Introduce để có 1 site offer rẻ nhất

sonhatq

Senior
Reactions
312
MR
0.018
thấy các bạn chơi off đầu tư nhiều tiền quá, mà tiền lại về sau mấy tháng
mình không hiểu chơi off thế nào
nhưng có mấy thứ liên quan cá bạn có thể tiết kiệm được

-> domain (.COM ) tại godaddy giá 4,5$/năm đầu tiên
-> hosting (.COM) cậu bạn mình bán 0.7$/tháng (mới đầu nên mua 6 tháng đã) hết 3,5$/6tháng -> yahoo: vnexc
-> CODE hình như có share free, các bạn google thì có cả đống, hoặc pm 1 số bạn hảo tâm trong mmo
-> hướng dẫn cách chơi cho newbie hay add/reg acc cúng có nhiều bạn hảo tâm giúp free trong forum

vậy là mức tối thiểu để có 1 site admin offer là rất rẻ

chúc các bạn thành công

Bác nào có code site off add đươc một số net thông dụng wall và banner inbox mình với .
Thanks!
Mấy bản mình tìm trên mạng đều lỗi hoặc chỉ add được wall :(

Bác nào có code site off add đươc một số net thông dụng wall và banner inbox mình với .
Thanks!
Mấy bản mình tìm trên mạng đều lỗi hoặc chỉ add được wall :(
Banner với Wall khác nhau chỗ nào bạn nhỉ ?
Mình tìm được trên mạng có code add sẵn BLVD, Radium, Super Rewards, CPALead, có sẵn file postback, còn muốn thì add thêm, nếu cần mình inbox link cho.

nếu k hiểu về code thì nên thuê 1 ai đo cho nhanh. dạo trước mình cũng hay giúp nhưnzg bạn toàn lấy code free và up mấy vái hosting rẻ tiền ( đúng là rẻ chất lươngj thật chả ra gì) nhưng mà new thì cứ thử . nhưng càng về sau giúp mãi cũng mệt lắm nên giờ ẩn danh cho nhàn . vì vậy các bác k hiểu code mình khuyên nên mua code để dc hỗ trợ tốt nhất .

thấy các bạn chơi off đầu tư nhiều tiền quá, mà tiền lại về sau mấy tháng
mình không hiểu chơi off thế nào
nhưng có mấy thứ liên quan cá bạn có thể tiết kiệm được

-> domain (.COM ) tại godaddy giá 4,5$/năm đầu tiên
-> hosting (.COM) cậu bạn mình bán 0.7$/tháng (mới đầu nên mua 6 tháng đã) hết 3,5$/6tháng -> yahoo: vnexc
-> CODE hình như có share free, các bạn google thì có cả đống, hoặc pm 1 số bạn hảo tâm trong mmo
-> hướng dẫn cách chơi cho newbie hay add/reg acc cúng có nhiều bạn hảo tâm giúp free trong forum

vậy là mức tối thiểu để có 1 site admin offer là rất rẻ

chúc các bạn thành công
Ông anh bán domain cho mình nay wa site offer luôn dồi à =))

thấy các pro lập topic buy acc matomy mà thấy phê. hot quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week