• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Đấu giá máy đào Bitcoin 650GH/s - Đào được 0.46 BTC/ngày

Status
Not open for further replies.
Chung ý kiến..... để anh em biết đầu tư làm 1 cái tùy túi tiền ko mua noi em 650 thi cũng 200 300 ^^
nói như bạn thì đầu tư 1 dàn VGA cũng đc mà dễ bảo hành nữa vì hàng công suất cao này mình nghĩ toàn phải ship từ US về thôi

giờ được 0,46BTC thì cũng bá nhỉ

bác thread này công nhận là cao nhân chịu chơi thật, con này phải trên trăm trai :) bác cũng máu thật, ai muốn chơi em này thì tầm 2 tháng lấy vốn thôi .
Nhưng mà chẳng đú chơi Nguyên cục thế :( cứ tàn tàn VGA mà cày từ từ cho chắc
Nghĩ sao 2 tháng vậy bác ?? 0.46 BTC/1 ngày x30 = 13.8BTC . Giá mới cập nhập lúc 19h40 là 866/1BTC thì bác tự tính xem bao lâu lấy vốn nha :)

Ước gì có con máy này để đào 1 tuần kiếm ít tiền về quê ăn tết :p

hầu như ai cũng có thắc mắc "ngon vậy sao ko để xài mà phải bán" --> quá ẩn khúc, có dư tiền mình cũng ko chắc dám mua

:p đa số mấy bác hàng khủng như thế này toàn các thím voz kô hà

:D
cái thời kô biết cái mmo là gì thì voz đã dùng card đào bitcoin được rồi

hầu như ai cũng có thắc mắc "ngon vậy sao ko để xài mà phải bán" --> quá ẩn khúc, có dư tiền mình cũng ko chắc dám mua
Vậy theo bạn thì tại sao các cty bán miner như butterflylab hay knc lại bán mà nó ko tự đào đi? Có thiếu tiền mình cũng ko bán cho bạn đâu, yên tâm hen.

Vậy theo bạn thì tại sao các cty bán miner như butterflylab hay knc lại bán mà nó ko tự đào đi? Có thiếu tiền mình cũng ko bán cho bạn đâu, yên tâm hen.
:D bác chủ thớt bán chi cho nhọc công, cứ cắm điện quăng vào 1 góc . Mỗi tháng chịu ít tiền điện có đáng là bao. tầm 1 năm sau dọn nhà thì mới nhớ cái máy đang cày, lúc đó 1 bit chắc cũng cỡ 100k$:D, thì bác thành tỉ phú rồi còn giề?

Nhìn dàn máy dã man con ngan thật :D

E còn chưa biết chạy như nào để được bitcoin, vào hóng, Pro nào chỉ e cách chạy phát để còn đầu tư mấy e ram 512 chip pen 4 chạy nào.

bác thớt giống ở nc ngoài nhỉ,

Giao dịch trực tiếp nhận tiền và lấy máy luôn nhé.
=> ở hcm hay hn vậy

bạn nói cứ như thằng chuyên laptop tại sao lại kinh doanh laptop vậy. Nó là chuyên làm những thứ như thế và mục đích ngay từ đầu là nó sản xuất và bán ra lấy lời. Nếu như bạn là ng sản xuất cái máy và bán hàng loạt cho ng dùng thì ko có gì phàn nàn.

Đằng này bạn là ng mua lại từ nó và mục đích ng mua là thường để xài, để làm sinh lợi nhuận (với MMO), Còn nếu bạn mua đi bán lại để ăn % chệnh lệch kiếm lời thì phải có mức giá cho thấy cái lời.

Trong khi đó bạn lại đấu giá mức đầu là 0.1 trong khi lại ghi ngày cắm dc 0.46, thế giờ chỉ 1ng mua duy nhất với cái giá 0.1 bạn có bán ko ? Nếu mà đồng ý bán mà bạn vẫn lời vậy cái giá trị thực của cái máy nó là bao nhiêu ? và ngày cắm dc 0.46BTC thế đưa ra đúng hay sai ? Nếu bán ra bạn lỗ thế ko lẽ có thằng ngu đến mức thấy lỗ trước mắt mà vẫn mún bán trong khi cày thì lại lời gấp 4 lần ?

Nghe cứ như chuyện hài, tui mới mua cái máy in tiền, nhưng nhìn nó xấu xấu nên tui mún bán nó. Trừ khi cái máy in tiền nó có vấn đề hoặc nó in ra loại tiền mà sắp tới ko ai xài nữa

---> mục đích đấu giá và bán ở đây là gì ?

Last edited:
BTC mới tụt ~50%, khổ khối bác :D

mình nghĩ con này chạy bị lỗi gì cho nên thớt muốn tiễn em nó đi

BTC sắp scam rồi, sell máy gấp là dúng, TQ nó cấm BTC, giờ chỉ còn dợi USA nó cấm nữa là xong, sụp luôn. lúc dó sell ko biết ai xúc ko.
Anh e xả hết code đi cho nhanh, chứ nó sập giốngLR thì .....................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom