Đầu tư nhanh lấy lãi khủng với Adsurepays

Update 11/3: Các bạn mở dispute Adsurepays để lấy lại tiền nhé :) Nếu không biết làm thì tối 11/3 mình sẽ online để giúp bạn
Thanks ^^
Cho tham gia dis với nhé, vứt vào mấy chục chưa thu đc tí lãi nào =((

mình lỡ dại đầu tư perfect money rồi :(

Update 11/3: Các bạn mở dispute Adsurepays để lấy lại tiền nhé :) Nếu không biết làm thì tối 11/3 mình sẽ online để giúp bạn
Thanks ^^
từ từ đi bạn ơi :confused: chờ đủ 7 ngày đi bác,bên e cũng dis mà nhưng đủ 7 ngày mới dis

If we contact you for more information, please respond within the
timeframe. If you do not respond within the timeframe, the case may be
closed and decided in the seller's favor.

Moi open rồi ! dợt kết quả xem sao :D

từ từ đi bạn ơi :confused: chờ đủ 7 ngày đi bác,bên e cũng dis mà nhưng đủ 7 ngày mới dis

Sao ko dis luôn c ?

If we contact you for more information, please respond within the
timeframe. If you do not respond within the timeframe, the case may be
closed and decided in the seller's favor.

Moi open rồi ! dợt kết quả xem sao :D

Ở đâu vậy c?

Sao ko dis luôn c ?

Ở đâu vậy c?
chờ thời gian từ phía paypal đằng nào nó cũng limit,thời gian tranh chấp là 180 ngày xem thằng admin có thể gỡ đc paypal k đã,giờ đùng cái mấy ông việt nam dis với số lượng nhỏ,nó kiếm mẹ 1 nick paypal pay cái thì tự dưng các ông bị ban oan à ,đã thế paypal nó còn blacklist VN luôn thì mệt chờ trên fb nó dis tập thể thì dis cùng luôn đỡ phải giải thích nhiều :D

lại scam hả mấy bác :D, hôm bữa cũng ham hố mua 1 gói

chờ thời gian từ phía paypal đằng nào nó cũng limit,thời gian tranh chấp là 180 ngày xem thằng admin có thể gỡ đc paypal k đã,giờ đùng cái mấy ông việt nam dis với số lượng nhỏ,nó kiếm mẹ 1 nick paypal pay cái thì tự dưng các ông bị ban oan à ,đã thế paypal nó còn blacklist VN luôn thì mệt chờ trên fb nó dis tập thể thì dis cùng luôn đỡ phải giải thích nhiều :D
chờ gì nữa ! :D scam chắc rồi ! nó gỡ cung chả pay đậu

thớt dis giúp mình => thua => mất tiền :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom