Davidken scam

giả bệnh để scam tiền đi chơi bet thì thuộc loại ngu nhất quả đất rồi =)) . scam tiền đi dâng hiến cho mấy chú nhà giàu, để rồi bị chửi như chó =))

muốn báo cáo scam mà chịu. chưa lập được topic.
làm sao giờ!
đành phải spam cho được 20 post.

master mà đi scam. k hiểu sao lại lên đc master. bao công sức cống hiến giờ bị người ta chửi như 1 con dog. đúng là lòng người khó đoán

Đề nghị admin đẹp trai sớm giải quyết vụ việc sớm cho mọi người thỏa mãn :binhsua46:

ờm đúng rồi đấy , master đây là lần đầu tiên tớ gặp bán cam chứ lên danh đấy rồi mà như thế thì chẳng còn gì mà nói cả nữa , ko tốt chút nào , dù sau này ko chơi mmo nữa thì ko đc như thế , chú davilken ko biết trả lee88dung tiền chưa

master mà đi scam. k hiểu sao lại lên đc master. bao công sức cống hiến giờ bị người ta chửi như 1 con dog. đúng là lòng người khó đoán

Chức master năm ngoái dễ lên lắm bạn à, chỉ cần 1200 post là bạn đã có rồi. Bắt đầu từ đầu năm nay, ban quản trị đã thắt chặt lại lương SPAM post, nên chức master bây giờ rất hiếm.

1 phần ông ken có chức master, 1 phần khác là anh em forum có đi off với ổng mấy lần nên biết mặt, biết nhà , nên tạm gọi là có 1 lòng tin và từ đây quả SCAM ngày càng lớn.

Còn về chức MASTER, thì từ vụ này đã làm ảnh hưởng rất nhiều, đây là MASTER đầu tin trong forum SCAM mà mình biết. Nhưng các bạn cũng phải công nhận 1 điều là % SCAM những chức như MASTER, MOD , VIP , Bang Chủ, Exchanger, Trader rất thấp. Các bạn không phải săm soi những chức vụ này làm gì, ko có những chức này thì bạn sẽ giao dịch thế nào, nhờ admin trung gian ?

Không có gì an toàn tuyệt đối 100% , tất cả đều có 1 mức độ rủi ro nhất định , chủ thớt và nhìu ng khác ( trong đó có MAX) đã vướng phải rủi ro này.Ngay cả ngân hàng lớn của Mỹ phải phá sản vì vỡ nợ.

Con sâu làm rầu nồi canh !

Trước ông này có làm ăn chung với emgainho thấy cũng giàu lắm mà sao lại sa vào con đường bóng bánh ,cờ bạc :( Bao nhiêu con người tan cửa nát nhà vì cờ bạc mà sao vẫn có người đâm đầu vào với 1 ảo tưởng là sẽ làm nên sự nghiệp với nó ,haizzzzz......Như mềnh lành mạnh ,hứng lên thả con Lô 20~30đ tối nổ thì alo anh em đi ăn uống ,xịt thì thôi coi như vui chơi giải trí .1 tháng chắc 2 lần hứng như vậy thôi chứ ko ham hố :D

Nick này cũng nhiều bài phết nhỷ, vậy mà vẫn scam, hài thật :|
Nản ko giám dao dịch đâu, cứ vào web mà dao dịch cho an toàn :p

Spam thì lên Master nhanh thôi . Mà biết rõ info rồi thì đến tận nơi giải quyết cho gọn nhẹ . Câu hỏi rất đơn giản : Trả hay Không . Nếu túng bấn quá ngửa tay xin thì nói là xin . Không ai tiếc với kẻ ăn xin cả . Còn không thì cứ xử lí thôi . Miễn sao không quá tay là được . Ôi cuộc sống : Đúng là : Bần cùng sinh đạo tặc . Nứng *** sinh dâm lõa .

Chức master năm ngoái dễ lên lắm bạn à, chỉ cần 1200 post là bạn đã có rồi. Bắt đầu từ đầu năm nay, ban quản trị đã thắt chặt lại lương SPAM post, nên chức master bây giờ rất hiếm.

1 phần ông ken có chức master, 1 phần khác là anh em forum có đi off với ổng mấy lần nên biết mặt, biết nhà , nên tạm gọi là có 1 lòng tin và từ đây quả SCAM ngày càng lớn.

Còn về chức MASTER, thì từ vụ này đã làm ảnh hưởng rất nhiều, đây là MASTER đầu tin trong forum SCAM mà mình biết. Nhưng các bạn cũng phải công nhận 1 điều là % SCAM những chức như MASTER, MOD , VIP , Bang Chủ, Exchanger, Trader rất thấp. Các bạn không phải săm soi những chức vụ này làm gì, ko có những chức này thì bạn sẽ giao dịch thế nào, nhờ admin trung gian ?

Không có gì an toàn tuyệt đối 100% , tất cả đều có 1 mức độ rủi ro nhất định , chủ thớt và nhìu ng khác ( trong đó có MAX) đã vướng phải rủi ro này.Ngay cả ngân hàng lớn của Mỹ phải phá sản vì vỡ nợ.

Con sâu làm rầu nồi canh !

Bạn max nói đúng. Mình khi giao dịch với các mod, master phần nào cũng tin tưởng họ nên mới ko nhờ trung gian (bây giờ độ tin tưởng giảm xuống <100% rồi, ai uy tín thì vẫn tin tưởng thôi). Chẳng qua gặp bác này bần cùng quá mới làm thế thôi. Mình cũng chắc phải đến 70% vào trường hợp của mình hôm qua cũng bị ăn cam thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,530
Latest member
DuckAnt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back