Đào point tự động miễn phí với GRASS - 8$/ngày/IP

Cứ 1 lát xem lại là thấy tụt. Trong khi để riêng acc đó dùng riêng 1 ip nhà riêng. Ko hiểu nó làm trò gì nữa
dev scam cầm tiền đi dubai rồi, còn anh em chia nhau *** chim :pepe_the_Frog_051:

ảo ma rồi anh em, 3 hôm mà điểm vẫn y nguyên không sửa lại thế này thì chắc không phải lỗi đâu, treo làm méo gì nữa =))

ảo ma rồi anh em, 3 hôm mà điểm vẫn y nguyên không sửa lại thế này thì chắc không phải lỗi đâu, treo làm méo gì nữa =))
nó sửa xong cái ref rồi. Ref đã về như cũ.
còn điểm chưa sửa.
vẫn đang update backend nên chờ thôi, chứ hôm qua t claim 2 lần ref reward được 55k point nó vẫn giữ nguyên :))

nó đang chặn 1 ip nhiều máy thì phải, mấy con proxy connect bị sẻver bên nó báo lỗi suốt, nhưng trên web lại vẫn hiện online

nó đang chặn 1 ip nhiều máy thì phải, mấy con proxy connect bị sẻver bên nó báo lỗi suốt, nhưng trên web lại vẫn hiện online
1ip nhiều máy từ trước giờ sẽ bị giảm điểm. Test thì test private ip xem sao ví dụ như test bằng IP 4g điện thoại đảm bảo k trùng.

Có bác nào today được nhiều ko? Proxy bị chặn hẳn r nhỉ
nó đang lỗi tính point rồi.
T tắt hết residential ip chỉ để chạy bằng ip 4g điện thoại, F5 lại trang cái mất sạch điểm (nó reset uptime về 0)

từ 27 trùng ip là reset về 0. tụi tây xác nhận cái này rồi nhé. nên chỗ nào bán proxy treo grass mà ae bị reset thì hàng đó ko uy tín nha./

1ip nhiều máy từ trước giờ sẽ bị giảm điểm. Test thì test private ip xem sao ví dụ như test bằng IP 4g điện thoại đảm bảo k trùng.
đang nói không connect đc extension ấy, chứ giảm điểm thì nói làm gì

từ 27 trùng ip là reset về 0. tụi tây xác nhận cái này rồi nhé. nên chỗ nào bán proxy treo grass mà ae bị reset thì hàng đó ko uy tín nha./
T chạy hẳn bằng ip 4g xịn phát từ sim vina ra nó k tính luôn ấy. Mà ip đấy trùng sao được
đang nói không connect đc extension ấy, chứ giảm điểm thì nói làm gì
K connect đc thì mạng lỗi r chứ residential ip của t connect full bình thường

T chạy hẳn bằng ip 4g xịn phát từ sim vina ra nó k tính luôn ấy. Mà ip đấy trùng sao được

K connect đc thì mạng lỗi r chứ residential ip của t connect full bình thường
ô nhìn thấy nó connect nhưng không phải nó connect nha
inspect cái extension lên là thấy nó tạo kết nối sv lại liên tọi vì lỗi (IP nào nhiều thiết bị dùng mới bị)
chắc đó là nguyên nhân điểm nhảy, toàn connect đc nhưng ping fail, thành ra điểm nhảy

có bác nào cả ngày nay đc có vài chục point ko?

mình nè bác, nếu cứ như này thì thôi nghỉ khoẻ đợi nó airdrop cho lành :popo_smile:

chuẩn bác. Chắc tình trạng chung rồi. Ngày hôm nay coi như chả đc gì. Cứ lên point r lại reset. Ko hiểu chúng nó lỗi hay là biết mình proxy :confused:
lỗi thôi mai nó bù cho mỗi người 1tr point ăn sáng.

View attachment 254752
mình nè bác, nếu cứ như này thì thôi nghỉ khoẻ đợi nó airdrop cho lành :popo_smile:
We're back up and are still fixing some display bugs. Missing current day points will all be accounted for at 12am UTC. We're working on a fix to the real-time display. Thank you everyone for bearing with us as we deploy this major network upgrade.
7h tối + lại point ngày
check xem thế nào.
nó còn fix 1 thời gian nữa
khả năng sắp lên sàn rồi
giá premarket đang khoảng 2$/1k point.

con này chưa list CEX sớm đâu. ít ra phải có quy đổi point này ra token kia mới nói chuyện list. hóng sau Epoch5

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom