• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đầu tư 5.5$ nhận 14$ và 2$bonus

đỵt cheat nhanh v~ thôi thánh đùng cheat nữa cho người ta làm ăn :D:D:D:D

đỵt cheat nhanh v~ thôi thánh đùng cheat nữa cho người ta làm ăn :D:D:D:D
nghỉ cách đây chục ngày rồi đợi fiverr về xiền thôi :)) 14$ đều ở cột confirm hết rồi đợi đủ ngày nhảy cội payable là triền chiêu thôi :))

nghỉ cách đây chục ngày rồi đợi fiverr về xiền thôi :)) 14$ đều ở cột confirm hết rồi đợi đủ ngày nhảy cội payable là triền chiêu thôi :))
chắc do bác cheat kinh quá nên giờ nó thắt chặt thằng fiverr lại rồi 7 ngày mới xác nhận :oops::oops::oops:

tội lỗi tội lỗi :D :D
thôi chúc bác sớm ngày rút thành công rồi post lên nhiều proof cho em kiếm tý ref bác rảnh vào cmt up topic giùm em nữa nhé :p:p:p

thôi chúc bác sớm ngày rút thành công rồi post lên nhiều proof cho em kiếm tý ref bác rảnh vào cmt up topic giùm em nữa nhé :p:p:p
ừm sẽ up topic cho thớt kèm proof cho ae có động lực chịch :))

Vừa older xong

Đợi 7 ngày là được confirm rồi 20-30day là payable sau đó rút hả bạn?

nhìn lại nik face em đi em đẹp zai hơn bác kia nhá :eek::eek::eek::eek:

thôi k tuyển ref nữa giải quyết người chưa nhận dc cashback tháng này ai k nhận dc thì chờ nếu quá 7 ngày thì pm facbook cho em nhé

ai đã qua 7 ngày mà chưa dc $ thì pm em nhá 5 ngày thôi cũng pm em k là mất tiền lại mất quyền

hú bác nào mới dep đến ngày 7 mà chưa nhận dc $ thì pm em nhé

tiếp tục tuyển ref tháng 9

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom