Đào point tự động miễn phí với GRASS - 8$/ngày/IP

con này chưa list CEX sớm đâu. ít ra phải có quy đổi point này ra token kia mới nói chuyện list. hóng sau Epoch5
cái này thì khó nói, có thể cuối epoch 3 là hết beta. Tóm lại cứ cày point được nhiêu thì được.
Point daily lỗi reset còn point tổng có vẻ vẫn tăng ổn định. Ae cứ check point tổng xem có lên k là đc, giờ nó update realtime luôn k chờ qua ngày mới tổng kết nữa.

Hình như nó chặn ip vn rồi. Fake ip qua sing vẫn vào bt còn ip vn thì lỗi

có tin tức gì về tỉ lệ quy đổi point sang token của nó ko nhỉ?
chưa có tin tức gì cả. Nhưng khả năng là 1:1
Hình như nó chặn ip vn rồi. Fake ip qua sing vẫn vào bt còn ip vn thì lỗiView attachment 254786
t vẫn vào bth k vấn đề gì
Có vẻ ổn rồi các bác nhỉ.
chưa thấy ổn cái daily còn total thì nó vẫn tính realtime.

có chổ nào khác không bác, Proxy chỗ nầy cùi lắm.
nhiều nhà cung cấp mà bác cứ chọn 1 cái mà dùng thôi. Trên forum cũng có vài nhà cung cấp rồi: mproxy, cheox, webshareio... mua test 1 2 cái ổn thì chơi.
grass ổn ổn rồi đấy ae, daily earning thì vẫn sai tè le nhưng epoch 3 earnings thì tăng đều đặn ổn định. Lỗi hiển thị chờ team fix sau, giờ chơi được rồi.

Lúc nào ra token thì hóng list, còn giờ cào point chừng nào hay chừng đó. dự đoán là có epoch 4 và epoch5 mới mainnet
thấy nó bảo là "Connect more devices to earn more." thì có cần chạy proxy để earn nhiều ko nhỉ?

thấy nó bảo là "Connect more devices to earn more." thì có cần chạy proxy để earn nhiều ko nhỉ?
team đang fix điểm đang cộng trừ lộn xộn, bro muốn chiến thì có thể dùng private residential ip để chơi.

cái này chạy ngầm dưới taskbar, tức là tắt profile đi nó vẫn nhận point bth đúng ko bạn?
này t k rõ lắm, bro test thử xem.

tiện có nhiều proxy treo grass, bác nào có kèo nào ra tiền từ đống proxy này không :p
Có, treo mấy app android. Mà phải giả lập hoặc phone farm.
Hoặc chơi mấy kèo điểm danh tele cũng ok.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back