Spotlight Đào tạo newbie số lượng không giới hạn

cupic2008

Banned
Reactions
405
MR
0.000
Close Topic giùm nhé mod

Last edited by a moderator:
cho tham gia 1 chân......

Cho mình xin môt chân với nào, tập làm off 3 ngày rùi mà k đc j hết, giờ vấn đề chỉ là làm sao để giải quyết được mấy kon off thui, làm mãi mà nó k cho credit, hjx hjx

Bạn gửi mail cho mình với nhé!!

mình đặt 1 vé, thông tin dưới chữ ký nhé :D
ghét nhất ai đi tìm sư phụ mà để lại yh cho sư phụ pm =)). 80 kíp mới khá nổi (cũng có thể bị quen cái kiểu 'để lại yahoo sẽ share trong 1-2 trang' của Liên Xô chấm Mỹ =)) ). Khuyên các bạn newbie pm nhiệt tình vào, cho sập nick cupic lun ;).

UP cho topic hot nè

add yahoo mà từ chối....ko nhận đệ tử nữa rùi

add yahoo mà từ chối....ko nhận đệ tử nữa rùi
Add lúc nào vậy cậu... Chắc tớ bấm nhầm nút
mọi người pm cho tớ và nút thank nhé ;)
chứ các bạn cứ ở trong này tớ ngại add nick lắm hihihihiih

Cái đồ chém gió:m185: trong list đây mà còn ko support :m144: mở thread support chi vậy:m181:

newbie xin 1 vé thầy ơi ;)) . add yahoo thầy r mà chưa thấy hồi âm :D

Cái đồ chém gió:m185: trong list đây mà còn ko support :m144: mở thread support chi vậy:m181:
Lý zo tại sao thì hỏi cậu ý hihihihii..........1 2 ngày rồi out thì ai thèm nữa cậu...Tớ cần những ng muốn làm với tớ lâu dài chứ ko cần ng làm 1 2 ngày rồi out nhé

Lý zo tại sao thì hỏi cậu ý hihihihii..........1 2 ngày rồi out thì ai thèm nữa cậu...Tớ cần những ng muốn làm với tớ lâu dài chứ ko cần ng làm 1 2 ngày rồi out nhé
Cậu mở room rồi mọi người họp lại với nhau một giờ cố định cho dễ, cho tớ 1 vé nha :D

có support đâu mà làm quang cho cái site hỏi gì cũng ko nói, đòi người ta gắn bó i hihihi, vãi Ngọ

Ai thực sự cần làm thì pm với add nick...Support người này rồi đi làm cho người khác thì = nhau.:binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,892
170,955
Latest member
grandeeducation

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week