đánh nhau vs giang hồ nên mang cái gì ^^ cho ý kiến

Roi điện là chuẩn rồi, chấp cả bầy, chắc tụi nó chả biết mô tê gì đâu, kiếm thêm 1 người đồng bọn, 1 tay roi điện, 1 tay ba trắc, tha hồ mà quật, nếu có điều kiện dùng súng short-gun bắn bi sắt (rất rát, đây là thứ w ưa dùng nhất, tầm xa mà nã cỡ 3 viên là tụi nó thốn ngay!) Khuyên bác là trong các cuộc loạn đả hạn chế sử dụng dao nhé, có thắng cũng có hậu quả ko hay, đó là ý kiến riêng của mình thôi. Tốt nhất nên tránh đánh nhau nếu việc đó ko đáng!
Có thật roi điện chấp cả bầy ko? Ta dùng mấy cây sào 3m quất thọt thì chỉ có gãy xương!

Đúng là trẻ trâu. Thời buổi này mà còn ham đánh nhau. Thật chỉ có những kẻ vô học mới ham đánh nhau như vầy

Có thật roi điện chấp cả bầy ko? Ta dùng mấy cây sào 3m quất thọt thì chỉ có gãy xương!

súng điện :"> bán kính 5m vẫn dính nhá, mà có ai điên đi đánh nhau vác sào 3m ko @@

Có hàng cho thớt , thông ccm chúng nó đi :binhsua168:

:binhsua160: Mình sắp tới sẽ đánh nhau vs 1 thằng cầm đầu 1 băng của Phổ thông , thằng cầm đầu thì 93 rồi .

:binhsua163: Hẹn đánh tay đôi , nhưng chắc chắn có thêm mấy thằng "hôi" đi theo. Mình tính mang côn sắt và roi điện, nhưng lưỡng lự dao găm và dao móc .

:)) nói chung là sẽ có thằng nằm viện nên anh em ai cho ý kiến cái

có khả năng thì cầm côn sắt cũng đủ rồi, ko cần đến dao găm với dao móc đâu, đè thằng cầm đầu đập trước, mấy thằng ăn hôi chỉ là chuyện nhỏ thôi :D

di mang theo CA la dc,chac thang luon

các bác quánh nhau mang theo dao đồ vậy đánh trông máu me ghê quá. e thì chỉ có 1 phát "BÙM" là xong. nhanh gọn lẹ :m146:

Muốn thể hiện cái gì vậy? .
Nghe nói rec là giáo viên gì mà sao giống mấy nhóc mới lớn ham hố ra mặt yêng hùng vậy
Mấy thằng tư tưởng nông nổi như này cho trả giá 1 lần cho thấm :binhsua163:

Last edited by a moderator:
đánh tới đi mang theo gì cũng được,rồi có thằng bị thương hoặc mất mạng--> có vài thằng đi tù :binhsua12::binhsua12::binhsua12:

Chém gió: thật thì tậu hàng cực nóng là tốt nhất, không có thì dùng kiếm, lê, phớ... dài chém mới xa. Yên tâm chém 1 phát là bọn nó sợ hết. Sau trận đấu phải đối mặt: nhẹ thì không sao hoặc bị trả thù, nặng thì đền tiền bệnh viện cho nó rồi lần sau chúng nó ko dám làm j mình nữa :D

tiếc ghê phải chi ở việt nam có cho thuê võ đài nhỉ, theo mình ngĩ nếu không đáng thì đừng oánh làm gì. cứ lẵng lặng bỏ qua rồi thuê người lặng lẽ dạy bảo nó sau.

Nên mang một khẩu súng đồ chơi để dọa bọn nó lúc nguy cấp . Nhớ cất kỹ ko lúc đánh nhau lại rơi ra thì xấu hổ :))

:binhsua160: Mình sắp tới sẽ đánh nhau vs 1 thằng cầm đầu 1 băng của Phổ thông , thằng cầm đầu thì 93 rồi .

:binhsua163: Hẹn đánh tay đôi , nhưng chắc chắn có thêm mấy thằng "hôi" đi theo. Mình tính mang côn sắt và roi điện, nhưng lưỡng lự dao găm và dao móc .

:)) nói chung là sẽ có thằng nằm viện nên anh em ai cho ý kiến cái
có tuyển ref ko bác?
em có hàng :
bác thích con nào em mang cho:

Attachments

4.7 KB · Views: 20

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961