Đề nghị admin và mod cùng các bạn phân xử giùm!

Status
Not open for further replies.

maxvic2010

Newbie
Reactions
249
MR
0.000
Chiều nay mình lang thang ở 4rum tình cờ nhìn thấy topic của Hoahongtrang có tiêu đề là:
buxwave -site 6 năm bản quyền rất hót reg ngay bonus tới 1.12$ cho 8 ngày click
mình thấy ngon quá định ref chơi nhưng khi check thông tin 2 site là buxwave.com và jordanbux.com mình thấy không được ổn. làm sao có site buxhot có thể mua bản quyền script 6 năm
và mình cũng chẳng hiểu bạn đó nói bản quyền cái gì? các bạn có thể đọc topic của bạn đó xem: http://mmo4vn.com/showthread.php?13...-hot-reg-ngay-bonus-toi-1-12-cho-8-ngay-click

Nên mình có gửi thư với nội dung như sau cho Hoahongtrang: Ý mình là nói 2 site đó mua bản quyền 6 năm là ko căn cứ! bạn ấy đưa tiêu đề như thế để lừa mem à? ( đây là câu hỏi nha) còn mình ko chơi PTC lâu lâu rồi nên ko có ý ghen ghét bạn ấy đâu. thỉnh thoảng mình còn nói chuyện với mấy bạn khác là bạn Hoahongtrang đầu tư liều mạng quá, ko biết có lãi không?.......
NÓI KHÔNG CĂN CỨ ĐỂ LỪA MEM À BẠN???
các bạn có thể check 2 site trên bằng 2 link sau:

http://whois.domaintools.com/buxwave.com
http://www.robtex.com/ip/208.64.121.5.html#ip

Với lại buxhot thì không thể mua bản quyền script nhiều lên đến 6 năm được. nhất là thông tin về mua bản quyền script không có cách nào check vì buxhot ko cung cấp tool. các bạn có thể đọc thêm các check site ở bài sau của bác Fethy: (hội all4one)
http://mmo4vn.com/showthread.php?13398-One4All-Danh-gia-site-PTC-nang-cao-
còn cái thông tin do site đó cung cấp như 2 ảnh sau:

thì có admin site đó có thể sửa rất đơn giản!

Mình nói như thế liệu có sai không? mình có post làm loãng topic của bạn đó không? mình có chửi bạn đó ở shout box không? mình góp ý với bạn đó một cách riêng tư không có ý gì là bôi nhọ bạn ấy với mọi người nhưng bạn đó cứ nói mình khơi khơi ngoài SB làm mình cũng bực. tuy nhiên bạn ấy đang tức nên mình đành nhịn thôi! nhưng ở đây nếu các bạn cho rằng mình làm thế là không nên thì góp ý đây luôn
thêm cho các bạn 1 căn cứ về giá mua script của buxhot nữa nha:

Last edited by a moderator:
=)). Haizzzzzzzz
Không ngờ còn có 1 người nữa được bạn hoahong hát trên SB =))
Haizzzzzzzzz

Upvote 0

Mình hok hiểu câu trên bạn mavic nói gì? Hoahongtrang lập topic, bạn í tuyển mem ref, mai mốt site này có scam hay không thì bạn í cũng rb sòng phẳng. Trừ khi nào hok rb thì mới gọi là lừa, còn site đó 6 năm hay hok, đó là chuyện của người đầu tư xem xét. hoahongtrang đâu có kêu hay "dụ dỗ" mọi người đầu tư tiền vào site đó đâu.

Mọi người bình tĩnh, đứng có nóng ~.~

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình đã từng làm việc với hai member này rồi. Nói chung ý tất cả không có gì cả, nhưng chỉ vì nóng quá mà thôi. Với lại hoahongtrang cũng nên kìm chế lại mình chứ. Cây ngay không sợ bị chết đứng bạn ah. Bạn mới tham gia 4rum mà cũng có ít nhiều uy tín rồi. Đừng vì những lời lẽ lúc nóng giận của mình mà để lại hình ảnh không đẹp. Đọc hết các toppic thì thấy bạn ấy cũng nhịn và cũng đã chủ động làm hòa với bạn rồi. Thời gian còn dài mà. Hãy để thời gian chứng minh cho mọi người thấy ai đúng ai sai thôi. Chúc hai người sớm tìm được tiếng nói chung với nhau.

Thân!

Upvote 0
Hoahongtrang vào yahoo để thanh toán cho hội của fxr_pro16 nhé, mình pm cho bạn từ hôm qua không thấy trả lời, đúng trưa nay không có phản hồi mình sẽ báo scam lên tất cả 4room của bạn đó, mình pm trên mmo cũng mất tăm không trả lời trong khi bạn vẫn đang online. Không nói nhiều nhé !

Upvote 0

Mình hok hiểu câu trên bạn mavic nói gì? Hoahongtrang lập topic, bạn í tuyển mem ref, mai mốt site này có scam hay không thì bạn í cũng rb sòng phẳng. Trừ khi nào hok rb thì mới gọi là lừa, còn site đó 6 năm hay hok, đó là chuyện của người đầu tư xem xét. hoahongtrang đâu có kêu hay "dụ dỗ" mọi người đầu tư tiền vào site đó đâu.

Mọi người bình tĩnh, đứng có nóng ~.~

Thực tình thì mình cũng buồn vì bạn ấy nóng quá, lúc đầu chỉ là góp ý riêng tư! trên sb đã 2 lần đề nghị vào YH nói chuyện nhưng chắc đang bận giải thích nên không để ý! rất mong bạn ấy bình tĩnh lại! nếu được thì bỏ qua cho câu mình nói! còn những câu bạn đó chửi mình thôi coi như bạn đó chưa nói thế!!

Upvote 0
Hoahongtrang vào yahoo để thanh toán cho hội của fxr_pro16 nhé, mình pm cho bạn từ hôm qua không thấy trả lời, đúng trưa nay không có phản hồi mình sẽ báo scam lên tất cả 4room của bạn đó, mình pm trên mmo cũng mất tăm không trả lời trong khi bạn vẫn đang online. Không nói nhiều nhé !

Upvote 0

Bạn post vào toppic của hoahongtrang toppic này đâu phải nơi đòi thanh toán. Đọc sơ quá các toppic của hoahongtrang hình như là thanh toán vào thứ 3 hằng tuần hay sao đó.

Upvote 0
Bạn post vào toppic của hoahongtrang toppic này đâu phải nơi đòi thanh toán. Đọc sơ quá các toppic của hoahongtrang hình như là thanh toán vào thứ 3 hằng tuần hay sao đó.

Mình có hội hợp tác với hoahongtrang, thỏa thuận cú site nào 7 ngày là thanh toán, không cần biết thứ mấy, có mấy site đã đủ 7 ngày cách đây 2 ngày rồi, báo thanh toán thấy biến mất tiêu, không phản hồi gì cả. mình đang có 300 ACC ref cho hoahongtrang đây.

Upvote 0
Mình có hội hợp tác với hoahongtrang, thỏa thuận cú site nào 7 ngày là thanh toán, không cần biết thứ mấy, có mấy site đã đủ 7 ngày cách đây 2 ngày rồi, báo thanh toán thấy biến mất tiêu, không phản hồi gì cả. mình đang có 300 ACC ref cho hoahongtrang đây.

Bạn ấy rất bận nên thông cảm. Hoahongtrang sao không thấy online nhỉ, mà bạn ấy có bao giờ scam đâu, nhưng cũng có trường hợp không scam mà bạn ấy thấy thế này lại scam đó.

Upvote 0

Bác cứ post yêu cầu thanh toán bên toppic của you đó. Đâu phải lúc nào cũng online 24/24 để đọc và thanh toán đâu nhỉ. Sau vài ngày không có hồi âm gì thì bác cứ làm việc thẳng với ban quản trị. Với lại toppic này lập ra để giải quyết mau thuẩn của hai bác đó. Bác cũng nên tôn trọng họ một tí hoặc tôn trọng các member khác khi đọc toppic này.

Upvote 0
Bác cứ post yêu cầu thanh toán bên toppic của you đó. Đâu phải lúc nào cũng online 24/24 để đọc và thanh toán đâu nhỉ. Sau vài ngày không có hồi âm gì thì bác cứ làm việc thẳng với ban quản trị. Với lại toppic này lập ra để giải quyết mau thuẩn của hai bác đó. Bác cũng nên tôn trọng họ một tí hoặc tôn trọng các member khác khi đọc toppic này.

Hồi sáng thấy hoahongtrang online mình pm tin nhắn qua, định không làm phiền trên này thế mà không trả lời, vào yahoo không trả lời , có mùi rồi, chỉ chờ giờ khai hỏa thôi ! Xin lỗi làm phiền các bác !

Upvote 0
Hồi sáng thấy hoahongtrang online mình pm tin nhắn qua, định không làm phiền trên này thế mà không trả lời, vào yahoo không trả lời , có mùi rồi, chỉ chờ giờ khai hỏa thôi ! Xin lỗi làm phiền các bác !

bạn qc18 cứ bình tĩnh, HHT ko lặn đâu, bạn đó sẽ quay lại với nhiều bất ngờ đó!

Upvote 0
hồi sáng tôi online lúc nào lúc đó là gần 5h sáng tôi vẫn thức vì con súc vật ngu si này chứ tôi dậy lúc hơn 1h để click ads vì con súc vật nó làm mất bao nhiêu thời gian của tôi
nhưng khi định click ads thì thấy topic này của nó lên tôi điên máu ngôi chửi dc và khó chịu đến sáng cả ngày ko click đc cái gì mất toi 1 ngày ko nhạn dc gì tu mấy chục site

---------- Post added at 02:55 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

Originally Posted by maxvic2010
bạn qc18 cứ bình tĩnh, HHT ko lặn đâu, bạn đó sẽ quay lại với nhiều bất ngờ đó!
thằng súc vật ngu si này nữa m llaf con lơn hay là con người mà m ngu vậy m nhìn lại đầu đuôi cậ chuyện coi vì sao tao lại cáu lên đến mức này

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

t cũng còn bao nhiêu việc cả trên online lẫn ngoài đời thế mà cả ngày ko đc ngủ vì con súc vật như m m nhìn lại hộ tao coi tao cái tao noi năng với m như thế nào
và con súc vật bẩn thỉu như m hành động và thái độ coi
tao nhịn lắm rồi
đến khi m lập thêm topic này nữa thì tao ko còn bình tĩnh đc nữa
1 con súc vật bẩn thỉu khốn nạn và hèn hạ như mày

Upvote 0
đánh nhau gê quá
việc ai ng đó làm di,kệ bạn đó:

Upvote 0
Cảnh cáo tất cả các Members nào cố tình gây kích động và sử dụng những lời nói thiếu văn hóa.

Upvote 0
dạo này 4rum có vẻ căng thẳng quá :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member