Help Để Blog nổi tiếng trong thời gian ngắn nhất-Dành cho Affiliate +các hình thức Ads

born2trade

Senior
Reactions
222
MR
0.026
Facebook
Follow me on Facebook
Khi xây dựng website,Blog,...các webmaster đều mong muốn web/Blog của mình được phổ biến rộng rãi,thu hút ngày càng nhiều Traffic. Nếu bạn lập web/Blog để kinh doanh thì cần Traffic chất lượng để tăng tỷ lệ conversion (Lead to Sales) hoặc đề tạo thương hiệu cá nhân-xây dựng mối quan hệ thì vẫn cần Marketing để thế giới biết đến sự nỗ lực vì cộng đồng của bạn.

Marketing online là môn khoa học,nghệ thuật yêu cầu Marketer có kỹ năng viết lách,am hiểu tâm lý độc giả để tạo sự lôi cuốn, hiệu ứng Domino nhằm tôn vinh giá trị cho web,Blog. Chủ đề này chia sẻ cách thu hút Traffic qua các phương pháp hiệu quả nhất để:

Tối ưu hóa SEO: tối ưu hóa cấu trúc của website,Blog để thân thiện với các cỗ máy tìm kiếm

Ảnh trên chụp từ trang quản lý Blogger.com. Số lượt truy cập vào Blog từ Google trong 1 tuần hơn 1000 visit !!!

Nghệ thuật viết quảng cáo ăn khách

Thu hút General Traffic : Traffic từ nhiều nguồn khác nhau

Thu hút Potential Traffic
Traffic chất lượng cao : Độc giả là người có sự hiểu biết nhất định về lĩnh vực "chuyên môn" trên web/blog [ Qua các phương pháp : Free gift [ Ebook,Video,Phần mềm,ứng dụng...]

Quảng bá theo kiểu Viral Marketing (Truyền miệng)
Độc giả tự giới thiệu cho bạn bè,...

DOWNLOAD CẨM NANG SEO,MARKETING ONLINE MIỄN PHÍ TẠI ĐÂY:

Ngoài ra,Bonus bao gồm các tool hỗ trợ việc thiết kế nội dung, quảng bá,...dưới đây:

#1- Phần mềm chuyển từ File Word sang DPF
Ứng dụng: Đóng gói thành File PDF để tiện chia sẻ các File Ebook,tài liệu,..( Đặc biệt, tool này giữ nguyên chất lượng ảnh từ File gốc)

Get wordtopdf.exe on Wupload.com

#2- Tool convert File PDF sang Word
Các tài liệu bổ ích do các tác giả khác chia sẻ,bạn có thể chuyển File PDF => Word (Chèn chữ ký) của mình vào,sau đó chuyển lại File Pdf ^^
Chuyển đổi PDF => Word trực tuyến: Convert pdf to word - Convert pdf to doc - Convert online pdf to word

#3 - Phần mềm lấy Email trên website,diễn đàn
Soft này tự động scan tất cả các liên kết trên web,forum để lọc ra Email,sau đó lưu danh sách Email vào File Word. Phần mềm này hỗ trợ chiến dịch Email Marketing
Get Atomic_Email_Hunter_3.50.rar on Wupload.com

#4 - Công cụ chụp ảnh màn hình theo khu vực tự chọn
Dùng để "chôm" các ảnh đẹp nhưng bị mã hóa không cho Copy trên các web .

Get easycapture_setup.exe on Wupload.com

#5 - Soft tạo hiệu ứng, ghép ảnh
KHông cần trình độ chuyên môn cũng có thể RIP các File ảnh . Ví dụ: Edit nội dung ảnh sau:

Có thể xóa dòng "Đăng kí ...." để đổi thành tiêu đề khác.
Khi thiết kế web hoặc làm phong phú nội dung các tài liệu,cần sáng tạo các ảnh cá nhân phù hợp với chủ đề.

http://www.wupload.com/file/18496338...image-tool.rar

HƯỚNG DẪN DOWNLOAD

Click vào đây để xem hình ảnh ban đầu ( 508x493px ).

WARNING !!!
KHÔNG KHUYẾN KHÍCH HÀNH VI CRACK PHẦN MỀM HOẶC SỬ DỤNG CÁC SOFT MIỄN PHÍ CHO MỤC ĐÍCH THƯƠNG MẠI.
KHÔNG ĐƯỢC CƯỚP BẢN QUYỀN Ở CÁC SẢN PHẨM SỐ
KHÔNG SPAM EMAIL KẺO BỊ BAN TÀI KHOẢN
( Khuyến nghị Marketing qua Email với số lượng ít và dùng các mail phụ)

Bạn đi giới thiệu cách làm cho blog tăng view hay là đặt link wupload ?

Bạn đi giới thiệu cách làm cho blog tăng view hay là đặt link wupload ?

Đặt link wupload là chắc rồi. Nhưng cũng nên Thanks chủ topic vì đó vẫn là một bài viết tốt.

Ai cần SEO PM Yahoo mình để thương lượng giá cả.

Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin khá hữu ích . Có điều mấy cái tools của bạn rất bình thường , có lẽ sẽ ko có ai down cho bạn đâu . Mong sau này có bài viết chất hơn . Ai cần email marketing pro pm tui ^^

Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin khá hữu ích . Có điều mấy cái tools của bạn rất bình thường , có lẽ sẽ ko có ai down cho bạn đâu . Mong sau này có bài viết chất hơn . Ai cần email marketing pro pm tui ^^
Do chú chưa từng sử dụng và không biết định hướng chiến lược marketing trực tuyến mới thấy các công cụ trên tầm thường.
Lần sau nếu không cung cấp thông tin gì có ích cho độc giả thì đừng bình luận nhảm thế này nhé ( Comment chẳng có tính đóng góp hay chia sẻ kinh nghiệm, chỉ toàn nói nhăng cuội )

Last edited by a moderator:
Do chú chưa từng sử dụng và không biết định hướng chiến lược marketing trực tuyến mới thấy các công cụ trên tầm thường.
Lần sau nếu không cung cấp thông tin gì có ích cho độc giả thì đừng bình luận nhảm thế này nhé ( Comment chẳng có tính đóng góp hay chia sẻ kinh nghiệm, chỉ toàn nói nhăng cuội )

Lời lẽ mất lịch sự,tool chẳng làm đc gì

Hờ....bác đăng bài vào đây àh...:-? ...........Nói chung củng là cái sườn cho người khác có thể biết cần ngiên cứu sâu vào những cái gì....củng tốt :)
Nhưng như đã nói ...chỉ là cái sườn thôi...!
Người ta có nhân xét cách viết bài của bác thì có gì là spam hay thọc gậy đâu :-?
Tại đây là 1 4rum chia sẽ.....mà bác chơi link WU thì mem hơi phấn khích xí...Bác củng thông cảm và tự nhìn nhận lại xí :D
-----
Vài lời thôi...dù sao vẩn thanks!

Thích cái trình bày đẹp thui ^^
#1- Phần mềm chuyển từ File Word sang DPF
Sai nhé. PDF chứ không phải là DPF đâu :p

cho hỏi có trang quảng cáo Ads
nào good cho adut không nhỉ
Thời đại thông tin, không biết gì cứ lên Google tìm.
Riêng tôi không ủng hộ hình thức truyền bá văn hóa phẩm độc hại

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

Lời lẽ mất lịch sự,tool chẳng làm đc gì
Chủ đề này chỉ dành cho các Blogger, webmaster, ai không có thiện chí mời Next sang Topic khác

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

Hờ....bác đăng bài vào đây àh...:-? ...........Nói chung củng là cái sườn cho người khác có thể biết cần ngiên cứu sâu vào những cái gì....củng tốt :)
Nhưng như đã nói ...chỉ là cái sườn thôi...!
Người ta có nhân xét cách viết bài của bác thì có gì là spam hay thọc gậy đâu :-?
Tại đây là 1 4rum chia sẽ.....mà bác chơi link WU thì mem hơi phấn khích xí...Bác củng thông cảm và tự nhìn nhận lại xí :D
-----
Vài lời thôi...dù sao vẩn thanks!

Đây là chuyên mục cho Affiliate, mà dân Affiliate thì web, blog là công cụ gần như bắt buộc.
Việc comment chỉ thật sự hữu ích khi cung cấp thêm thông tin có giá trị, Ví dụ: Biết phần mềm nào đơn giản hơn, hữu dụng hơn thì post lên đây.
Chủ thớt rất ghét các Comment chỉ để châm biếm hay chỉ trích này nọ, không thích thì sang đề tài khác, vậy thôi.

Chủ đề này chỉ dành cho các Blogger, webmaster, ai không có thiện chí mời Next sang Topic khác

Nói thật chứ bạn đừng bùn , ko phai vô đây để thọc gậy bạn . Bạn có công cung cấp thông tin thì được trả công bằng up link cho mọi người kiếm $ . Có điều thông tin bạn không được chất lắm , hơi loãng tý . Chủ yếu up link down WUPLOAD mà tool thì hơi lạc đề thì phải . Xin lỗi chứ cái đó chỉ cho newbie chứ nói gì đến webmaster với blogger . Nói thật tui còn có tool đơn giản tương tự mà lại chất và ko cần crack này nọ . Bạn dám chắc với mọi người là bạn muốn up link hay muốn chia sẻ cùng các mem ? Nếu bạn muốn chia sẻ thì ít nhất ẩn link đi , đưa rành rành ra mọi người phản cảm cũng đúng . Mình nói gì sai xin bỏ qua , chỉ là ý kiến thui .Ko cần xoắn

ngon do bac,rieng minh ung ho bac nay,phan mem ngon ,duyet,ebok thi tam nhung can thiet cho newbie

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:24 PM ----------

up lên Mediafire đi bồ
down cai kia thi lam sao can gi mediafire

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week