• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Đặt quảng cáo kiếm tiền trên web dựa trên tracffic

lazy ssh toạch rồi à ae, lâu lâu vào tìm thử topic để mua cai mà chả thấy đâu luôn ^^
Bạn ấy kiếm được nhìu tiền lắm rùi nên bận ngồi đếm tiền ko có thời gian online. Hehehe

Share cái proof của tháng 7 cho anh em xem. Tháng này được nhìu nhất. Và chúc mừng 1 bạn đã ref của tớ tháng này cũng đc trên 10$

Anh em qua site http://atsurf.vn chiến thử loại này nhé, hệ thống đi vào hoạt động rất mong anh em ủng hộ

chơi
tracffic từ các site dc k ?
Cái này mọi người view cho nhau, nói chung các bạn chơi các thể loại ở trên site được như youtube, adfly , blog, website nói chung cái gì liên quan đến lượt view

Tớ cũng đang cố cày một e blogspot tiếng anh, làm nhiều từ khóa, thử vài hôm thì hiện tại có tầm 50 virew..... nên cố gắng học Seo thật tốt, kiếm traffic thực thì luôn ổn định.... giờ chưa hy vọng nhiều nhưng sẽ cố 1000 view để treo thằng cpx24...

Bạn edit bài viết cho mấy bạn đỡ hỏi, Vd: Cần 1000 virew ngoài thailand china , cần biêt chèn code blogspot, cần biết seo.... n

@haivlnewbie Muốn được tầm đó thì làm cái blogpsot, làm site tiếng anh, đọc mấy bài Seo......(như tớ đang đọc và thực hành)... lúc đó vào xem view 1 ngày khoảng bao nhiêu, từ đâu, nếu ngoài thailand, china (vì các trang này ko tính ip từ nước này)... xong thì treo banner hoặc popup (mất lượt truy cập)

@haivlnewbie Muốn được tầm đó thì làm cái blogpsot, làm site tiếng anh, đọc mấy bài Seo......(như tớ đang đọc và thực hành)... lúc đó vào xem view 1 ngày khoảng bao nhiêu, từ đâu, nếu ngoài thailand, china (vì các trang này ko tính ip từ nước này)... xong thì treo banner hoặc popup (mất lượt truy cập)
trước cũng tìm hiểu seo nhưng lên top 2,3,4 hơi khó :D nếu lên được thì ăn đủ :D vì seo lâu mà cần thời gian chăm chút mình lại không có time với cả k có ý định theo seo nên bỏ :D nếu thím có cách ví dụ seo nào dễ hiểu từ a->z chi tiết thì pm cho mình xin. trên google cũng có làm y hệt mà chả thấy có mặt ở top 10 :D

thớt cho mình hỏi chút , ở cột Impressions mình có 925 mà muc poin và $ không có gì là sao vậy ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom