy nó nói vậy ở đây

Mình biết là cậu không còn bình tĩnh đc nữa, nhưng mà cái topic này lập ra gần như cùng lúc với topic kia của cậu, bây giờ cậu mới đọc thấy thôi. Đừng vì mấy chuyện này mà nổi nóng lên ko có lợi gì đâu. Thôi cậu cố bình tĩnh mà suy nghĩ lại nhé.

Upvote 0
uhm check cái này rồi sao ip của bọn tay là ip tĩnh m có thể biết nó sở hữu nhũng site ptc nào nữa cái này t cũng nghe hết rồi
check cái whois.domain.... m bít đc hạn domain tên sever .. t nghĩ m check cái này tháy domain 1 ănm nên vội nói bản quyền 1 ănm đây mà

Mình nói như thế liệu có sai không? mình có post làm loãng topic của bạn đó không? mình có chửi bạn đó ở shout box không? mình góp ý với bạn đó một cách riêng tư không có ý gì là bôi nhọ bạn ấy
m ko boi nhọ thật ko t nhìn thái đọ cua m khi t nói chuyên với m rất tử tế là biết m chỉ là thằng đàn bà ghen ghét đó kỵ rồi cái thái đọ của m vbaatj kỳ ai cũng điện máu chứ đừng nói là tao
tuy nhiên tao có tức m ko tao pm 2 lần tử tế m ko trả lời nói
ở chatbox nói chuyên m cũng tỏ cái thái độ rồi còn tạo ních chửi đểu
m nghĩ có ai đặt vào trg hợp t mà ko tức ko
bây h t mới la chửi um này
còn con vật chửi t trên chatbox là m mới là chửi um đó

---------- Post added at 04:25 AM ---------- Previous post was at 04:22 AM ----------

Mình biết là cậu không còn bình tĩnh đc nữa, nhưng mà cái topic này lập ra gần như cùng lúc với topic kia của cậu, bây giờ cậu mới đọc thấy thôi. Đừng vì mấy chuyện này mà nổi nóng lên ko có lợi gì đâu. Thôi cậu cố bình tĩnh mà suy nghĩ lại nhé.
toi đạp vỡ đồ đạc điện thoại vì nó rồi tôi ko còn giữ đc mình nữa tôi đề nghị đc coi no đọc những lời này của tôi
để cho nó thấy răng tôi ko phải bụt để nhận mấy cái oan sai vào người
tôi ko giũ đc mình nữa đề nghị để đó cho nó đọc
mong mún của tôi

---------- Post added at 04:31 AM ---------- Previous post was at 04:25 AM ----------

và vấn đề là cái topic http://mmo4vn.com/showthread.php?136...t-cho-viec-nay
tôi nhắc đến việc đó nhưng là phản ảnh cái nick mrnguyen... và 1 ních nữa sao ý tôi ko nhớ rõ vô cớ vào chửi tôi khi tôi chỉ đang tập trung giải thích cho nó hiểu
chứ có chửi nó đâu nhỉ

---------- Post added at 04:38 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

ó chứng cứ check đc thông tin site đúng là mua bản quyền script 6 năm thì mình chịu bạn đó luôn! đó mới là căn cứ chính xác nhất để nói cho mem
m ko còn gì để nhàm nữa à . tỏ ra cao thượng ghe nhỉ ?
t lạy m luôn m ko thấy các con dâu chứng nhận của nó à . m mua dứoi 1 năm thì nó ko đóng dấu cho m
m mua 1 ănm nó đóng mác cho 1 năm
và nếu m ko phải là nó thì m có là nguyễn tử quảng m cũng ko bóc ra đc
m mua liên 2 lần 2 năm thì thành 4 như site infinitybux đó .. các kiểu khác cứ thế mà tính
còn m đòi thông tin xác thực cho mem
?
t lạy tiếp m tao dưa ra thế còn sao nữa m vào các hội coi như hội twillno1 có ghi 1 cái gì ko?
hay cả đống topic khác nữa m ko đọc tiêu đề của họ à sao bắt bẻ t chi vậy ?

---------- Post added at 04:39 AM ---------- Previous post was at 04:38 AM ----------

từ tối đến h t chưa có đi hỏi ai đc về m cái đó như m đâu m tham khảo cũng nhanh đây nhỉ nhugn vẫn còn gà lắm

---------- Post added at 04:40 AM ---------- Previous post was at 04:39 AM ----------

mất cả ngày vì m vỡ đò đạc vì m

---------- Post added at 06:18 AM ---------- Previous post was at 04:40 AM ----------

tôi vừa coi lại time của 2 topic chenh nhau gần 3h mà nói cùng lúc à rõ ràng nó chán trê rồi nó típ tục lập topic để nó dán đi dán lại từ lừa đảo mà nó đã viết

Upvote 0

qc18

Junior
Reactions
45
MR
0.000
h tôi mới tháy topic này
nó ko trả lời
?????????????????????
và nó lập tiếp topic này
thì uy tín tôi để đâu
tôi điên thật rồi
tôi điên lắm rồi
nó là con vật khốn nạn
topic tôi ko ghi sai
topic là topic tuyển ref
tôi điện lên rồi
thank

cho mấy 10 triệu nha

---------- Post added at 04:12 AM ---------- Previous post was at 04:07 AM ----------

cái này có lẽ m phải xem lại t check và thấy khá nhièu topic ptc của m
thêm cái nữa cho cái điêu gian nó vẫn thể hiện
Nóng tính quá, thiện tai , thiện tai ! Hạ hỏa đi , có nhiều cách hay hơn nhiều.

