Đầu tư 5.5$ nhận 14$ và 2$bonus

đkm *** hiểu cái mô tê gì luôn 1 loạt đơn hàng bị hủy bỏ tiền trong top thì bị giảm vcler

đợi em đi hỏi support đã các bác lo vcler

kiểu này chắc thằng fiverr nó trả lại $ mua hàng cho ace nên nó để cho ace 5$ trong topcashback quá thế là hết event :oops::oops::oops::oops:

ê 5 ngày rổi ko thấy tiền pm thím đê , ko mất quyền + mất tiền :eek::eek::eek:
bác ơi từ từ đi bác giờ bên đó đang loạn cmn vì vụ fiverr nó tự nhiên cancelled hàng hóa và giảm $ event

đù má.nó cancel đơn đặt hàng của mình rồi. giờ mua lại có được không hả bác
kệ mẹ nó đi bác vào trong topcashback kiểm tra tiền đi k bị làm sao thì đýt quan tâm

Chủ thớt cho mình hỏi nó trả lại tiền thì lại phải đợi 2 tuần nữa hả?
k phải nhé nó trả thì kệ nó còn topcashback khi nào paid thì tính từ lúc có tiền trong topcashback +hơn 20 day

ơ thế quái nào phần dashboard của mình.. sáng nay kiểm tra có 14$ đang ở giai đoạn confirmed .. xong tối nay vừa nhận được cái thư nữa của bon topcashback kiểu đại loại đã xác nhận là mình có mua hàng trên fiverr ( vì mình có inbox hỏi bọn sp của chúng nó vì mình ko nhận được tiền cashback sau 2 tuần mua hàng ).... xong vào dashboard kiểm tra lại bh chỉ còn có 5$ ở phần confirmed là sao nhể ?
vào đây làm cái ticked nhé bác (www.topcashback.com/help/54

7 ngày cũng dc chả sao nhưng tại thím kiu 5 ngày cũng pm ko mất tiền , mất quyền lên mình pm thôi :oops::oops:
thì giờ là 7 ngày đi bác chứ 5 ngày chưa ns lên điều gì có hỏi thằng support nó cũng kêu là 7 ngày nhé em :D:D:D

thím nó mới gởi mail cho mình như thế này neh

cái này là sao vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom