New DayFarm Game nông trại mới toanh cho em đầu tư đây

geneivn

Newbie
Reactions
7
MR
0.064
DayFarm GAME NÔNG TRẠI MỚI RA
(Trồng Cây Đã rút tiền thành công nhé )
(Tặng 200k vàng nhé khi tải theo link )
DELLLLLLLLLL BÀI

Last edited:
Lại clone của game trc à. Game ăn theo kiểu này dễ tạch

E thấy nó cứ ghê ghê thế nào ấy

Min 200k là rút dc ba

Nạp ít chơi từ từ lên.
bác chỉ em cách chơi như thế nào cho hợp lý với ạ

App này hôm nó gửi ra mình có test thử login bằng nick goldfram cũ cũng vào được, test cổng nạp của cả 2 bên là như nhau, và cùng chung người nhận tiền, lên mình nghĩ con này là nó fake lần cuối, sợ không sống nổi quá 3 tuần đâu, ae có chơi vui thì chơi, chứ tính đầu tư phải xem cẩn thận. toàn bọn admin cũ của con goldfram đã scam rồi, lên ae tự hiểu.
ae có muốn tham gia đầu tư nhỏ lẻ app quốc tế nạp rút usdt thì qua theart mình, đầu tư tối đa là 2000$ thôi, mỗi ngày rút 66$. còn tối thiểu là 50$
đây là theart mình lập : https://mmo4me.com/threads/xem-vide...y-da-rut-uy-tin-kiem-den-het-nam-2024.457785/

App này hôm nó gửi ra mình có test thử login bằng nick goldfram cũ cũng vào được, test cổng nạp của cả 2 bên là như nhau, và cùng chung người nhận tiền, lên mình nghĩ con này là nó fake lần cuối, sợ không sống nổi quá 3 tuần đâu, ae có chơi vui thì chơi, chứ tính đầu tư phải xem cẩn thận. toàn bọn admin cũ của con goldfram đã scam rồi, lên ae tự hiểu.
ae có muốn tham gia đầu tư nhỏ lẻ app quốc tế nạp rút usdt thì qua theart mình, đầu tư tối đa là 2000$ thôi, mỗi ngày rút 66$. còn tối thiểu là 50$
đây là theart mình lập : https://mmo4me.com/threads/xem-vide...y-da-rut-uy-tin-kiem-den-het-nam-2024.457785/
con goldfram scam rồi à b?

đi được 7 tháng thì scam rồi bác, giờ nó bọn admin cũ nó fake ảnh nền app để đi scam thêm lần cuối lên nó sửa data con goldfram cũ thành con dayfarm mới
hèn gì lâu giờ ko thấy ae đăng bài

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,659
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom