Announce Danh Sách Hotboy và Hotgirl Vào Vòng 2

Status
Not open for further replies.
e đi ra chợ, mấy bà bán rau khen đẹp trai, sang sủa, khoai to các kiểu nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
mà s mấy bà bán rau pék tháh khoai to :eek:chắc làm j` nên ng` ta pék :3
Éo hiểu mấy cái ông ở đây. Chụp cái hình lên xem có bằng người ta không mà Gato.
Kể cả có hơn người đi nữa tại sao không đi thi mà ngồi đây gạch đá người khác.
Nghĩ đến cảnh mình đi đâu đó, bị người khác gạch đá, chê xấu, bẩn bựa các kiểu xem mấy ông suy nghĩ thế nào.
thì họ ngĩ hot girl là f~ như ngọc trinh vv mà trog đây thì ko có :|
vote cho doantrang xinh nhất trog đám girl :D

Mình nghĩ ko phải là mọi người cố tình ném đá hay chê ai xấu, vào thử các topic thi Miss hay Mr của họ post thread dự thi mà xem, mọi người vẫn cmt và like nhiệt tình cho sự tự tin của thí sinh mà, nhưng đây lại là danh sách vào vòng 2 thì là những người đc chọn lựa từ cuộc thi " Ảnh Đẹp " nên có ý kiến trái chiều về 1 số thí sinh ngoại hình chưa thực sự xuất sắc.

Dù sao thì forum mình cũng là forum kiếm tiền trên mạng, cuộc thi Hot Boy và Hot Girl 1 phần cũng là phong trào khuấy động forum chứ ko phải quy mô tuyển chọn người đẹp, và họ đã tự tin dự thi, nên các bạn đỡ bức xúc chút và ủng hộ họ đi nha :D

ôi không, mình dc vào vòng 2 ak
chắc sắp làm cái even ăn mừng wa:D:D:D:D:D

Ae bình luận thẳng thắn nhưng tớ nghĩ nên để ý tới cảm nhận của người bị đem ra bình luận 1 tý, bình luận về vấn đề nhan sắc nhạy cảm và dễ làm tổn thương người khác, tới hoa hậu Kỳ Duyên còn có khen chê trái chiều nữa mà.

Việc được sinh ra làm người, sống vui vẻ mang đến những điều tích cực, dũng cảm làm điều mình thích đã là rất đẹp rồi.
Đừng chỉ đánh giá con người dựa vào bề ngoài hay tuổi tác, ví dụ như chị @acevnvn , đang mang bệnh tật trong người nhưng tinh thần lạc quan lành mạnh chị ý mang đến cuộc thi rất đáng hoan nghênh. Forum này những người tham gia có độ tuổi rải rác từ rất trẻ tới các bô lão, Hotboy hay Hotgirl cũng chỉ là 1 danh xưng theo thói quen, các bạn còn trẻ chắc ko quá câu nệ tiểu tiết phải không?!
- Chị luôn có cảm mến và thích nghe những ý kiến từ em và @thachthao, ít ra là phù hợp với quan điểm sống, chị cũng một thời như bao bạn ở đây gọi là "chẩu tre" vậy tuy nhiên va chạm nhiều thì tất nhiên suy nghĩ và lối sống cũng thay đổi theo. Mấy bạn ấy sau này cũng thế và đón nhận sự tương tác tiếp theo từ người trẻ hơn thôi. Chị đọc topic này mà chỉ cười thôi:), đó là suy nghĩ thật của mỗi người trong tuổi đó, con người đó, hoàn cảnh đó. Mấy bạn ấy bình loạn như thế đó là quan điểm cá nhân và thật là ấu trĩ khi có thể tổn thương bởi những lời như thế trừ những lời xúc phạm.

- Một cô gái trẻ có thể thích thanh niên hay trung niên đó cũng là xuất phát từ quan điểm sống, trong một team dù cùng một hướng nhưng suy nghĩ khác nhau thì cũng phát sinh mâu thuẫn, còn gắn bó là còn hiểu và đồng cảm cùng có lợi, huống gì những người còn chưa một lần gặp mặt.

- Cụ ông, cụ bà học đại học với thanh niên thì cũng gọi là đồng môn, anh 5x làm chung với anh 2x thì cũng gọi là đồng nghiệp. Nhắc đến chuyện phân biệt làm chị nhớ tới những năm 90 khi mà đi học kì thị nhau kiểu bắc kỳ, nam kỳ nhưng rồi sao....!? Không hợp thì cũng bị đào thải thôi.... Vấn đề này lịch sử có nhiều proof rồi.
Bản thân chị tự cảm thấy còn trẻ chán :p tuy có thể mang bệnh suốt đời nhưng chả sao, rồi ai cũng phải như thế, chị tham gia thi hot girl cũng là vì tham cái logo giống như của em vậy. Tuy nhiên với @tammy năng động, đa tài, @doantrang cá tính, dám thể hiện, @Friday giỏi giang, xinh đẹp chị cảm thấy lép vế quá nên xin tự rút cho nó lành :p
Nhất là cái khoản thể hiện tài năng một số cái có thể làm nhưng thật sự không dám và cũng không muốn thể hiện :)

Last edited:
- Chị luôn có cảm mến và thích nghe những ý kiến từ em và @thachthao,:)

em thấy em giống chị lúc nào cũng nghĩ mình như đứa trẻ mới vào đời :)) có điều em cũng thấy chị có dấu hiệu tuổi già rồi vì cớ sao quote bài em lại gọi tên @thachthao :D j/k

