New Xem video đào coin VIDILOOK kiếm 300k mỗi ngày đã rút uy tín. kiếm đến hết năm 2024

traibn90

Junior
Reactions
147
MR
0.552
Xin chào ae;
Hôm nay giới thiệu cho ae 1 trang web đào coin đồng vidilook (VDL ) dự án rất ngon mới ra tháng 3/2023 và và có lịch trình cho chúng ta xem video để kiếm đồng tooken VDL đến tháng 7/2024 sẽ bắt đầu ra gameFI và NFT, Hôm nay mình cũng bắt đầu chơi ngày 08/04/2023 và đã rút test thành công luôn 25$ về ví binance .
Dự án bao phủ 36 quốc gia chủ yếu châu âu, châu mỹ và châu á, có tất cả các loại ngôn ngữ phổ biến trên thế giới, dựa án khá là hoàn thiện và được đánh giá xếp hạng tốt trên ap Chplay cũng như ap store
Hoạc ae có thể lên trang chủ chính thức của nó để tìm hiểu thêm thông tin, và tải app trên trang này nhé : https://vidilook.io/#/pc/home
Nếu ae nào chơi có thể tham gia nhóm tele để nhận các giải minigame và các khoản reback hoàn tiền khi đầu tư nhé.
Nếu ae nào có nhu cầu chơi con app này thì có thể chơi trực tiếp trên website : https://h5.vidilook.org/#/pages/login/login?code=BHNYIE
hoạc tải app điện thoại trên CHplay hay app store tùy hệ điều hành của ae nhé, ae lên chplay gõ chữ vidilook là ra.
Các giới thiệu về video cũng như lịch sự chơi, nạp rút của mình đều có trong video YTB bên dưới .
ae có tải chơi thì nhập mã giới thiệu BHNYIE vào giúp mình nhé.

Mmo erich luôn tạo điều kiện cho ae nhanh chóng về bờ nhất trong các kèo đầu tư .
Do mình tự tin kèo vidilook này có thể kéo dài và kiếm được tiền cho ae nếu đầu tư trong tháng 4 lên mình tạo điều kiện hoàn tiền reback cho ae tối ưu nhất bắt đầu từ bây giờ nếu ae đầu tư vidilook mà là cấp dưới của mình thì sẽ có 2 lựa chọn như sau.
Lựa chọn 1 : nhận hoàn tiền 10% ngay sau khi mua gói nạp đầu. ( mặc định 1$ =23k cho dễ hoàn )
Lựa chọn 2 : nhận bảo hiểm vốn 20% cho gói nạp đầu đến hết ngày 12/05/2023.
Ae có thể chọn 1 trong 2 thể lệ, nếu đầu tư nhớ inbox telegram cho mình luôn để gửi thông tin xác nhận đúng là cấp dưới của mình không rồi hãng đầu tư nhé ( thể lệ chỉ áp dụng cho gói nạp đầu )

đây là link nhóm tele để ae vô thảo luận và xem các video hướng dẫn cụ thể nhé: do link YTB bị cấm lên mời ae vô nhóm tele để biết chi tiết https://t.me/+1YJ9ntlgzd5jNGQ9
Dưới đây là video giới thiệu, và các hình ảnh minh họa, cũng như website chính thức của dự án để anh em tham khảo:
link video :

Thông tin kế hoạch dự án tooken:

Lịch sử rút tiền:

Last edited:
Xin chào ae;
Hôm nay giới thiệu cho ae 1 trang web đào coin đồng vidilook (VDL ) dự án rất ngon mới ra tháng 3/2023 và và có lịch trình cho chúng ta xem video để kiếm đồng tooken VDL đến tháng 7/2024 sẽ bắt đầu ra gameFI và NFT, Hôm nay mình cũng bắt đầu chơi ngày 08/04/2023 và đã rút test thành công luôn 25$ về ví binance .
Nếu ae nào có nhu cầu chơi con app này thì có thể chơi trực tiếp trên website : https://h5.vidilook.org/#/pages/login/login?code=BHNYIE
hoạc tải app điện thoại trên CHplay hay app store tùy hệ điều hành của ae nhé, ae lên chplay gõ chữ vidilook là ra.
Các giới thiệu về video cũng như lịch sự chơi, nạp rút của mình đều có trong video YTB bên dưới .
ae có tải chơi thì nhập mã giới thiệu BHNYIE vào giúp mình nhé.
đây là link nhóm tele để ae vô thảo luận nhé: https://t.me/+1YJ9ntlgzd5jNGQ9
Dưới đây là video giới thiệu, và các hình ảnh minh họa, cũng như website chính thức của dự án để anh em tham khảo:
link video :

Thông tin kế hoạch dự án tooken:
View attachment 215286
Lịch sử rút tiền:
View attachment 215287

đăng ký cả tiếng ko được

View attachment 215291

đăng ký cả tiếng ko được
Bạn dịch chọn ngôn ngữ bằng tiếng việt ấy bạn. Nó có mười mấy ngôn ngữ đó. Chỗ đó là mã code nó gửi về email cho bạn gồm 6 số nhé. Ko phải là bạn điền email vô, cái chỗ send code ở dưới mã giới thiệu đó, bạn phải vô mail của bạn lấy code đó để xác nhận

Last edited:
Ae vô nhóm telegram https://t.me/+1YJ9ntlgzd5jNGQ9
Để xem video mình giới thiệu chi tiết và nạp rút tiền trực tiếp cho ae xem trong video rồi đó nhé. Video trên YTb nó xóa mất, nó kêu quấy rối và xxx ko hiểu cái bọn ytb luôn

con này biến dạng của trò nạp tiền làm nhiệm vụ like tiktok như trước, lừa đảo theo mô hình ponzi, lấy tiền người sau trả tiền người trước

con này biến dạng của trò nạp tiền làm nhiệm vụ like tiktok như trước, lừa đảo theo mô hình ponzi, lấy tiền người sau trả tiền người trước
Nó giống kèo con ditok năm ngoái, mà con ditok nó chỉ lấy tiền bọn tiktok để trả cho người chơi mà ae còn bào nó gần 1 năm trời. Còn con này nó hợp tác với hầu hết các mạng xã hội lớn . Và có dự án trình tự hẳn hoi, nó có mặt ở 36 quốc gia châu âu, châu á, châu mỹ...giờ mới giai đoạn 1 khởi chạy lên vô sẽ ăn ngon. Bào nó lấy 1 năm là đủ sống rồi. Đấy là chưa kể nếu số lượng người chơi đông đảo đủ để lên sàn thì sẽ có giá trên sàn quyết định tooken, chưa tính thêm chủ dự án đằng sau cũng gớm mặt lắm ko ăn non đâu

Attachments

538.4 KB · Views: 70
Bạn dịch chọn ngôn ngữ bằng tiếng việt ấy bạn. Nó có mười mấy ngôn ngữ đó. Chỗ đó là mã code nó gửi về email cho bạn gồm 6 số nhé. Ko phải là bạn điền email vô, cái chỗ send code ở dưới mã giới thiệu đó, bạn phải vô mail của bạn lấy code đó để xác nhận
ý m là send code mà nó ko ra ấy, kéo captcha nó đứng luôn ko chạy nữa

ý m là send code mà nó ko ra ấy, kéo captcha nó đứng luôn ko chạy nữa
Ko hiểu lắm.. mọi người đều dky dc rồi. Bạn thử lên chplay hoạc ap store tải ap trên kho ứng dụng về xem. Gõ chữ vidilook là ra ap trên kho

Chơi cái này phải có ví binace rồi nạp vô ví rồi nạp vô nó à bác
Ví điện từ gì chả được bác. E chơi binance thì e dùng ví đó thôi, miễn sau chuyển usdt mạng trc là dc bác. Bác có ví payeer, onus,remi. .. hay bất kỳ sàn ví điện từ nào của bác chả dc

Mục nạp tiền vô, thấy chỉ có chuyển vô sao nó biết tk nào đúng
Ví kỹ thuật số mỗi người 1 ví riêng, 1 mã qr code riêng, chắc bạn mới chơi ví này ak. Ví của bạn thì mặc định là nạp vô tk của bạn rồi.

Đầu vào min nạp bnhiu. K fai free to earn à shop
Free thì nó cho mình dc 0.15$ mỗi ngày thôi, và khi nào đạt đủ 11$ rút min 10$ thì mới dc. Như vậy thì lâu lắm. Đây là ảnh gói đầu tư nhé.

Attachments

84.1 KB · Views: 162

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week