Upvote 0

kiengia261

Hero
Reactions
481
MR
0.002
Haizz, thui. Hòa hay không hòa cũng thôi nhé. Coi như chưa biết nhau. Để càng nhiều người biết càng không hay.
Bạn hoahongtrang cũng thôi nhé, còn nhiều việc để làm hơn là review mấy cái này.

Upvote 0
uhm check cái này rồi sao ip của bọn tay là ip tĩnh m có thể biết nó sở hữu nhũng site ptc nào nữa cái này t cũng nghe hết rồi
check cái whois.domain.... m bít đc hạn domain tên sever .. t nghĩ m check cái này tháy domain 1 ănm nên vội nói bản quyền 1 ănm đây mà

m ko boi nhọ thật ko t nhìn thái đọ cua m khi t nói chuyên với m rất tử tế là biết m chỉ là thằng đàn bà ghen ghét đó kỵ rồi cái thái đọ của m vbaatj kỳ ai cũng điện máu chứ đừng nói là tao
tuy nhiên tao có tức m ko tao pm 2 lần tử tế m ko trả lời nói
ở chatbox nói chuyên m cũng tỏ cái thái độ rồi còn tạo ních chửi đểu
m nghĩ có ai đặt vào trg hợp t mà ko tức ko
bây h t mới la chửi um này
còn con vật chửi t trên chatbox là m mới là chửi um đó

---------- Post added at 04:25 AM ---------- Previous post was at 04:22 AM ----------

toi đạp vỡ đồ đạc điện thoại vì nó rồi tôi ko còn giữ đc mình nữa tôi đề nghị đc coi no đọc những lời này của tôi
để cho nó thấy răng tôi ko phải bụt để nhận mấy cái oan sai vào người
tôi ko giũ đc mình nữa đề nghị để đó cho nó đọc
mong mún của tôi

---------- Post added at 04:31 AM ---------- Previous post was at 04:25 AM ----------

và vấn đề là cái topic http://mmo4vn.com/showthread.php?136...t-cho-viec-nay
tôi nhắc đến việc đó nhưng là phản ảnh cái nick mrnguyen... và 1 ních nữa sao ý tôi ko nhớ rõ vô cớ vào chửi tôi khi tôi chỉ đang tập trung giải thích cho nó hiểu
chứ có chửi nó đâu nhỉ

---------- Post added at 04:38 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

m ko còn gì để nhàm nữa à . tỏ ra cao thượng ghe nhỉ ?
t lạy m luôn m ko thấy các con dâu chứng nhận của nó à . m mua dứoi 1 năm thì nó ko đóng dấu cho m
m mua 1 ănm nó đóng mác cho 1 năm
và nếu m ko phải là nó thì m có là nguyễn tử quảng m cũng ko bóc ra đc
m mua liên 2 lần 2 năm thì thành 4 như site infinitybux đó .. các kiểu khác cứ thế mà tính
còn m đòi thông tin xác thực cho mem
?
t lạy tiếp m tao dưa ra thế còn sao nữa m vào các hội coi như hội twillno1 có ghi 1 cái gì ko?
hay cả đống topic khác nữa m ko đọc tiêu đề của họ à sao bắt bẻ t chi vậy ?

---------- Post added at 04:39 AM ---------- Previous post was at 04:38 AM ----------

từ tối đến h t chưa có đi hỏi ai đc về m cái đó như m đâu m tham khảo cũng nhanh đây nhỉ nhugn vẫn còn gà lắm

---------- Post added at 04:40 AM ---------- Previous post was at 04:39 AM ----------

mất cả ngày vì m vỡ đò đạc vì m

---------- Post added at 06:18 AM ---------- Previous post was at 04:40 AM ----------

tôi vừa coi lại time của 2 topic chenh nhau gần 3h mà nói cùng lúc à rõ ràng nó chán trê rồi nó típ tục lập topic để nó dán đi dán lại từ lừa đảo mà nó đã viết

cái này mình không làm nhé! Nếu cần cứ tra IP ra mà tìm. khỏi cần lắm chuyện. bạn bình tĩnh thì bạn càng đàng hoàng, tội gì mà gầm lên như thế, chán thật, tôi càng nhịn thì bạn càng lấn tới, chửi nhiều vào! càng chửi càng tốt!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week