Đào point tự động miễn phí với GRASS - 8$/ngày/IP

còn dùng proxy đào nhiều profile chrome dk vậy ae
Chắc vẫn đc
Nãy thấy trên discord có thằng post ảnh hnay nó kiếm 200k point dù mới chạy tầm 5 ngày

treo proxy sợ ăn band cả chùm thôi. vì với giá point như hiện tại treo proxy lãi vkl rồi. nên đang nghi đóng epoch3 nó sẽ cho ra đảo rất nhiều id to.

treo proxy sợ ăn band cả chùm thôi. vì với giá point như hiện tại treo proxy lãi vkl rồi. nên đang nghi đóng epoch3 nó sẽ cho ra đảo rất nhiều id to.
vậy làm thật ăn thật thoii hihi

làm thật ăn ít nên ngại ấy :v . Nó mà ko band proxy thì point toàn thế giới làm gì cho hết. trước khi mainnet dự đoán 99% có thanh lọc, như thằng ucash ngày xưa. đến phút bù giờ nó còn vã toe tua.

dùng tool treo vẫn ok 4 ngày đc hơn 100k dòi

Kiếm mỗi bằng ref sau có bị thanh lọc không nhỉ =))
còn tùy ref cheat ổn hay ko hay ko. chứ tui 120ref cheat chéo treo 10 máy 150prx 1 ngày tổng point cũng trên 450k rồi. thấy point dễ kiếm quá 1kpoint định giá 2$ quá ảo.

Kiếm mỗi bằng ref sau có bị thanh lọc không nhỉ =))
kiếm như này an toàn nhất rồi. Chắc vài triệu rồi nhỉ bro

nay sao tụi whale nó vào mua grass point đông thế nhỉ

mua point giờ là mua acc đúng ko thớt? chứ có chuyển đc đâu
k phải, vẫn là mua bán point nhưng premarket, khi nào có point thì người bán chuyển cho người mua, lúc đấy tiền sẽ nhả cho người bán.
ví dụ bác muốn bán 1tr point giá 0.002 = 2000usdt
thì bác sẽ đặt lệnh bán 1M point giá 0.002, sau đó bác phải nạp 2000USDT vào
người mua nếu mua hết 1M point của bác (single fill) thì cũng nạp 2000USDT vào lệnh
khi nào bác có point thì chuyển point cho người mua, smart contract xác nhận xong sẽ nhả 4000USDT cho bác (trừ fee sàn thì còn 1960USDT, 2% fee thì phải)
nếu bác đặt lệnh bán mà cho phép nhiều người cùng mua (partial fill) thì ngta mua bao nhiêu nạp vào bấy nhiêu, mua k đủ 2000USDT thì phần còn dư sẽ release lại cho bác.

k phải, vẫn là mua bán point nhưng premarket, khi nào có point thì người bán chuyển cho người mua, lúc đấy tiền sẽ nhả cho người bán.
ví dụ bác muốn bán 1tr point giá 0.002 = 2000usdt
thì bác sẽ đặt lệnh bán 1M point giá 0.002, sau đó bác phải nạp 2000USDT vào
người mua nếu mua hết 1M point của bác (single fill) thì cũng nạp 2000USDT vào lệnh
khi nào bác có point thì chuyển point cho người mua, smart contract xác nhận xong sẽ nhả 4000USDT cho bác (trừ fee sàn thì còn 1960USDT, 2% fee thì phải)
nếu bác đặt lệnh bán mà cho phép nhiều người cùng mua (partial fill) thì ngta mua bao nhiêu nạp vào bấy nhiêu, mua k đủ 2000USDT thì phần còn dư sẽ release lại cho bác.
tks bro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,840
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week