đánh nhau vs giang hồ nên mang cái gì ^^ cho ý kiến

Toàn khuyên tùm bậy tùm bậy theo em thì a nên nhịn đi ở nhà ngủ cho khỏe :m020:

:binhsua160: Mình sắp tới sẽ đánh nhau vs 1 thằng cầm đầu 1 băng của Phổ thông , thằng cầm đầu thì 93 rồi .

:binhsua163: Hẹn đánh tay đôi , nhưng chắc chắn có thêm mấy thằng "hôi" đi theo. Mình tính mang côn sắt và roi điện, nhưng lưỡng lự dao găm và dao móc .

:)) nói chung là sẽ có thằng nằm viện nên anh em ai cho ý kiến cái

Nếu đánh tay đôi thì chơi tay đôi đí. Mang dự phòng bom xăng, nếu nó chơi hội đồng thì chơi phát rồi dọt, Nhưng nếu dĩ hòa vi quý được vẫn tốt

mang theo cây súng đc rồi, móc ra bọn nó tè ra quần hết, cần gì động thủ......

:binhsua160: Mình sắp tới sẽ đánh nhau vs 1 thằng cầm đầu 1 băng của Phổ thông , thằng cầm đầu thì 93 rồi .

:binhsua163: Hẹn đánh tay đôi , nhưng chắc chắn có thêm mấy thằng "hôi" đi theo. Mình tính mang côn sắt và roi điện, nhưng lưỡng lự dao găm và dao móc .

trước khi đi pri thông tin lại trong inbox nhá :m131::m131::m131::m131:

- - - Updated - - -

trước khi đi pri thông tin lại trong inbox nhá :m131::m131::m131::m131:

khoan đã đi anh ơi.chờ hôm nào bị cảm hãy đi.khi nào bị cảm tới nới thì chờ cho nó nói thì khạc đờm đặc ra phọt ngay vào họng nó thế là nó chết bất đắc kỳ tử vì cái đó ai mà chịu dc.thế là bác thắng nock out rồi.lại oai nữa vì đi tay k lại k để lại dấu tích phạm tội có CIA hay FBI về cũng bó tứ chi xin hàng::binhsua172::binhsua172:

Đúng là trẻ trâu...............

Mang bờ ca su đi nhỡ nó đổi ý còn đi nhà nghỉ

Last edited by a moderator:
dắt theo 1 thằng vẽ vòng để solo kiểm tra trước khi vô vòng. Thằng kia cầm con găm hay anh mã còn k thì hàn...... đừng ngoài bảo kê nói solo thằng nào nhào vô tau chém. Thích thì nhích.

theo mình nghĩ là mang theo 1 sợi dây thừng và 2 cây mã là dc rồi

cột mỗi thằng 1 tay vào nhau cho khỏi chạy, sau đó dùng mã chém nhau là ra kết quả ngay

cột mỗi thằng 1 tay vào nhau cho khỏi chạy, sau đó dùng mã chém nhau là ra kết quả ngay

giờ này chưa về, xem ra lành ít dữ nhiêu roài:binhsua46:

Đề nghị mang theo tờ di chúc ghi rõ địa chỉ nhà để ngta còn biết đường đưa về tận nhà...

Với lại nên đặt trước giường trong bệnh viện, bông băng thuốc đỏ, hòm, đất, dịch vụ mai táng luôn đi.vv.. như vậy có gì xảy ra cũng giải quyết hậu sự nhanh gọn lẹ :m131:

-mỗi thằng 1 con dao thái lan... lưỡi khoảng 10~15CM... đứng dối diện nhau... cách nhau chưa đến 1 sải tay
-trọng tài đếm 1 2 3...
-2 thằng nhào vô đâm nhau...
-thằng nào nhanh thằng đó thắng
-thằng nào chạy đám bên ngoài đâm thằng đó...

kiu 2 thằng lính theo
1 thằng cầm cây 46
1 thằng cầm cây ba réc (47 cũng đc)
leo lên nóc nhà mai phục sẵn, lúc đánh ko lại bỏ chạy thì có ng iểm trợ fia' sau :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,086
173,157
Latest member
prince86

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back