đề nghị admin 4rum thay đổi và thanh lọc lại 1 số mod

Bầu lại mod + thanh lọc mod diễn đàn

• Có . quá nhiều mod. thanh lọc và bầu lại mod .

Votes: 23 92.0%
  • Không. Như thế là đủ

Votes: 2 8.0%

• Total voters
    25
Status
Not open for further replies.

phamvantruong

Senior
Reactions
307
MR
0.000
thời gian vừa qua thấy 1 số trường hợp mod diễn đàn làm ăn rất chán. điển hình như vụ của mod binh6699 gần đây nhất là mod lasmonitor ở topic http://mmo4me.com/showthread.php?126613-Mod-lastmonitor-cua-box-HYIP-ban-nick-forever-1-cach-vo-co

+ MOD binh6699 thì bị report dịch vụ ko chu đáo đã banned nick khách hàng để bịt miệng. sau đó bị mọi người trong 4rum biết ảnh hưởng đến uy tín mới đăng lời xin lỗi.
+ MOD lasmonitor thì lạm dụng chức quyền, banned người vô cớ. Chả có cái lí gì người ta đặt tên nick hiyp trùng với tên người trong 4rum mà lại vi phạm rules của 4rum. cũng chả có cái lí do gì mà mod tự dưng close topic tuyển ref của người ta cả, sau đó thấy nhiều người nói về thì lại đc mở lại topic. rồi cũng chả có lí do gì mọi người đang thảo luận về hành vi của mod lasmonitor mà tự dưng bị close topic.

trên là 2 trường hợp mình thấy gần đây về việc mod 4rum đang tệ hại dần dần đều.
Mình chỉ đưa ra ý kiến của riêng mình. Hi vọng ban quản trị diễn đàn sớm thảo luận để thay đổi nhân sự MOD đồng thời thanh lọc ra 1 số mod lạm dụng chức quyền về thành viên bình thường.

Tránh tình trạng member kêu thán : MOD là quyền, MOD là Luật, cãi MOD=> banned,close, ko ưng ý MOD => banned/close.

mrquyen

Hero
Reactions
226
MR
0.000
tôi khẩn cầu ADMIN 4rum vào xem xét tình trạng tư cách đạo đức con người của MOD Lastmonitor
1. BANE không lý do, không đúng rules 4rum
2. Tự ý, thích là nhích CLose TOPIC tuyển ref vô căng cứ -> lộng hành , xem member như cỏ rác
3. Khi member lên tiếng phản ánh thì open topic lại không 1 lời giải thích -> MOD làm việc kiểu quái gì thế này ?????
P/S : thằng trẻ trâu

xwfl

Banned
Reactions
154
MR
0.000
Chat with me via Skype
tôi khẩn cầu ADMIN 4rum vào xem xét tình trạng tư cách đạo đức con người của MOD Lastmonitor
2. Tự ý, thích là nhích CLose TOPIC tuyển ref vô căng cứ -> lộng hành , xem member như cỏ rác
3. Khi member lên tiếng phản ánh thì open topic lại không 1 lời giải thích -> MOD làm việc kiểu quái gì thế này ?????

chuẩn cmn từ trẻ trâu =))

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tôi ko hiểu tại sao mod last bị tố cáo rất nhiều ngay mấy topic 2012 , quỵt tiền event lên mod mà giờ mod last vẫn ko bị nhắc nhở hay cảnh cáo

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
chuẩn bị closed =)) Ko biết thời gian canh me closed topic sao ko lập topci luôn đi mà phải hẹn ngày mai nữa ;))

boyhandus

Senior
Reactions
146
MR
0.000

Thanh niên nghiêm túc 2013 tự vote mình làm mod :m066:

nh0x9teen

Banned
Reactions
69
MR
0.000
thời gian vừa qua thấy 1 số trường hợp mod diễn đàn làm ăn rất chán. điển hình như vụ của mod binh6699 gần đây nhất là mod lasmonitor ở topic http://mmo4me.com/showthread.php?126613-Mod-lastmonitor-cua-box-HYIP-ban-nick-forever-1-cach-vo-co

+ MOD binh6699 thì bị report dịch vụ ko chu đáo đã banned nick khách hàng để bịt miệng. sau đó bị mọi người trong 4rum biết ảnh hưởng đến uy tín mới đăng lời xin lỗi.
+ MOD lasmonitor thì lạm dụng chức quyền, banned người vô cớ. Chả có cái lí gì người ta đặt tên nick hiyp trùng với tên người trong 4rum mà lại vi phạm rules của 4rum. cũng chả có cái lí do gì mà mod tự dưng close topic tuyển ref của người ta cả, sau đó thấy nhiều người nói về thì lại đc mở lại topic. rồi cũng chả có lí do gì mọi người đang thảo luận về hành vi của mod lasmonitor mà tự dưng bị close topic.

trên là 2 trường hợp mình thấy gần đây về việc mod 4rum đang tệ hại dần dần đều.
Mình chỉ đưa ra ý kiến của riêng mình. Hi vọng ban quản trị diễn đàn sớm thảo luận để thay đổi nhân sự MOD đồng thời thanh lọc ra 1 số mod lạm dụng chức quyền về thành viên bình thường.

Tránh tình trạng member kêu thán : MOD là quyền, MOD là Luật, cãi MOD=> banned,close, ko ưng ý MOD => banned/close.
cẩn thận bác bị baned luôn :)) :binhsua02:

Bác cẩn thận luôn là vừa đấy ạ :binhsua146:

- - - Updated - - -

mình lập topic đưa ra ý kiến và chưng cầu dân ý . nếu banned hay close topic thì đúng bản chất :
MOD là quyền, MOD là Luật, cãi MOD=> banned,close, ko ưng ý MOD => banned/close.
vote cho bác 1 phiếu bầu rồi :))

Nếu MOD lastmonitor ko đưa ra lý do , ko đưa ra lời xin lỗi tới member cho những hành động thiếu suy nghĩ của mình thì chúng tôi sẽ kiện tới bến

Admin nên xử lý những MOD làm ăn ko ra gì để giữ gìn hình ảnh và uy tín cho những MOD hết mình vì forum khác. Ai cũng bức xúc về 1 bộ phận MOD biến chất hiện nay nhưng cũng có nhiều mod làm đúng nhiệm vụ và giúp đỡ người khác nên phải để cho họ cảm thấy tự hào vì chức danh của mình chứ để nhiều sạn trong bộ phận BQT sẽ làm nhiều MOD tốt cũng trở lên xấu theo vì nghĩ : thằng kia nó xấu kiếm ra tiền việc gì mình phải tốt vơ việc vào người rồi chẳng đc gì.

Nửa đêm kiện củ khoai vãi loằn các bạn . Toàn các thánh chém .

:binhsua08: :binhsua08:
mình đâu có kiện. mình chỉ đưa ra ý kiến về MOD của 4rum thôi.
nửa đêm thật nhưng mọi người có ý kiến thì cứ việc cmt để cho ban quản trị diễn đàn thấy .

binh9966

Banned
Reactions
40
MR
0.000
banned nick khách hàng để bịt miệng.
chào bạn vụ việc mình đã qua đừng có xoi mói nữa cảm ơn. Mình chả bịt miệng ai cả bác ấy phạm rule mình banned nhưng đáng lẽ mình ko nên banned bác ấy chửi bậy vì mình đang dính report nên mình đã mắc sai lầm( vấn đề banned này nên để mod khác ban thì chuẩn hơn, nếu mình ko dính report thì mình ban là đúng). Mình vi phạm mình cũng đã bị xử lý. Mình đã bjk sai và mong muốn khắc phục nên xin các bác cũng đừng quá khắc khe với mình quá! Thanks

Last edited by a moderator:

kundel

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
chào bạn vụ việc mình đã qua đừng có xoi mói nữa cảm ơn. Mình chả bịt miệng ai cả bác ấy phạm rule mình banned nhưng đáng lẽ mình ko nên banned bác ấy chửi bậy vì mình đang dính report nên mình đã mắc sai lầm( vấn đề banned này nên để mod khác ban thì chuẩn hơn, nếu mình ko dính report thì mình ban là đúng). Mình đã bjk sai và mong muốn khắc phục nên xin các bác cũng đừng quá khắc khe với mình quá! Thanks
Chuẩn Cm :-bd.......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,019
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week