Waiting for Answer darkcodemp4 ([email protected] ) vào trả lời giúp mình

Reactions
217
MR
0.105
Tình hình là sáng log vào zippcon xem thì thấy :eek:

Tìm theo thông tin thì thấy trong forum

@darkcodemp4

Chung cảnh ngộ. Mà có 1550 zip:D dm scan pass hay vãi:(

Mình bị mất mail đó tầm tháng trước. Cố lấy lại nhưng không được nên thôi, không ngờ giờ lại nhây vào vụ này nữa o_O

Last edited:
đền em đi! mất 625zc của em rồi. cả gia tài em đó

vừa check thấy đang còn :3

mình sẽ mở giveaway tặng mỗi bạn 1btc
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
'
nếu 1 zippcoin bằng 1btc

đền em đi! mất 625zc của em rồi. cả gia tài em đó
Thứ nhất, máy của bạn cũng đã dính Keylog như mình, nó mới lấy được.
Thứ hai, mình đã chứng minh mình không còn giữ mail đó, không liên quan gì với nó nữa, việc này mình thông báo cũng hơn 2 tuần rồi. Mình cũng chẳng biết zc đó là cái gì, kiếm thế nào nữa thì đền cho bạn thế nào o_O
Thứ ba, mình cũng chịu thiệt hại nặng sau vụ này, chứ có sướng vui gì, mình mất cái acc game đẻ 30 Euro/tháng mà không cần phải làm gì. Chán đến nổi không muốn chơi lại nữa :confused:
nó hack kiểu loz gì thế
Keylogger, không biết từ đâu nhưng nó vượt được Avast :confused:

Thứ hai, mình đã chứng minh mình không còn giữ mail đó, không liên quan gì với nó nữa, việc này mình thông báo cũng hơn 2 tuần rồi. Mình cũng chẳng biết zc đó là cái gì, kiếm thế nào nữa thì đền cho bạn thế nào o_O
Thứ ba, mình cũng chịu thiệt hại nặng sau vụ này, chứ có sướng vui gì, mình mất cái acc game đẻ 30 Euro/tháng mà không cần phải làm gì. Chán đến nổi không muốn chơi lại nữa :confused:

mình tự cài keylog cho máy mình luôn,:confused:, trên chắc do scan pass

thằng nào có khả năng cài đc keylog vào máy mình mình gọi bằng cụ. có scan pass thì scan thôi

mình xài AVG free ...ko biết máy mình có bị gì ko mà thấy vào mmo4me , nó cứ đứng đĩa mấy giây ....bực cả mình ....ko biết 4rum có bị Đọt ko nhỉ ....lắc lắc chán ốm

Có bác ở trên nói có mật khẩu vừa chữ, vừa số, scan được cũng không phải hạng thường rồi :confused:

Nó scan pass đó mà. Máy mình mà dính keylog thì gọi nó bằng cụ:D cả gia tài có tý zip cũng bị hack:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom