Waiting for Answer darkcodemp4 ([email protected] ) vào trả lời giúp mình

118100 zippcoin của mình cũng bị nó lấy, mật khẩu mình có chữ hoa, chữ thường và số:(

khả năng là scan pass đó, gmail mình hn cũng có đứa vô nè, có tn về đt gửi mã :v nhưng chắc nó *** vô đc đâu , còn acc khác thì toàn đánh linh tinh rồi sài robofrom , đến mình còn *** nhớ pass thì thánh họ nó cũng *** scan đc =))

thằng nào có khả năng cài đc keylog vào máy mình mình gọi bằng cụ. có scan pass thì scan thôi
Ngông cuồng

thằng nào có khả năng cài đc keylog vào máy mình mình gọi bằng cụ. có scan pass thì scan thôi
đừng thách cậu à, mình mà cũng bị tụi nó hack kiểu gì mà mất mấy acc PP rồi đó. Mà không hiểu 1 điều nữa là PP limit 180 ngày mà con dog đó vẫn rút được tiền về VN mới sợ chứ :mad:

mất pass là gì anh em dùng email đó đăng ký nhiều site..blog ..forum ...

nó scan pass ra thôi , sau đó login vào check mà, anh em nên chú ý cách dùng pass nhé ( pass email info email ko nên để cùng với info với cac site reg )

với tôi đó thằng nào scan hay lấy đc pass nhé..kkkkkkkkkkkkkkk

hôm nay đang ăn cơm tự nhiên có tin nhắn mã code google báo về :(( k biết đứa nào ma biết dc pass gmail hay thế trời :((

Mình hôm trước bị bay mất 47k, Pass dài 11 ký tự 1 chữ Hoa, 4 số và còn lại là chữ thường... Thế mà nó vẫn hack dc.. giỏi vãi

Mình dùng trình diệt virus kis14, còn pass các site quan trọng thì lưu trong notepad, khi nào xài mới lấy ra:). Mặc dù có phiền phức nhưng thấy khá an toàn, mỗi site quan trọng là 1 mật khẩu khác nhau, ngay cả mình cũng ko biết nó là gì:D. Mỗi lần vào site là nhập yahoo với vào notepad copy pass ra:oops:
Mấy năm trước từng bị hack 1 lần rồi, bị bay cái yahoo và acc game, nên giờ cẩn thận hơn:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week