Tutorial Đào Dogecoin với VPS miễn phí

Bạn cho mình hỏi mình làm theo các bước của bạn và bắt đầu chạy rồi "thread 4: 2412 hashes, 0.04 khash/s" bây giờ putty mình tắt đi được không hay cứ phải để putty nó thế bạn? Nếu để putty như thế bất tiện thật
Bạn làm mọi thứ là điều chỉnh VPS rồi.. Bạn xong hết tắt đi nhé. Mọi hoạt động VPS hoạt động hết thôi :D

sao ít thế :D 0.2Euro / acc / vps / ngày -> 1 Euro / 5 acc / 5 vps / ngày. mình thấy ít quá . mình thì vps k thiếu nhưng chả muốn đầu tư vụ này :D

Bạn làm mọi thứ là điều chỉnh VPS rồi.. Bạn xong hết tắt đi nhé. Mọi hoạt động VPS hoạt động hết thôi :D
Cho mình hỏi thêm cái authen code đấy có phải là f375-2ca0-b083-cf18 bỏ "-" đi phải không bạn nhỉ? f3752ca0b083cf18
"Please enter your unique license key (f375-2ca0-b083-cf18) in the mining software and become a rich Doge today!"

Mình sửa lại: ./minerd --url=stratum+tcp://66.55.92.73:8000 -p 123 -u f3752ca0b083cf18
mình mới chạy một lúc nhưng chưa thấy tiền tăng nhỉ ?

Nguồn TBN nhá thím

Cho mình hỏi thêm cái authen code đấy có phải là f375-2ca0-b083-cf18 bỏ "-" đi phải không bạn nhỉ? f3752ca0b083cf18
"Please enter your unique license key (f375-2ca0-b083-cf18) in the mining software and become a rich Doge today!"

Mình sửa lại: ./minerd --url=stratum+tcp://66.55.92.73:8000 -p 123 -u f3752ca0b083cf18
mình mới chạy một lúc nhưng chưa thấy tiền tăng nhỉ ?
Đúng rồi.. Từ từ nó mới tăng :D

ban oi cho minh hoi ti
lam sao de cai detop cho vp snay vay minh lam theo tren gg nhung ko dc

Cài remote Desktop cho VPS này thì đc nhưng máy cấu hình ko đủ (thiếu bộ nhớ) để mở bất kỳ một phần mềm nào, vậy nên dùng putty điều khiển thôi cậu.

@@
Cài remote Desktop cho VPS này thì đc nhưng máy cấu hình ko đủ (thiếu bộ nhớ) để mở bất kỳ một phần mềm nào, vậy nên dùng putty điều khiển thôi cậu.

no bao loi ko vao dc phien bna 2.4 bac oi

rút sau bao lâu thì nhận được thịt dog về ví vậy nhỉ ^^

thớt giúp mình với, nó mới cập nhật phiên bản mới rồi, ko chạy bản miner kia được nữa.

Ai muốn chơi game kiếm doge ko :) Trung bình từ 100 doge đến 200 doge 1h ,chơi bất cứ lúc nào ,chơi hay có thể hơn và đặc biệt là nhận dc doge coin liền sau 1s với min rút doge là 1 doge :) Ai muốn mình share :)

Ai muốn chơi game kiếm doge ko :) Trung bình từ 100 doge đến 200 doge 1h ,chơi bất cứ lúc nào ,chơi hay có thể hơn và đặc biệt là nhận dc doge coin liền sau 1s với min rút doge là 1 doge :) Ai muốn mình share :)
share đi bác :v

share đi bác :v
Trước tiên xin phép chủ thread này trước nha ,vì tinh thần kiếm doge cho ae .
Sau nữa là mình share cái này ko vì kiếm ref vì nó ko có chế độ ref :)
Sau nữa đó ,nếu bạn nào thấy hay thì tham gia Paidvert với mình nha :) Ref back 130% ,inbox mình :) Topic tuyển của mình : http://mmo4me.com/threads/hot-tuye-n-ref-paidverts-com-ref-back-130-cho-newbie.197931/

site share kiếm doge chơi game :) http://dt.htdt.ru/
Nhận doge liền sau 1s ( chờ trong 10 confirm để doge vào ví )
Yêu cầu : cài chrome để chơi ,cài xong chọn chơi bằng keyborad ,chơi mà bị chết thì nhập ví doge vào mà nhận doge :)
Ai thấy hay nhớ làm Ref Paidvert mình nha :)

thấy load đến 75% là dừng rồi
F5 vài lần bạn ,mình lâu lâu cũng bị :) Chắc do nhiều người chơi :)

Trước tiên xin phép chủ thread này trước nha ,vì tinh thần kiếm doge cho ae .
Sau nữa là mình share cái này ko vì kiếm ref vì nó ko có chế độ ref :)
Sau nữa đó ,nếu bạn nào thấy hay thì tham gia Paidvert với mình nha :) Ref back 130% ,inbox mình :) Topic tuyển của mình : http://mmo4me.com/threads/hot-tuye-n-ref-paidverts-com-ref-back-130-cho-newbie.197931/

site share kiếm doge chơi game :) http://dt.htdt.ru/
Nhận doge liền sau 1s ( chờ trong 10 confirm để doge vào ví )
Yêu cầu : cài chrome để chơi ,cài xong chọn chơi bằng keyborad ,chơi mà bị chết thì nhập ví doge vào mà nhận doge :)
Ai thấy hay nhớ làm Ref Paidvert mình nha :)
bácoơim d eánv nóoàor chrome nhưng nó chạy ra web chẳ ng thy61 game đâu :)

bácoơim d eánv nóoàor chrome nhưng nó chạy ra web chẳ ng thy61 game đâu :)
F5 vài phát ,mình F5 2 -3 lần vẫn chạy ngon nè :) Thấy hay nhớ tham gia Paidvert với mình nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back