Đặt được hosted adsense lên bất cứ site nào, domain nào

inet

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
kakakaka, vui quá các bác ơi, mới mua được cái trick của 1 bác bên ddth.com, giờ cứ hosted acc mà xài, đặt lên site nào cũng đc, cần gì acc contnet nữa. CTR lại tăng mạnh. Kiểu này các bác bán acc content đói tới nơi rồi. Giờ GA tiêu acc nào ta lại lập acc mới rút kinh nghiệm chơi tiếp. GA VN có con đường sáng rồi. ;)

500k à, rãnh dữ :))

hehe, còn hơn là đi mua acc content mà CTR lại thấp hơn, có trick rồi thì cứ lập acc hosted chơi thôi, em lập đc cả tá acc rồi LOL

người ta đã mua thì thôi người ta giữ xin xỏ chi mệt, cá nhân mình nỏ cần và nghĩ chả người nào cần cái tips này làm gì :)

kakakaka, vui quá các bác ơi, mới mua được cái trick của 1 bác bên ddth.com, giờ cứ hosted acc mà xài, đặt lên site nào cũng đc, cần gì acc contnet nữa. CTR lại tăng mạnh. Kiểu này các bác bán acc content đói tới nơi rồi. Giờ GA tiêu acc nào ta lại lập acc mới rút kinh nghiệm chơi tiếp. GA VN có con đường sáng rồi. ;)
Có lẽ mục đích của bác là KHOE HÀNG rồi :D Nếu k thì ... PM Inbox cho e nhé ^^

Share bí quyết cho mềnh với nào :D mình cũng biết 1 cách :))
Bác share cho e với nhé :D Thanks bác trước
Bác nào cần thì pm mình sell,giá rẻ vì tut mình cũng đi mua cua tụi tây
Bác cũng bán nữa ạ. Giá bao nhiêu, public giá lên cho mọi người tham khảo đi ạ :D

GA Viet sắp nát rồi. Đợi Gồ nó bỏ GA ở VN thì lúc đó mới biết giá trị của em nó.

Trick, Tip chỉ là những hướng dẫn mang tính chất "lách luật", rồi cũng sẽ bị Gồ nó phát rồi cho ra đảo luôn.

Xin hỏi là đã có pro nào nhận được tiền GA gửi về từ Trick đó chưa, theo mình nghĩ, chưa kịp nhận tiền thì đã bị BAN rồi, lúc đó ngồi than thở mất công mất sức thì bị Gồ nó cho ăn Gà thối.

GA Viet sắp nát rồi. Đợi Gồ nó bỏ GA ở VN thì lúc đó mới biết giá trị của em nó.

Trick, Tip chỉ là những hướng dẫn mang tính chất "lách luật", rồi cũng sẽ bị Gồ nó phát rồi cho ra đảo luôn.

Xin hỏi là đã có pro nào nhận được tiền GA gửi về từ Trick đó chưa, theo mình nghĩ, chưa kịp nhận tiền thì đã bị BAN rồi, lúc đó ngồi than thở mất công mất sức thì bị Gồ nó cho ăn Gà thối.
Chuẩn cmnr

Announcements

Forum statistics

Threads
420,069
172,131
Latest member
Linkiwinbiz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week