Davidken - Cần sự giúp đỡ của mọi người

Status
Not open for further replies.

davidken

Banned
Reactions
1,224
MR
0.000
Chào anh em MMO4ME.
Mình cũng không biết tại sao có cái topic này ( sau khi post topic này lên mình chắc chắn topic này sẽ gây hot cho forum chúng ta 1 thời gian ngắn ít nhất 24 giờ )
Ai cũng biết cả tháng nay mình ít khi online trên forum vì lí do sức khỏe.
Cả tháng nay mình xem trung tâm bệnh nhiệt đới cũng như nhà mình, cứ vào rùi ra, ra rùi vào mà sức khỏe mình cũng cứ thế.
Bây giờ là 5h chiều, mình cũng vừa từ bệnh viện về, lên đây viết vài dòng kiếm tí gạch đá.
Thôi vào thẳng vấn đề chính của topic này : topic này mình viết là muốn xin giúp đỡ đó mà. nói thẳng là xin tiền các bạn trên forum :) ( trong thời gian vừa rồi gia đình mình cũng đã cố gắng lắm, ban Long vs Rùa vs habuon cũng đã từng ghé nhà mình và biết nhà mình cũng không khá giả gì )
Sau khi viết topic này minh thu xếp đồ đạc chuẩn bị cho chuyến đi Rạch Giá. Sáng mai 8h mình sẽ lên tàu sang Phú Quốc trị bệnh. ( bệnh cũng mình cũng khó nói )
Trong khoảng thời gian 10 đến 15 ngày để trị bệnh của mình, hy vọng sẽ suông sẻ.
Trong khoảng thời gian này mình sẽ cố gắng trị bệnh ( hôm nay đến cuối tháng )
Mình sẽ trở lại vs anh em vào ngày sớm nhất có thể. ( tất cả những bạn nào mình nợ hay gì đó mình sẽ thanh toán sau thời gian mình trị bệnh xong. Rất mong các bạn thông cảm cho mình và mình biết các bạn cũng đã rất thông cảm cho mình rùi...
Cũng chả biết nói thế nào :m068: , càng viết càng trở nên vô duyên lãng xẹt nên sẽ không viết tiếp.
Trong thời gian mình bệnh mình rất biết ơn bạn Long ( prosperlong ) đã qua nhà mình thăm và chia sẽ vs mình.
cũng rất cám ơn các bạn đã có lòng tốt giúp đỡ mình về vật chất như các bạn : Leedung ( 1 triệu ) Luni ( 200k ) - anh Hoàng ( mmofast...) ( 500k) - colevay (250k)v.v. những người tuy chưa từng gặp mặt mình nhưng vẫn có tấm lòng rất tốt giúp đỡ mình, mình rất cảm ơn. nói chung là nhiều nhiều lắm (các bạn mình không ghi tên không phải mình không biết ơn mà mình sợ ghi người này không ghi người kia sẽ bị nói này nọ, các bạn thông cảm cho mình vs nha) tất cả mọi người ai cũng tin tưởng mình và luôn giúp đỡ mình những lúc minh cần. Mình rất rất cám ơn mọi người.
Chủ đề chính của topic đây : các bạn nào co lòng tốt có thể giúp đỡ mình về vật chất thì có thể chuyển cho mình qua 2 tài khoản LR và VCB của mình,hoặc acb và ap của prosperlong.toàn bộ sẽ dc prosperlong chuyển sang vcb giùm mình :D

P/S : rất mong nhận dc lòng tốt từ phía mọi người ( mình biết làm như vậy là .... nhưng mình tin vẫn sẽ có người hiểu )
Các bạn có thể nhận xét thoải mái ( mình xấu xa, lợi dụng hay gì gì đó cứ tự nhiên )
hy vọng ra tới Phú Quốc mình sẽ cố gắng online 1 lần vào forum để nhận mọi lời chỉ trích từ phía mọi người :).

Tạm biệt mọi người và hẹn ngày sớm gặp lại :m118:
p/s:danh sách các bạn ủng hộ sẽ dc prosperlong edit tại post 1 :)

DANH SÁCH MẠNH THƯỜNG QUÂN ỦNG HỘ:
RECAR88: 5.7AP
TRITBT: 5LR
:m016:

Last edited by a moderator:
:m014: lại đi viện nữa rồi

ra đi thanh thản nha anh zai :binhsua04: nhớ anh zai quá :binhsua04:

Đã edit lại theo yêu cầu bạn xén lòng :m131:

Last edited by a moderator:
Không có $ nhưng chúc bác sớm khỏe mạnh quay lại với a e mmo

"Location
Đào Hoa Đảo" hiểu bệnh gì rùi ..........có tiền cũng vô ích thui, chúc anh thanh thãn

"Location
Đào Hoa Đảo" hiểu bệnh gì rùi ..........có tiền cũng vô ích thui, chúc anh thanh thãn

Anh ken đang ở Đào Hoa Đảo =))

..

ko có tiền.nhưng chúc anh sớm mau ra viện

chúc cậu đi trị bệnh thành công, sớm khỏe để trở lại với ae 4r :)
nhìn cậu tớ nhớ lại bác Tâm bên vietlockerz (4r mình cũng có) ... hy vọng ko lặp lại như thế :-<

bác này bị bệnh tình dục hay sao mà k nói ra đc thế @@ chúc bác mau khỏi. k có gạch đá j trong topic này đâu bác yên tâm chưa bệnh

hèn gì mấy bữa nay gọi hoài ko thấy đâu :d
thui ráng dưỡng sức chữa bệnh đi, xong rùi về thanh toán nợ nần cho ta nhé :binhsua11:

đai ka hồi phục sớm nhe ! gần 3tr của đệ đai ka nắm hết ra đảo :m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back