• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Danh sách lên MOD tháng 1

Chào các bạn,

Sau một khoảng thời gian khá dài thì chúng ta lại có thêm được khá nhiều Trial MOD đã đủ điều kiện lên MOD, và đây hầu hết là những người đã hoạt động ít nhất 4 tháng trong BQT, Nay BQT muốn xin thêm ý kiến của các bạn về các Trial MOD này để có thể chỉnh sửa những thiếu sót cuối cùng.

Các bạn giúp đỡ các bạn ấy nha. Sau ngày 23/01/2014, nếu không có gì thay đổi, mình sẽ SET các bạn ấy lên MOD chính thức.

BQT MMO4ME
Thân

:eek: Góp ý: @Shin

:) hàng tháng hoặc quý thì nên mở 1 topic bình chọn Trial Mod lên Mod và Mod bị giáng cấp như thế sẽ hay hơn
:D Ngoài ra-- phải post hình các Mod lên- số đo 3 vòng và vòng thứ 4 nữa

Shin cho hỏi là khi mình thắc mắc luật 4rum, pm hỏi mod thì mod có cần trả lời không? mình pm mà hầu như các mod đều im lặng. Không lẽ chờ đợi sai phạm để khóa để banned nick??? Mong Shin cho câu trả lời. Thanks
đúng, đa phânf mod khi hỏi chẳng ai trả lời... điện hiền là mod ở phần capchar ấy... tên là bao công thì phải. ^^ mình muốn làm trail mod mục capt char đc hok?
xin giúp đỡ ae nhiệt tình
Cần jì spam lên tường nhà B, ko chắc khi nào cũng onl nhưng chắc chắn sẽ reply hết mess :oops: Một thời trùm spam trá hình =))

p.s Chúc mừng mấy bác ợ, wen wá rồi nên cũng ếu biết nói giề :v

Cần jì spam lên tường nhà B, ko chắc khi nào cũng onl nhưng chắc chắn sẽ reply hết mess :oops: Một thời trùm spam trá hình =))

p.s Chúc mừng mấy bác ợ, wen wá rồi nên cũng ếu biết nói giề :v
hiii ^^

Ứng cử trail MOD còn khó nữa là @@

Trung_Peter thì biết lâu rồi, nên lên chứcCongrarazzzzzzzz :D

ô là la, có người ủng hộ mình nè , vui quá , cảm ơn bạn nha :D kaka !

chúc mừng các bác. em thì mong veri thui nhưng vẫn đang chờ :D

Các bác lên xanh dương hết rồi nha! Em thì mong lên Tím thôi cũng mấy tháng rồi @Shin vẫn bảo chưa có đợt...tiếp tục chờ...Đợi chờ có là hạnh phúc chăng?...:(

Các bác lên xanh dương hết rồi nha! Em thì mong lên Tím thôi cũng mấy tháng rồi @Shin vẫn bảo chưa có đợt...tiếp tục chờ...Đợi chờ có là hạnh phúc chăng?...:(
em mong xanh như bác còn chưa được :D
chờ thui bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,063
Latest member
2Brnot2B
Back
Top Bottom