Đầu tư đầy nguy hiểm - Bustabit.com - Chiến đấu là phải có chiến thuật !

mỡ đó mà húp :D , thớt nó set auto play , cash out 1.04x chứ tut mẹ gì . nhưng nói trước ăn ko được nhiều đâu, thua thì có thể kha khá đấy :D

chiến chung là sao thớt! dep tiền đưa thớt rồi đợi lãi hả ??
???? Hả... hok phải đâu , cậu tạo tài khoản ùi dep vo trong đó, ùi có lời thì mình mới nhận 20% , chiến chung là khi nào mình nói "Nhấn" cái là lấy chuột nhấn banh cái máy là sẽ win ! :p

mỡ đó mà húp :D , thớt nó set auto play , cash out 1.04x chứ tut mẹ gì . nhưng nói trước ăn ko được nhiều đâu, thua thì có thể kha khá đấy :D
??????????? Vãi cả nhìn ảnh ? :eek:

nếu trang mà scam thì đi họp cả nút ! Đầu tư cái này quá mạo hiểm chơi mấy trang đầu tư còn sớm hơn , chưa kể thua lúc nào không hay mạo hiểm mạo hiểm

nếu trang mà scam thì đi họp cả nút ! Đầu tư cái này quá mạo hiểm chơi mấy trang đầu tư còn sớm hơn , chưa kể thua lúc nào không hay mạo hiểm mạo hiểm
Stats của trang này là 49btc , mình ko nghỉ là nó sẽ scam đâu ? Mở ra giàu như vậy mà scam là gì nửa

thử theo thớt 1 lần
Theo mình.... :p Cảm ơn ủng hộ, tạo tài khoản và dep, sau đó tìm hiểu qua cách chơi , dùm 1-10 bit chơi thui để cho biết ùi pm mình nha !

cái hinh thức này trước chơi rùi, site mới ra ăn nhiều ak

???? Hả... hok phải đâu , cậu tạo tài khoản ùi dep vo trong đó, ùi có lời thì mình mới nhận 20% , chiến chung là khi nào mình nói "Nhấn" cái là lấy chuột nhấn banh cái máy là sẽ win ! :p
tối thiểu rút là 200...là nhiêu $ thớt, e ms chơi nên không rành

t
tối thiểu rút là 200...là nhiêu $ thớt, e ms chơi nên không rành
Toi thiểu 200 là 200 bít , tức là 200.000 satoshi, quy ra tiền VND thì là gần 1k VND

éo có btc sao chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back