Tutorial Đào Dogecoin với VPS miễn phí

hay quá, thank for share :D

Trước tiên xin phép chủ thread này trước nha ,vì tinh thần kiếm doge cho ae .
Sau nữa là mình share cái này ko vì kiếm ref vì nó ko có chế độ ref :)
Sau nữa đó ,nếu bạn nào thấy hay thì tham gia Paidvert với mình nha :) Ref back 130% ,inbox mình :) Topic tuyển của mình : http://mmo4me.com/threads/hot-tuye-n-ref-paidverts-com-ref-back-130-cho-newbie.197931/

site share kiếm doge chơi game :) http://dt.htdt.ru/
Nhận doge liền sau 1s ( chờ trong 10 confirm để doge vào ví )
Yêu cầu : cài chrome để chơi ,cài xong chọn chơi bằng keyborad ,chơi mà bị chết thì nhập ví doge vào mà nhận doge :)
Ai thấy hay nhớ làm Ref Paidvert mình nha :)

Rãnh qua Paidvert chơi với mình nhé :) Ref back 130% :) Share cho mọi ngừoi cùng vui :D
Bác này sao qua thớt mình quảng cáo ghê thế, lập topic khác đi bạn

-p 123 là cứ để thế hay thay pass đang nhập cointellect của mình thế cậu ^^
Pass tùy chọn, ko liên quan tới pass cointellect nhé

Bạn cho mình hỏi mình làm theo các bước của bạn và bắt đầu chạy rồi "thread 4: 2412 hashes, 0.04 khash/s" bây giờ putty mình tắt đi được không hay cứ phải để putty nó thế bạn? Nếu để putty như thế bất tiện thật
Tắt đi được bạn nhé, khi connect resume lại thì chạy lệnh screen -r

sao ít thế :D 0.2Euro / acc / vps / ngày -> 1 Euro / 5 acc / 5 vps / ngày. mình thấy ít quá . mình thì vps k thiếu nhưng chả muốn đầu tư vụ này :D
Mình cũng đâu có rút tiền đâu, rút doge thôi :D

thớt giúp mình với, nó mới cập nhật phiên bản mới rồi, ko chạy bản miner kia được nữa.
Bài mình hướng dẫn đâu có dùng software của thằng cointellect đâu. Dùng chương trình này sẽ không phải update gì cả.

mình có con VPS Linux nhưng mà CentOS bạn chỉ mình dc ko

thớt ơi cho mình hỏi là mình đào vậy thì họ kiếm tiền bằng cách nào ạ ? cứ đào thế chả đầu tư gì vào vậy tiền đâu mà họ chị trả và duy trỉ hoạt động ạ ?,với lại trong lúc đào mình tắt PUTTY thì VPS còn hoạt động không ?

đào vậy thì phải kiếm thứ gì khác mà đóng phí cho server , chứ nếu ko là lỗ bác ơi.
dùng lệnh screen thì tắt Putty VPS vẫn hoạt động :D

huhu mình không biết cách điều khiển vps, đóng 0,01 $ rồi mà không biết xài sao cả huhu, thớt có thể hướng dẫn mình ko

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back