Đầu tư nhận lãi từ 2 -> 7% 1 tháng không rủi ro

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện nay mình đang sử dụng Neteller và thấy nó cực hay nhưng diễn đàn mình ít người sử dụng, vì vậy mình share bài viết này mong là sau này sẽ có nhiều người dùng Neteller hơn để tiện cho việc mua bán

Một số bạn sử dụng Neteller thường xuyên có thể đã biết điểm thường Point khi sử dụng Neteller để nạp và rút tiền từ các merchant

Mỗi khi bạn nạp hoặc rút tiền từ merchant của Neteller, bạn sẽ được cộng Point tương ứng với số tiền bạn nạp. Ví dụ bạn nạp 1000$ thì sẽ được 1000 point

Khi lên Platinum Vip ở Neteller bạn sẽ được thêm 25% nghĩa là 1000 Point thành 1250 Point
Khi lên Diamond Vip bạn sẽ được thêm 50% nghĩa là 1000 Point thành 1500 Point

Và điểm Point này bạn sẽ được đổi lại thành tiền, như bảng dưới đây

Nếu tính ở mốc 2tr Point đổi được 1500$ nghĩa là để được 1$ bạn cần 1333 Point tương đương 1333$. Nếu mỗi ngày bạn nạp vào merchant 1333$ thì bạn sẽ có 1$ 1 ngày -> 30$ 1 tháng => 30/1333 * 100% = 2.25% / tháng

Như vậy nếu bạn đầu tư mỗi ngày nạp 1333$ thì 1 tháng bạn sẽ được thêm 30$ = 2.25%

Đồng thời nếu bạn rút ra 1333$ trong ngày hôm đó thì bạn sẽ được x2 số point -> bạn sẽ được 4.5% 1 tháng

Như vậy nếu hàng ngày bạn cứ nạp vào 1333$ xong rút ra 1333$, cứ thế, thì bạn sẽ kiếm được 4.5% 1 tháng

Chưa kể nếu bạn lên Diamond thì bạn sẽ được 6.75% 1 tháng

Và nếu 1 ngày bạn nạp rút 2 lần thì bạn sẽ được x2 lên là 13.5% 1 tháng

Hoàn toàn không rủi ro, không sợ chôn vốn, thích rút tiền về bất cứ lúc nào, không lo scam.

Lợi ích quá lớn nếu bạn nào hay nạp và rút tiền qua merchant so với sử dụng các loại tiền khác

Đây là số point mình nhận được từ Neteller tuần qua

Đây là acc Neteller Euro của mình, nên tiền đổi từ Euro sang USD hơi bị lẻ

Do mới biết Neteller thời gian gần đây nên mới chỉ kịp lên Gold Vip, mục tiêu sang năm là Diamond :D

có 1 vấn đề các bạn phải suy nghĩ thật kĩ khi chơi trò này là hầu hết các site đều bắt rollover 1x lần tiền deposit, cá biệt có thằng 3x để chống các bác chơi trò này với nó, nó có quyền lock account các bác khi nó phát hiện các bác chơi trò này, thằng marathonbet là 1 ví dụ , nó sẽ canh bác deposit nhiều vào lock account rồi trừ cái phí processing rồi trả số còn lại cho mình. Những thằng lớn uy tín thì không được point

"Excludes Money Transfer transactions and transactions involving the following merchants: SBOBET, Matchbook, William Hill, PokerStars, FullTilt, FXpro, Be365, VCreditos, Marathonbet, Betfair, Exness, 888.com and all brands operated by Cassava Enterprises and Betclic Everest."

Mình từng chơi trò này và từng bị rồi và khuyên anh em là chỉ phí thời gian vì lợi nhuận không bao nhiêu so với vốn, thời gian và rủi ro khi chơi kiểu này, tệ hơn nữa merchant nó phát hiện lock account hàng loạt chết chùm cả những bạn không chơi .

Nguyên tắc của kiểu này là phải deposit vào merchant 1 số tiền lớn vào merchant --> merchant phải trả phí processing cho neteller --> neteller trích % nhỏ xíu thưởng cho bạn --> bạn gây thiệt hại cho merchant 1 cách không trung thực --> merchant nó lock account bạn vì nó có quyền (rules and term thằng nào cũng đề cập tới vấn đề đó) .

Last edited:
Móa , cứ động đến VN là lại sợ , êm dốt toán , vd nạp 40 củ rút ra nạp vào thì sẽ lãi bao nhiêu % / tháng
Nạp và rút qua kênh nào ?

Fee nạp rút thi sao bạn

Quên ko dặn trong topic là cái này ko phải ai cũng làm được mà chỉ những ai dùng neteller để nạp rút qua merchant mới được nhé, vd những người chơi bet, poker, forex và affiliate

Và các merchant lớn hầu hết đều ko tính phí nạp rút. Nhưng bạn sẽ phải làm một số thứ để được rút. Cái đó ai dùng sẽ tự biết thôi

thế không tính fee rút à chủ thớt:eek:

Neteller ko tính phí nạp rút cậu nhé, VD mọi khi mình dùng WMZ mất 0.8% mỗi lần nạp hoặc rút thì neteller free, không những thế còn được + point

sút lên cho anh em tham khảo

bro làm thêm 1 bài hướng dẫn cụ thể hơn đc ko ạ

merchant là gì vậy bác bác giải thích được không :D

Em chơi Poker với Forex cứ nạp rồi rút là được ah bác , làm sao để lên được platinum vậy bác

Đúng rồi cậu. Để lên được platinum thì phải transfer tới merchant 500k$ trong 1 năm

Mình hiểu nôm na là nạp vào các merchant( tài khoản của các trang forex, poker..) xong lại rút ra trong ngày, hôm sau lại tiếp tục như vậy. Số tiền đấy chỉ nạp vào site rồi rút ra để ăn point thưởng từ thằng Net và tích lũy volume transferred để up level cho acc Net. cày lên đc diamond phải nạp và rút $2,000,000 USD :D

merchant là gì vậy bác bác giải thích được không :D

Vd như này, mình trước đây chơi poker hay nạp bằng WMZ. Mỗi lần nạp mình lại mất 0.8% phí của WMZ. Bây giờ mình ko dùng WMZ nữa mà mình dùng Neteller, thì mỗi lần nạp ko những ko mất phí mà mình còn được + Point, nếu mình nạp 2000$ thì mình được cộng 2000 Point, sau đó mình chơi một số game rồi lại rút ra thì mình lại được + 2000 Point nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back