Last edited:
Trong Forum mình biết có vài bạn nữ rất xinh nhưng không hiểu sao chưa tham gia hoặc không tham gia.
Cuộc thì nào cũng phải có người thắng và người thua cả.
Ban giám khảo đã đưa ra tiêu chí chọn thí sinh gồm có dựa trên tổng số like của thí sinh (30%) và quyết định của BGK.
BGK đã sàng lọc và lựa chọn theo 2 tiêu chí trên từ cao xuống thấp!
Nếu như bạn nào có đủ tự tin là mình đẹp hơn các Miss dự thi năm nay thì năm sau cứ mạnh dạn tham gia, nếu đã không đủ tự tin tham gia thì đừng có ném đá những thí sinh năm nay! điều đó không hề tốt về rất nhiều mặt!
Cuộc thi còn dài và đây mới chỉ là vòng khởi đầu vậy nên mình mong tất cả mọi người hãy ủng hộ các thí sinh đã lọt vào vòng 2.

P/s: trên đời này không có người xấu! chỉ là chúng ta chưa nhìn ra được cái đẹp của người ta thôi!

MMO4ME có mấy bạn nữ xinh như con tinh tinh ấy mà ko chịu thi thoai, đi offline lựa nữ đệ tử suốt :rolleyes:

@acevnvn
ớ, sao chị lại rút? Thi lấy giải mời em cafe :D

em nghĩ phụ nữ và kể cả đàn ông, đẹp hay xấu không quan trọng, quan trọng bản thân có thấy đủ và hạnh phúc với những gì mình có hay ko.

về phần em, chồng em luôn nói với mọi người: vợ tớ tuy xâu xấu tí nhưng tớ đi đâu cũng muốn về nhà với vợ; với em thế là đủ. Thiên hạ bảo em là tinh tinh, phù thủy, sư tử hay gi gỉ gì gì cũng ok tất, cóc quan tâm.
và chồng em, đẹp hay xấu cũng được, miễn sao cứ cuối ngày, dù em quên nấu cơm, quên giặt quần áo, quên lau nhà...nhưng ko quên nhìn đồng hồ: giờ này sao chưa thấy lão ý về?, thế là đủ với chồng em. Thiên hạ bảo chồng xấu trai khoai nhỏ, bất tài nghèo kiết xác, chồng cũng ok tất, cóc quan tâm.
:D

@acevnvn

em nghĩ phụ nữ và kể cả đàn ông, đẹp hay xấu không quan trọng, quan trọng bản thân có thấy đủ và hạnh phúc với những gì mình có hay ko.

về phần em, chồng em luôn nói với mọi người: vợ tớ tuy xâu xấu tí nhưng tớ đi đâu cũng muốn về nhà với vợ; với em thế là đủ. Thiên hạ bảo em là tinh tinh, phù thủy, sư tử hay gi gỉ gì gì cũng ok tất, cóc quan tâm.
và chồng em, đẹp hay xấu cũng được, miễn sao cứ cuối ngày, dù em quên nấu cơm, quên giặt quần áo, quên lau nhà...nhưng ko quên nhìn đồng hồ: giờ này sao chưa thấy lão ý về?, thế là đủ với chồng em. Thiên hạ bảo chồng xấu trai khoai nhỏ, bất tài nghèo kiết xác, chồng cũng ok tất, cóc quan tâm.

Khoai nhỏ là gì vậy
sexy-girl.ico

: ) Hot thiết nghĩ có phải ngoại hình đẹp ưa nhìn đâu, có thể là tâm hồn đẹp, tài năng... Mọi người đừng chỉ nhìn qua đôi mắt mà đánh giá con người vậy.Cô bé lọ lem còn có thể thành công chúa.... Vì vậy hãy đừng trở thành anh hùng bàn phím : ) Nếu bạn hơn họ thì bạn có thể thi OK. Khi đó bạn hãy nghĩ người khác nhìn vào bạn nói này nọ bạn cảm thấy thế nào ???? Mình cũng chẳng có j đặc biệt chỉ đơn giản thi để kiếm thêm bạn bè : ) Ai hiểu thì hiểu k hiểu thì coi như gió thoảng qua tai cũng đc......

Khoai nhỏ là gì vậy
sexy-girl.ico
Là 1 món ăn quen thuộc của chị em phụ nữ. kể cả có ck hay chưa có ck
Nhưng hễ ai đã ăn 1 lần rồi thì chỉ muốn ăn mãi.
Và khoai càng to càng ngon

@acevnvn

Mà sao biết khoai nhỏ lấy tiêu chuẩn đâu ra để so sánh:D

Mà sao biết khoai nhỏ lấy tiêu chuẩn đâu ra để so sánh:D
ý tớ là đối với chồng tớ, chỉ cần có tớ luôn đợi lão về nhà mỗi ngày là đủ, chả cần phải được thiên hạ tán dương rằng "a đẹp giai quá" "a giỏi quá" "khoai a to quá"... :D
Khoai nhỏ là gì vậy
với tớ thì "khoai" là cơ bắp
người khác hiểu sao thì kệ. khà khà

Nhắc nhở các mem: Vui lòng tôn trọng các bạn dự thi event, sau comment này mình sẽ gửi point member nào có comment gây war, chỉ trích, hạ thấp hay xúc phạm người khác, đặc biệt là các thí sinh tham dự event.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week