Đầu tư nhanh lấy lãi khủng với Adsurepays

có bao nhiêu tiền trong repurchase đem mua ad pack hết đi cậu nhé
Ý mình là chẳng hạn có 10$ mua rồi.. xong đợi tầm 10$ trong re-purchase hãng mua tiếp hay là đủ 2$ lại mua luôn đó ạ. :|
E hơi ngu phần này. :|

Ý mình là chẳng hạn có 10$ mua rồi.. xong đợi tầm 10$ trong re-purchase hãng mua tiếp hay là đủ 2$ lại mua luôn đó ạ. :|
E hơi ngu phần này. :|
tùy c
Mình thì cứ đủ 2$ là mua lun ^^

tùy c
Mình thì cứ đủ 2$ là mua lun ^^
:D tại mình thấy khi mua thử 2$ thì tiền tăng chậm hơn khi mình mua nhiều.. :|
Giả sử.. MÌnh mua 13 gói thì sau một ngày mình đủ minpay
Nhưng nếu mình mua 13 gói riêng lẻ thì sau một ngày mình chỉ đủ tầm ~ 2$.
Mình băn khoăn chỗ đó ạ :D Mình đang đợi tới 12h đêm nay xem 1 gói nó tăng tới bao nhiêu đã ạ

:D tại mình thấy khi mua thử 2$ thì tiền tăng chậm hơn khi mình mua nhiều.. :|
Giả sử.. MÌnh mua 13 gói thì sau một ngày mình đủ minpay
Nhưng nếu mình mua 13 gói riêng lẻ thì sau một ngày mình chỉ đủ tầm ~ 2$.
Mình băn khoăn chỗ đó ạ :D Mình đang đợi tới 12h đêm nay xem 1 gói nó tăng tới bao nhiêu đã ạ

bác lo quá cứ có tiền thì đem về - tiền nào đem về k đc thì cứ tái đầu tư ... cứ cho là nó trả nhiều hơn hay ít hơn thì tỷ lệ cũng là 60 - 40 !!!

Nghĩ nhiều mệt để time kiếm site khác đầu tư tiếp ^^ :D:D:D:D:D:D

bác lo quá cứ có tiền thì đem về - tiền nào đem về k đc thì cứ tái đầu tư ... cứ cho là nó trả nhiều hơn hay ít hơn thì tỷ lệ cũng là 60 - 40 !!!

Nghĩ nhiều mệt để time kiếm site khác đầu tư tiếp ^^ :D:D:D:D:D:D
Hê hê. chỗ main balance thì e đủ là rút rồi
.. Ý e là chỗ re-purchase balance đó ạ.

Kiểu đánh nhỏ lẻ thì dù số lượng ad-pack = 10 nhưng mà là 1+1 +.. = 10
thì không = mua 10 cái một á... :
...

Mà một cía một thì được 0.17/day/1 ad-pack... Giả sử e dep 15 cái thì được tầm 0.25/day/ 1 ad-pack

...

Mà một cía một thì được 0.17/day/1 ad-pack... Giả sử e dep 15 cái thì được tầm 0.25/day/ 1 ad-pack

Có đủ 2$ thì mua liền => Thêm lãi cứ thế đem tiền về ... ngày càng tăng
Đợi gom mua 1 lần => Lãi nhiều hơn ( đồng ý với bạn )

Nhưng đối với các site này bạn đừng nên chờ đợi 1 cái gì - cứ có tiền là bem bem vào vì mình chẳng biết khi nào nó đóng cửa có khi bạn đang chờ gom mua 1 lúc thì site đã sập =))

Và mọi thứ đều do bạn - Tiền là của bạn thích làm gì với nó thì làm :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

...

mấy icon voz này viết thế nào đó bác

Có đủ 2$ thì mua liền => Thêm lãi cứ thế đem tiền về ... ngày càng tăng
Đợi gom mua 1 lần => Lãi nhiều hơn ( đồng ý với bạn )

Nhưng đối với các site này bạn đừng nên chờ đợi 1 cái gì - cứ có tiền là bem bem vào vì mình chẳng biết khi nào nó đóng cửa có khi bạn đang chờ gom mua 1 lúc thì site đã sập =))

Và mọi thứ đều do bạn - Tiền là của bạn thích làm gì với nó thì làm :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Cám ơn bác đã có lời khuyên ạ. :) e mới bước vào cái mảng này.. nên còn gà mờ

Hello,

Because of the amount of the transactions we have been receiving, Paypal put a restriction on our account today, to again verify our business. We have sent all the documentation they asked today. We hope they finish with the verification soon.
In the mean while, we can not send paypal funds. So for this reason, we have decided to also stop adding funds from all processors, and of course the withdrawals too, until Paypal get this done.

We are sure that, there are some desperate members which will go ahead and open a dispute, but Paypal has guaranteed us that they will not issue any refund because members purchased Digital Nature Products, which is not refundable, specially when our account is restricted for verification like now. If anyone prefer not to wait and open any dispute, we will permanently block the account PLUS no refund will be issued. So your money will be lost.

For those who decide to stick with us, just let paypal finish with the verification so we can come back to normal very soon.

So please relax, and we will notify you when its all good again. Hopefully within a couple of days.

For now, you can use your available balance to purchase more positions and PTC packs, but no earnings will be added to your positions until everything comes back to normal.

Thank you
Regards,
AdSurePays Team

Account hiện tại của nó là personal.. phát sinh nhiều trans thì paypal yêu cầu veri business ...

Các thím cứ cuống =)) nó k xong thì đúng là bán cam thật =)) LOL

chắc là k sao đâu :)) Chứng minh công ty là ra mà !!! Với kiểu trả tiền đó thì mình nghĩ sẽ gỡ đc với PP thôi các bác đừng cuốn

Còn nếu k thì mình mất $8 :(( chưa kịp hồi òa òa òa ...

Có ai đánh giá giùm site Advertzer hem hyhy !!!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom