Event đầu năm bị cam ở PTCEVO - sent tiền bồi thường cho men ref đã active

Status
Not open for further replies.

hoaitucdc

Verified
Reactions
239
MR
0.295
Facebook
Follow me on Facebook
Nhờ mod close topic. thanks
thanks các bạn đã ủng hộ và chia sẻ rui ro (vì có nhiều men vẫn chưa báo danh nhận 0.5$ tiền bồi thường)
đã sent tiền cho các bạn báo danh rùi nhé

topic nói site PTC evo cam: https://mmo4me.com/threads/that-su-so-admin-vietnam-ptcevo-com.224774/#post-4262591

Last edited:
Có chơi có chịu. dù gì em cũng đã đăng ký chơi nên đã chấp nhận rủi ro, đây là điều cả anh và mọi người đều không muốn, dù gì em cũng đã nhận 50% từ anh rồi, thôi thì mỗi người chịu 50% vậy. em không báo danh . mọi người cùng ăn cam đầu năm âu cũng là 1 kinh nghiệm cho năm mới . :D

Dù gì thì thớt cũng tin tưởng ứng trưóc cho mọi người như vậy là tốt rồi. Mỗi người 50% là ok. Up vì tinh thần của thớt

Đậu xanh nó, đọc cái đoạn giới thiệu:
Unline PaidVerts, where you play programmed games which give you less winning percentage
Mình cứ thắc mắc Unline là cái m* gì, giờ mới nghĩ ra là Unlike, ngữ pháp như *beep*
Tiếc là mình cũng đã hiến cho nó 1$ :(

mình up dùm thớt, đã ref và hóng tình hình, nhận được 0.5$ ứng của thớt là cảm thấy rất vui rồi. :) nên không cần thớt refund đâu, hihi. Sau này có site mới chắc chắn sẽ ref ủng hộ ;)

Cái này là sự cố bất khả kháng thôi, thiết nghỉ ai muốn nhận lại thì bao danh trong toppic này thì thớt hẵn gửi lại. Mình nghĩ đa phần đều thông cảm cho thớt :(
mình U8204346, thới khỏi gửi lại cũng dc :p

đã lâu ko chơi ptc, nhưng bác trực vẫn uy tín nhỉ, chúc năm mới bác làm ăn thành công hơn hẳn năm cũ nhóe :D

các ment ref đã nhận 0.5$ mình ứng tiền chup hình sent tiền vô site active mình sẽ sent lại cho bạn tiếp 0.5$ còn lại nhé
tối mai mình tổng kết và sent tiền cho ea. thanks anh em đã tin tuỏng và ủng hộ mình. :)
mình biết đối với ae mmo lâu năm 1$ active ko đáng gì nhưng đối với newbie mới vô nghê là chuyện khó nhọc
thui thì làm cái event bồi thường cho ae zậy
topic nói site PTC evo cam: https://mmo4me.com/threads/that-su-so-admin-vietnam-ptcevo-com.224774/#post-4262591
^^
Cố gắng soi kỹ site trước khi tuyển ref nha cậu ^^

ID: cmaster91
PM: U4032292 (chưa nhận rbc 0.5$ )

Attachments

4.6 KB · Views: 52
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,497