SCAM Daylight scam acc gogetsome

Status
Not open for further replies.

dothatdie99

Junior
Reactions
5
MR
0.001
Insuree Balance
0

vừa giao dịch buổi sáng xong, giao dịch qua trung gian là mod animax , chiều bị đổi pass , đổi liên tọi nhưng vẫn không lấy được, lại còn pm mình tỏ ra ngu ngơ.bằng chứng thì cứ nhìn ảnh thấy nó sent nick +pass ggs [email protected] là ra hết toàn danh sácd đen với mail này
Daylight chính là nick wintin đã bị ban
tên thật Hoàng Bùi Trung và bạn bè nó nữa, bọn này có cả đội chuyên đi scam, hiện đang ở 12B nguyễn Trãi, tp.HCM, hầu như tất cả vụ SCAM đều bắt đầu từ đây
các tài khoản gd của nó: Z371901840136 , ACB 136612689 ( TRAN MINH TRUNG )
các vụ SCAM : http://mmo4me.com/threads/de-phong-ten-scam-mao-danh-rua-vietgroup.124062/
http://old.mmo4me.com/showthread.php?127946-Nick-wintin-Kha-Nang-Scammer-Cao
http://mmo4me.com/threads/l-sell-l-1-acc-gogetsome-lv-gold.124657/

Last edited:
địa chỉ có đúng không thế bác.Up hinh lên cho anh em nào vào xử luôn kìa.Mà thớt post proof lên chứ nói khang ăn ban chắc

Bác có đọc kỹ chú ý bên thớt Gogetsome của tớ chưa mà đi mua acc vậy ?

mọi người xem dùm đoạn chat này, acc thì lúc mới tạo bấm sđt bừa( nó còn chưa very) , câu hỏi bảo mật thì không có, mail thay thế cũng chưa add, thì đổi bằng gì ?

điện thoại chưa very mà đổi được liên tọi à, hay nhỉ, ngày hôm nay tao nhận đến 15 lần mail thông báo đổi pass, mày thích trò này lắm hả ku, à mà lúc vào mail có thấy tao thay cái avatar có đẹp không, mày nhìn đó mà biết cách hành sử nhé.

này mọi người xem mình có nói đúng ko nhé, khi bán acc mình đã đưa hết tất cả thông tin cho thằng này, và hỏi nó tất cả ok hết chưa thì nó nói ok rồi, mình kêu nó vào confirm topic để xác nhận gd thành công , từ giây phút đó thì mình ko còn trách nhiệm gì nữa, việc thằng này nó nhận acc xong rồi nó đổi tất cả các thông tin, rồi nó nói mình scam để lấy lại tiền, hình như vụ này lúc trước đọc ở đâu 1 lần rồi.

này mọi người xem mình có nói đúng ko nhé, khi bán acc mình đã đưa hết tất cả thông tin cho thằng này, và hỏi nó tất cả ok hết chưa thì nó nói ok rồi, mình kêu nó vào confirm topic để xác nhận gd thành công , từ giây phút đó thì mình ko còn trách nhiệm gì nữa, việc thằng này nó nhận acc xong rồi nó đổi tất cả các thông tin, rồi nó nói mình scam để lấy lại tiền, hình như vụ này lúc trước đọc ở đâu 1 lần rồi.
mày xem lịch sử chát xem tao có đòi mày đồng nào không post lên cho anh em xem , tao vẫn làm chủ cái acc này, nhưng tao post để mọi người biết mà tránh, và cảnh cáo mày đừng làm cái trò đổi pass hoài làm tao thấy ngán quá, chắc mày cũng đang cay vì đây là mail chính của mày phải không, và đang không hiểu là đã xóa hết phục hồi mail và điện thoại của tao mà tao vẫn lấy lại được đúng không, ku còn non lắm

:) trẻ trâu, hồi trưa tao nghe mày nói, " ủa sao mình đổi pass mà nó không mail về cho mình", có thể cái đó là mày rs lại pass và nó bị delay , ở đó mà scam với ko scam, khổ, với cả chuyện nếu tao ko có mail thì tao request pass làm cái gì ? ích lợi gì ? động não tí, đừng có mà tí chuyện đã rp scam này scam nọ

:) trẻ trâu, hồi trưa tao nghe mày nói, " ủa sao mình đổi pass mà nó không mail về cho mình", có thể cái đó là mày rs lại pass và nó bị delay , ở đó mà scam với ko scam, khổ, với cả chuyện nếu tao ko có mail thì tao request pass làm cái gì ? ích lợi gì ? động não tí, đừng có mà tí chuyện đã rp scam này scam nọ

mày giả vờ ngu hay cố tình thế, tao đổi pass ac ggs không thấy về thì tao hỏi mày luôn, mày nguy hiểm vãi.gmail thỉ chỉ cần đt là có thể đổi nhưng *** chiếm được đâu cu, thôi ngủ đi để đêm dậy mà đổi pass nhé.

điện thoại chưa very mà đổi được liên tọi à, hay nhỉ, ngày hôm nay tao nhận đến 15 lần mail thông báo đổi pass, mày thích trò này lắm hả ku, à mà lúc vào mail có thấy tao thay cái avatar có đẹp không, mày nhìn đó mà biết cách hành sử nhé.
up cái hình 15 lần mail thông báo đổi pass là xong chứ gì.

Thread có bằng chứng Daylight là wintin không? Up lên nốt lun nhé !

Acc wintin bị hack . Sau đó chỉnh chủ acc có nhờ mình banned acc wintin hộ do bị hack, và chưa có sự cố gì xảy ra.

Khi giao dịch 2 bên đã thỏa thuận và kiểm tra đầy đủ. Chủ thread có bằng chứng DayLight change pass không ?

Nếu không có thì có thể close topic tại đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week