DCOM 3G và PAYPAL

Status
Not open for further replies.

proknight9x

Banned
Reactions
181
MR
0.000
Các pro cho mình hỏi
Mình sài dcom 3g thì có xài được pp ko :( và nếu xài được liệu có nguy cơ bị limit?? và làm cách nào để tránh nguy cơ bị limit :(
THANK x UNLIMIT các pro :p

IP dcom 3g dễ gần giống với các IP khác lém, nhưng mình xài hơn 1 tháng rfui vẫn k thấy limit gì cả, amen :D

Các pro cho mình hỏi
Mình sài dcom 3g thì có xài được pp ko :( và nếu xài được liệu có nguy cơ bị limit?? và làm cách nào để tránh nguy cơ bị limit :(
THANK x UNLIMIT các pro :p
Khuyến cáo là ko nên dùng 3G để đăng nhập PP .Sẽ limit ngay đó :) Nếu bạn ko có đường truyền cố định thì nên từ bỏ ý định sử dụng PP đi .Ngay cả đường truyền cố định khả năng Limit cũng cao vì IP dành cho cá nhân ở VN đều là IP động :)

Mình xài Dcom 4 tháng PP vẫn không sao. Hạn chế đăng nhập bằng nhiều ip trong 1 ngày là ok.

Các bạn chỉ cần hạn chế đăng nhập PP thường xuyên thì hạn chế khả năng limit, check payment=mail, khi thật cần thiết hãy login PP. Còn việc PP limit do 3G thì cũng giống limit thông thường, gỡ rất nhanh bạn ak.

Khuyến cáo là ko nên dùng 3G để đăng nhập PP .Sẽ limit ngay đó :) Nếu bạn ko có đường truyền cố định thì nên từ bỏ ý định sử dụng PP đi .Ngay cả đường truyền cố định khả năng Limit cũng cao vì IP dành cho cá nhân ở VN đều là IP động :)
mình xài 4 tháng rồi chết chóc ai đâu^^

nếu ta ở trọ dùng IP FPT, về nhà dùng Dcom, liệu có sao ko nhỉ

bờ rô nào cho ý kiến, thanks !

Chuyện gì vậy nè, không có quy định nào của paypal cấm sử dụng nhiều account trên 1 IP. Mình đã và đang sử dụng nhiều account trên một IP và cùng 1 máy cũng chẳng sao, miễn là có đúng quyền hạn do chủ account cho phép. Chưa bao giờ bị limit vì lý do này.

Dcom của các bạn là ip động nhưng cũng chỉ là 1 đầu ip thôi mà. VD của mình là 173.x.x.x. Theo mình pp nó khùng lắm, thích la limit ah, không biết đường mà đở đâu...hehee. Vì thế mà các exchange rất sợ nó còn gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week