Got Paid Dành cho chị em văn phòng - kiếm 20-30$/tháng - dễ làm

Thế là xong, nó chỉ paid cho tài khoản thành viên, free account thì tạch.
Mỗi tuần chỉ pay vào ngày thứ 2 (UTC +5:30)
Thế là đã tạch :(

Bạn nào biết chổ thu mua tài khoản Hitleap chỉ mình với, đang có dư vài acc có tầm vài trăm ngàn minutes

Gặp mấy ông VN với TQ cheat cho thì chả sập :D:D Để thời gian mà nghiên cứu cái gì bền vững đi, 3 cái thứ mì ăn liền này vừa mệt vừa tốn sức :p

giờ phải đăng ký thành viên à thớt ơi?đăng ký vầy giống scam không vậy trời.
tui có biết đâu
hỏi ngu chút là treo trên 2 máy cùng 1 IP có đc không nhỉ ?
đó, 1IP các thánh mở tới 20 profile login cùng acc, cheat nó nó méo pay đó thôi. chứ chơi nghiêm túc mỗi acc 1IP thì thằng này còn lâu mới thay đổi chính sách đủ thứ như thế WIN-WIN mới tồn tại, chỉ biết cướp của nó thì sao ổn...như tui nè, kịp cheat ăn cũng đc kha khá, giờ nó ra sao cũng ko quan trọng nữa. kaka

tui có biết đâu

đó, 1IP các thánh mở tới 20 profile login cùng acc, cheat nó nó méo pay đó thôi. chứ chơi nghiêm túc mỗi acc 1IP thì thằng này còn lâu mới thay đổi chính sách đủ thứ như thế WIN-WIN mới tồn tại, chỉ biết cướp của nó thì sao ổn...như tui nè, kịp cheat ăn cũng đc kha khá, giờ nó ra sao cũng ko quan trọng nữa. kaka
Mình có 1 nick nhưng treo trên nhiều VPS có IP khác nhau thì có gọi là check không cậu ?
Giờ nó hết paid cho Free Member rồi :(

cho hỏi scam chưa thớt

cho hỏi scam chưa thớt
có thấy nó scam cái j đâu nhỉ? phá nó quá thì nó tự vệ, đó là quyền lợi của nó mà. :v . Ví dụ như bạn là tài xế, mỗi ngày chạy 2lit xăng mà gian lận kê khai lên 100lit xăng, công ty ko trả tiền cho bạn và đuổi việc bạn thì công ty nó scam á ? MMO cũng đơn giản như cuộc sống bên ngoài cả thôi.
* Một lưu ý nhỏ: Nó duy trì cổng paypal./

có thấy nó scam cái j đâu nhỉ? phá nó quá thì nó tự vệ, đó là quyền lợi của nó mà. :v . Ví dụ như bạn là tài xế, mỗi ngày chạy 2lit xăng mà gian lận kê khai lên 100lit xăng, công ty ko trả tiền cho bạn và đuổi việc bạn thì công ty nó scam á ? MMO cũng đơn giản như cuộc sống bên ngoài cả thôi.
* Một lưu ý nhỏ: Nó duy trì cổng paypal./
bác lý luận căng thẳng thế, mình hỏi thể để còn bik nên chơi hay ko thoy :)

Vậy làm sao mới được PAY các bạn , lúc sáng nay PAY 10000 Point , rồi nó báo ko pay với acc free , rồi cái mất point luôn

Vậy làm sao mới được PAY các bạn , lúc sáng nay PAY 10000 Point , rồi nó báo ko pay với acc free , rồi cái mất point luôn
Nó sẽ refund lại point mà, hôm trước rút 8900 point, xong nó không pay và nó refund lại 10k point luôn :)
Ai mua point pm mình nhá :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,492
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back