Announce Danh Sách Hotboy và Hotgirl Vào Vòng 2

Status
Not open for further replies.
:)) hahaa , BQT đã chấm kĩ rồi đó, bạn gì kia có chỉnh sửa tí nhưng nhan sắc vẫn xấu , chẳng qua là vớt vát thôi :))

:)) hahaa , BQT đã chấm kĩ rồi đó, bạn gì kia có chỉnh sửa tí nhưng nhan sắc vẫn xấu , chẳng qua là vớt vát thôi :))

Mắc cười té cả xuống ghế =))

Tất cả lựa chọn đều do BGK đã thông qua nên mới thông báo lên đây. Những ai cố tình comment quá khích gây war mình sẽ phạt ngay lập tức 3point.

anh mod nói chuẩn quá nghen , đúng là ảnh em Rầy ( Reymisterio ) tuy có chỉnh nhưng vẫn xấu thật mà thôi cho vớt đi chứ loại thì vòng 2 quá ít miss thi có 5 đứa thôi hoy , em là em đồng ý với kết quả vòng 1

Ae bình luận thẳng thắn nhưng tớ nghĩ nên để ý tới cảm nhận của người bị đem ra bình luận 1 tý, bình luận về vấn đề nhan sắc nhạy cảm và dễ làm tổn thương người khác, tới hoa hậu Kỳ Duyên còn có khen chê trái chiều nữa mà.

Việc được sinh ra làm người, sống vui vẻ mang đến những điều tích cực, dũng cảm làm điều mình thích đã là rất đẹp rồi.
Đừng chỉ đánh giá con người dựa vào bề ngoài hay tuổi tác, ví dụ như chị @acevnvn , đang mang bệnh tật trong người nhưng tinh thần lạc quan lành mạnh chị ý mang đến cuộc thi rất đáng hoan nghênh. Forum này những người tham gia có độ tuổi rải rác từ rất trẻ tới các bô lão, Hotboy hay Hotgirl cũng chỉ là 1 danh xưng theo thói quen, các bạn còn trẻ chắc ko quá câu nệ tiểu tiết phải không?!

Last edited:
:D đọc bình luận các thánh cười vãi ra :D
thánh nào không thi thì đc thì khỏi chê đi

:D đọc bình luận các thánh cười vãi ra :D
thánh nào không thi thì đc thì khỏi chê đi
ghet mấy cái loại tự sướng hay mắc chứng ái kĩ đó

e đi ra chợ, mấy bà bán rau khen đẹp trai, sang sủa, khoai to các kiểu nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
đm nó nói cho chú mua cá dùm đó thôi, mấy bà đó thì thằng nào chả đẹp trai, khoai to :v

=)) ô may mắn quá đc vào vòng 2. Chắc giải vớt về mình đây mà

Éo hiểu mấy cái ông ở đây. Chụp cái hình lên xem có bằng người ta không mà Gato.
Kể cả có hơn người đi nữa tại sao không đi thi mà ngồi đây gạch đá người khác.
Nghĩ đến cảnh mình đi đâu đó, bị người khác gạch đá, chê xấu, bẩn bựa các kiểu xem mấy ông suy nghĩ thế nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom