Đầu tư kiếm tiền bitcoin với Hashocean

duahau210

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Hashocean là công ty cho thuê máy đào bitcoin online ở USA để làm tăng lợi nhuận hàng tháng cho bạn. công ty thành lập từ 2012 đến nay 4 năm và có nhiều uy tín trong công đồng bitcoin.
Bitcoin là tiền ảo? đúng, nhưng nó có giá trị như tiền thật được đào từ công nghệ máy tính như CPU và GPU và nó có thể đổi ra tiền thật.
Đăng ký ở đây: Link
Sau khi đăng ký xong bạn click hoạt email
vào login vào my account nó sẽ tăng 15 kh/s xài thử
Lợi nhuận trung bình là 1% mỗi ngày. bạn không cần làm gì ngoài đầu tư hưỡng % mỗi ngày thôi.
Site hay ở chổ khi đạt min pay thì nó tự động pay bitcoin về ví luôn.
Mỗi ngày bạn vào transactions để xem mỗi ngày đào được bao nhiêu bitcoin
gói 20KH/s giá là: 6,20$ tương đương 0,014 BTC (bạn nào có nhiều btc thì hãy chơi nhé vì đến 0,014 mới cho mua gói 20KH/S, bạn yên tâm đầu tư sẽ có lời, lấy vốn lại rất nhanh)
khi bạn nâng cấp lên thì nguồn BTC khai thác hàng ngày của bạn sẽ tăng lên: là 0,00025200 BTC/ngày (mà bạn không cần làm gì cả)
ngoài ra còn nhiều gói khác như: 700KH/S, 1400KH/S ...( riêng mình, mình chơi chian nhỏ ra tại mình cũng có ít vốn, tháng này mình mua 20KH/s tháng sau mình mua thêm 20KH/s nữa để khai thác, bạn tích các nhiều KH/s thì giá trị khai thác BTC của bạn sẽ ngày càng cao, bạn yên tâm là không bị lừa đảo hoặc bị mất mát gì đâu nhé)
mình nói tới đây thôi, khi nào bạn đăng kí xong không hiểu chỗ nào thì inbox lại lời nhắn cho mình, mình sẽ trả lời (đây là site khai thác BTC cực kì uy tín) Lưu ý: pay của site này là 0,005 BTC trong vòng 12 giờ
Với site này sau khi bạn đăng kí xong sẽ được miễn phí 15KH/s tuong duong 0,00010156 BTC/ngay (bạn không cần làm gì cả) tuy nhiên bạn cần đầu tư để có thể nâng cấp điện (hash) của mình lên (lưu ý: sau khoảng 30 ngày bạn không nâng cấp lên gói 20KH/S thì gói khai thác miễn phí 15KH/S của bạn sẽ tạm ngừng hoạt động)

Sau đây là mình hướng dẫn cách mua KH/S như sau:
Bước 1: click chọn vào Buy như ở hình :

Bước 2: điền vào số KH/S mình cần mua, sau đó tới bước 3 là click chọn vào Get the payment address để lấy địa chỉ bitcoin của site để chuyển số bitcoin cần chuyển:

Bước 4: Sau khi click chọn vào Get the payment address sẽ xuất hiện địa chỉ bitcoin ở đấy "như hình ví dụ ở dưới" sau đó chúng ta copy địa chỉ bitcoin đó và gửi kèm theo số bitcoin tương ứng vào địa chỉ bitcoin đó là xong, Chỉ việc chờ vài xác nhận khoản vài giờ là hoàn tất việc mua KH/S.

Còn đây là proof chính chủ của mình:

Chúc tất cả mọi người kiếm được thật nhiều satoshi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom