Dành cho newbie trước khi muốn tham gia PTU

cô bé nào đây nhỉ ? hôm trước mình tuyển ref nữ mà hok thấy ai đăng ký hết ta ? hay tại mình gà quá ! haha
ahh nhờ bác bebebe giới thiệu cho cháu gái bác ấy mà im im chưa thấy trả lời nhá !

Sao cứ chỉa mũi dùi vào mềnh thế nhẩy :m020:

Sao cứ chỉa mũi dùi vào mềnh thế nhẩy :m020:
là sao nhỉ ? hehe bik đâu có thằng cháu rể bik chút PTU mai mốt tiện sai vặt haha ! chứ còn mấy cái K.N của các pro ngồi nghĩ cũng ra đầy cách có đều lười làm thui ! chứ gà gà như em có khi lọt vào top 10 có khi rớt xuống top 100 FSN hehe ! tiền kiếm được thấy cũng ham mà làm rùi lại thấy nản ! ôi giá như có thuốc nào uống vô tự nhiên lúc nào cũng siêng năng thì tốt biết mấy !

là sao nhỉ ? hehe bik đâu có thằng cháu rể bik chút PTU mai mốt tiện sai vặt haha ! chứ còn mấy cái K.N của các pro ngồi nghĩ cũng ra đầy cách có đều lười làm thui ! chứ gà gà như em có khi lọt vào top 10 có khi rớt xuống top 100 FSN hehe ! tiền kiếm được thấy cũng ham mà làm rùi lại thấy nản ! ôi giá như có thuốc nào uống vô tự nhiên lúc nào cũng siêng năng thì tốt biết mấy !

:binhsua26::binhsua26::binhsua26: làm trai bao đi , mà làm gì mà nản . Mỗi lần vào máy tự kéo Torrent soạn 1-2 bài up lên đc vài chục hoặc hơn trăm down :binhsua26::binhsua26: chơi có 8h 1 ngày , vừa chơi vừa coi cơ sở :binhsua15::binhsua15: 1 công đôi việc :binhsua50::binhsua50:

:binhsua26::binhsua26::binhsua26: làm trai bao đi , mà làm gì mà nản . Mỗi lần vào máy tự kéo Torrent soạn 1-2 bài up lên đc vài chục hoặc hơn trăm down :binhsua26::binhsua26: chơi có 8h 1 ngày , vừa chơi vừa coi cơ sở :binhsua15::binhsua15: 1 công đôi việc :binhsua50::binhsua50:
cơ bản là ngày nào siêng thì làm 8-12 tiếng còn ngày lười lười chẳng muốn kiếm với up gì tháng nói chung chắc làm k quá 10 ngày hehe ! cứ lang thang xem phim chat chit chém gió thui !
ôi kiểu này phải lấy vợ sớm thui hehe !

cơ bản là ngày nào siêng thì làm 8-12 tiếng còn ngày lười lười chẳng muốn kiếm với up gì tháng nói chung chắc làm k quá 10 ngày hehe ! cứ lang thang xem phim chat chit chém gió thui !
ôi kiểu này phải lấy vợ sớm thui hehe !

lo cuốc mà kiếm tiền đầu tư . vàng còn nhiều cứ lo đào đi :)

Post tay ---> Auto post ---> Post tay

Bao giờ bạn đi đủ 1 vòng là sẽ thành pro :)) Đừng hỏi là tại sao lại quay về post tay nhé =))

PTU à?? Ai nhận mình làm đệ tử không nào :))

Topic này tuy cũ nhưng rất hay. Tiếc là bây giờ không có ai lập ra được topic như vậy, các topic bây giờ chỉ là nơi để chứa gạch và để cho các spamer tung hoành.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom